Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
ai chạy đc thì chạy đi vì cái site này cũng đến time hấp hối rồi
. Sự cạnh tranh của revshare ở thời điểm hiện tại là vô cùng khốc liệt số lượng thì nhiều vô kể mọc lên như nấm sau mưa (site plan sau tốt hơn plan trước) "nhìu site quá sẽ dẫn đến tình trạng "hào kiệt trạnh hùng" . Ở ngay time hiện tại thì cái tỉ lệ tái 70% rút 30% phải nói là quá chát so với mặt bằng chung >>> dù muốn hay ko thì site cũng đang đi xuống rõ rệt và sẽ còn đi xuống nữa vì ko còn hấp dẫn nhà đầu tư. Bởi vậy cái time này ko nên chơi 1 site quá lâu
.

Thời điểm này là cao trào revshare :D :D :D

chiến thuật chung của revshare là chiến nhanh, rút nhanh rồi chuyển qua em khác :rolleyes:

Bởi vậy mới nói .........
. Vấn đề tử vong của em này chính là .................. lỗ thời
. Và sau này thì mấy cái site mà tỉ lệ tái cao hơn tỉ lệ rút sẽ ko còn đất sống nữa

em này hình như có 1 site HYIP nữa

thì lật vài trang trước đi :D. Cụ thể em nó muốn mang mấy fan cờ lúp của mình bên PAC >>> hyip

Thật ra đa số anh em đã có lãi với site này rồi ? :D em nó sẽ pay nhưng lãi thấp vì em nó không thể để 1 site die khi vừa mới mở thêm 1 site mới !

Thật ra đa số anh em đã có lãi với site này rồi ? :D em nó sẽ pay nhưng lãi thấp vì em nó không thể để 1 site die khi vừa mới mở thêm 1 site mới !

kéo xuống 0.5% ngày là điều có thể và lấy lợi nhuận site hyip để đắp qua :D

Chamzy sẽ lấy site HYIP để nuôi PAC, đấy là chiến lược của em nó. PAC sẽ vẫn sống :D

Ở điều kiện lý tưởng kìa nếu site hyip kia mà ko ai đập vào thì cũng xác định

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week