Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Mình thì thấy lạ từ lâu, nó là admin mà nó cũng dep đầu tư site khác, hài vkl
Time đâu mà quản lý:)
May ko dây với gái

buồn :(. Trc h ko biết bao lần mất $ vì gái rùi, từ ngoài đời đến online :(. Vừa dep thêm 900 tuần trc thì e nó giở mặt.
chết vì gái cũng là cái chết tê z.ái mà bác..:D

Các bạn tranh thủ khi site còn vào được, chụp lại tất cả bằng chứng, Deposit, thanh toán bị Pending và FAQ của site để chuẩn bị tài liệu đầy đủ còn có cái nói chuyện với PayPal.

Các bạn tranh thủ khi site còn vào được, chụp lại tất cả bằng chứng, Deposit, thanh toán bị Pending và FAQ của site để chuẩn bị tài liệu đầy đủ còn có cái nói chuyện với PayPal.

Nếu mở Dis mà win . Có khi nào ăn đc 2 lần không nhỉ . Vừa ăn đc tiền đã with qua Paypal . . Vừa được Paypal hoàn vốn đầu tư

nó scam rồi hả mấy bác

dạo này trào lưu show mặt mũi để lập site có vẻ dụ dỗ được nhiều nhể , may mình bị gay nếu không cũng bị lừa tềnh roài:oops:
chết vì gái cũng là cái chết tê z.ái mà bác..:D

Hôm wa còn Pay mà:):) Đừng Manh Động ;);)

Attachments

74.6 KB · Views: 61
Nếu mở Dis mà win . Có khi nào ăn đc 2 lần không nhỉ . Vừa ăn đc tiền đã with qua Paypal . . Vừa được Paypal hoàn vốn đầu tư

Khó lắm bác ạ :D Em nó đưa proof đã thanh toán cho bác ra là bác thua đứt đuôi ngay nhất là khi số tiền bác đã with nhiều hơn số dep thì thua 100%:D

PP vẫn còn hy vọng, đừng manh động làm nó limit là hết paid đó nha bà con.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week