Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Anh em cứ bình tĩnh không nên manh động vội:D.

Biết đâu site HYIP kia sập giúp Admin có thêm 1 khoản tiền để khắc phục PAC thì sao:p lạc quan tí :D

Với PP cho 180 ngày cơ mà. cứ đợi thêm 4-5 ngày nữa cũng không muộn đâu :D

Anh 6 cho em hỏi sao em rút 5$ mà nó lại báo như này :-(

Anh 6 cho em hỏi sao em rút 5$ mà nó lại báo như này :-(
View attachment 62370

Nó báo tức là nhiều nhất chỉ rút được 3.552$ thôi. :rolleyes:. Không biết bạn rút bằng cổng nào nhưng nhiều khả năng đây là số dư ở cái cổng đấy của Admin. :). Hoặc Admin tự giới hạn cái con số đấy để hạn chế Withdraw ổ ạt :D

Nó báo tức là nhiều nhất chỉ rút được 3.552$ thôi. :rolleyes:. Không biết bạn rút bằng cổng nào nhưng nhiều khả năng đây là số dư ở cái cổng đấy của Admin. :). Hoặc Admin tự giới hạn cái con số đấy để hạn chế Withdraw ổ ạt :D
t rút paypal, nó min 5$ -> thế mà admin chỉ cho rút 3.552$ thì quá là troll nhau. T cũng thử rút 3.552$ thì nó báo min 5$ mới đc rút =)). T chỉ dep và rút mỗi paypal.

t rút paypal, nó min 5$ -> thế mà admin chỉ cho rút 3.552$ thì quá là troll nhau. T cũng thử rút 3.552$ thì nó báo min 5$ mới đc rút =)). T chỉ dep và rút mỗi paypal.

Thế thì bạn hiểu luôn là hiện tại không rút được đâu :D. Đợi đến cuối tuần này hoặc có thể sang hẳn tuần sau nếu Admin không có động thái gì tức là site 99% scam rồi :cool:

Mói Withdraw Request xong. Vào rút lại đi, bình thường như cũ rồi, nhưng dĩ nhiên sau đó là pending, để xem tiền có về không
Sáng nay vào rút thử thì không dc
kiểu như 1 ngày em nó dep vào PP bao nhiêu tiền đó để trả lãi thôi

Sáng nay vào rút thử thì không dc
kiểu như 1 ngày em nó dep vào PP bao nhiêu tiền đó để trả lãi thôi

Mình cũng ko được :(

Đã with, hy vọng e nó sẽ paid :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads