Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Giảm lãi, pay lâu cho dân chúng chờ mòn mỏi...
Đỡ mang tiếng scam.

Sao em rút có 5$ mà nó ko cho vậy các bác. Phần earning của em hơn 5$ rồi mà.

admin đóng cửa site HYIP rồi và có vẻ như đang có dấu hiệu chạy làng rùi, bạn nào xài PP chuẩn bị dispute là vừa :(

Voãi, admin chạy làng, còn gái mà scam, nhục thế @@

Gái hay trai thì đến lúc sắp phá sản mọi kế hoạch thì cũng scam hết.:D revshare không phải mô hình bền vững để duy trì được lâu nếu các nhà đầu tư không dep liên tục. :rolleyes:

Ai dùng PP thì chuẩn bị tinh thần dispute dần. ;) còn ai dùng PM thì chia buồn :oops:

Gái hay trai thì đến lúc sắp phá sản mọi kế hoạch thì cũng scam hết.:D revshare không phải mô hình bền vững để duy trì được lâu nếu các nhà đầu tư không dep liên tục. :rolleyes:

Ai dùng PP thì chuẩn bị tinh thần dispute dần. ;) còn ai dùng PM thì chia buồn :oops:
Huhu T.T

Sao em dep 50$ từ 13/8 đến giờ chưa hồi vốn :mad::mad::mad:

xác định ra đi ko nói câu tạ từ.

Các bác nên rút kinh nghiệm. Đầu tư kinh doanh là không dính vào gái gú. Đen lắm :D.
Em thấy admin nữ là em không dep rồi. :p. Em chúc các bác may mắn khi dispute và thu hồi được vốn ;)

Site vẫn đang hoạt đông, lần Pay mới nhất là hôm Chủ Nhật, liệu các bạn mở Dis thì có thắng được không ? Chờ hết ngày hôm nay xem thế nào đã !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week