Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Tình hình là giờ thanh toán = PP. Mình tính tạo acc PP để nhận tiền , đọc rule hết rùi nhưng cũng thắc mắc 3 điều ?
1.Vi dụ acc PP này nhận nhiều gd trong ngày , toàn gd 1 2 3 5$ , trung bình ngày < 20$( tối đa 20gd ) thì nên tạo tài khoản gì ? Nhận nhiều gd kiểu này có bị limi ko ?
2.Mình tính làm thẻ ACB repaid , thế mình dùng thẻ này nhận tiền rùi rút ở ATM dc ko ?
3.Giá ex pp hiện nay là bao nhiêu ? Nên bán cho các ex hay là rút về band .
Xin mọi người giúp dùm :D

- loại PREMIER- nên làm maste dimetic.. ACB đến bank người ta tư vấn cho
- 20,3x with là chuẩn, bán cận thận ăn mít

Mình lỡ đăng ký PP là Premier, giờ muốn đổi sang Personal được không? cảm ơn các bác!
chắc phải sp cho nó thôi, chỉ thấy lên cấp đâu thấy hạ cấp

Chào mọi người! Xin phép cho mình hỏi đôi điều:
- Mình muốn chuyển tiền qua US cho người bạn nhưng NH ko cho chuyển vì ko chứng minh đc lý do theo quy định ngân hàng.
Nghe 1 số bạn bà nói có thể chuyển qua tk Paypal nên mình lên đây xin sự giúp đở của anh/chị.
Mình mua paypal của thành viên trong diễn đàn mmo4me.com rồi nhờ họ chuyển qua tk paypal của người bạn mình bên US đc ko?
Ví dụ : Mua 1.000$ của thành viên mmo4me chuyển qua tk của bạn thì có mất phí chuyển đổi ko? Bên đó nhận đủ 100$ hay sao?
Đôi điều xin giúp đở, có gì sai sót mong anh/chị bỏ qua!
Chân thành cám ơn!

:) Mọi người cho mình hỏi , giả sử tạo 2 acc PP Pre , chuyển tiền qua lại có mất phí ko ? và bao lâu nhận dc tiền vậy :D

Cho mình hỏi phần change name:
Giả sử mình tên: Nguyễn Van A, Nhưng lúc tạo acc khai báo nhầm
Firstname; A
Midle: (trống)
Lastname: Nguyen Van
- Mình có cần thiết phải đổi lại tên ko? Vì trong phần acc bank thì tên của mình vẫn là: Nguyen Van (midlename: trống) A
Nếu ko dổi thì sao này rút tiền hay thực hiện các GD khác có đc ko?
- Nếu muốn change name thì phải scan up 2 ảnh:
+ Photo ID: trong CMND mình ghi địa chỉ cũ, nhưng khi lúc tạo acc mình lấy địa chỉ hiện tại khác với địa chỉ cũ, có đc chấp nhận ko?
+ Proof of name: bằng lái xe driver này là bằng xe oto/ xe máy vậy?

các bác cho e hỏi tài khoản của e do e dưới 18 tuổi nên e lấy năm 1990 làm năm sinh của mình khi đăng kí. Vậy khi rút tiền về tài khoản ngân hàng bằng tài khoản ngân hàng của e có được không?

Chào mọi người! Xin phép cho mình hỏi đôi điều:
- Mình muốn chuyển tiền qua US cho người bạn nhưng NH ko cho chuyển vì ko chứng minh đc lý do theo quy định ngân hàng.
Nghe 1 số bạn bà nói có thể chuyển qua tk Paypal nên mình lên đây xin sự giúp đở của anh/chị.
Mình mua paypal của thành viên trong diễn đàn mmo4me.com rồi nhờ họ chuyển qua tk paypal của người bạn mình bên US đc ko?
Ví dụ : Mua 1.000$ của thành viên mmo4me chuyển qua tk của bạn thì có mất phí chuyển đổi ko? Bên đó nhận đủ 100$ hay sao?
Đôi điều xin giúp đở, có gì sai sót mong anh/chị bỏ qua!
Chân thành cám ơn!
bạn đăng ký acc paypal sau đó nạp tiền vào thẻ visa, lúc thanh toán chọn thanh toán với visa là ổn thôi bạn à,Còn muốn chuyển tiền qua ngân hàng khác thì chỉ có WU là đúng pháp luật ( nhưng chi phí cao). theo mình nên qua chuyển tiền trung gian khác thì hay hơn bạn à

các bác cho e hỏi tài khoản của e do e dưới 18 tuổi nên e lấy năm 1990 làm năm sinh của mình khi đăng kí. Vậy khi rút tiền về tài khoản ngân hàng bằng tài khoản ngân hàng của e có được không?
ko sao đâu bạn à

bạn đăng ký acc paypal sau đó nạp tiền vào thẻ visa, lúc thanh toán chọn thanh toán với visa là ổn thôi bạn à,Còn muốn chuyển tiền qua ngân hàng khác thì chỉ có WU là đúng pháp luật ( nhưng chi phí cao). theo mình nên qua chuyển tiền trung gian khác thì hay hơn bạn à
Nếu như bro nói thì hình như mình mất 4% tiền chuyển đổi ngoại tệ, 1% chuyển từ Paypal VN -> PP Us.
Hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week