[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
return là nhưng ip unknown, bot ..... nó sẽ ko load
Hay do mình cho click vào link trên site rồi ads của trafficbroker nó load lại lần nữa, và lần này nó ko tính -> số view paid và returned xấp xĩ nhau
hiên tại Paid: 893 returned: 843

ẻm đã reply : Next Sunday 05/07/2015 our system will calculate your global earnings accumulated until 28/05/2015 and you will receive it on Monday 06/07/2015.
trước 28/5 có đc đồg mịa j` đâu mà payment chời :eek:.
như thế này là active chưa các bác : From now on, the payments will be sent automatically, providing the minimum payout is reached and there are no infringements of ExoClick terms/guidelines .
@ckv2015 @KnightFlyCn

Thơm, chúc mừng bác nhá.

GG Tran sờ lây bác. Viết ngắn gọn thôi. Nói là tao đã đủ min pay, hãy thanh toán cho tao. Xong rồi chờ kết quả thôi. :D:D
chuẩn mẹ rồi, khi cần support mình toàn rút mấy câu gọn nhất có thể để tránh lỗi :))
kèm thêm câu Thank you very much :))

bác cho e hỏi chút. bác đặt ad của bidvertiser có bị gg chặn truy cập vì có malware k ạ? hoặc có bác nào biết cách fix lỗi đó k ạ? :(
có lẽ bạn treo banners dính virus hoặc malwares (vì lợi nhuận mà vẫn cố tình treo :D )
bạn đọc post này https://www.stopbadware.org/blacklisted-by-google => nói chung là nó chỉ cách gửi site mình cho bọn google review xem đã hết virus/malwares chưa
nếu đã dùng google webmaster tool rồi thì chẳng cần đọc vẫn tự làm được.
về thời gian trả em domain về như xưa thì cũng tùy, từ 48h trở lên ,max thì ko rõ, tùy trường hợp.
Good luck!

vấn đề là e k rõ banner nào bị dính, trc khi treo thằng bidvertiser thì bth nhưng sau khi treo nó thì mới bị. Vì treo thằng này nó hiện popup toàn tran, click vào sẽ ra trang tải ứng dụng nên bị GG nó chém. Đang hỏi có bác nào đang chạy bidvertiser mà bị như e k?:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,834
Latest member
LinhMirancho

Most viewed of week

Most viewed of week