SCAM Perfect Investment - perfectinv.biz

Status
Not open for further replies.
đá lên cho len top :binhsua146:

Hang ve

Date: 6/24/2012 1:26 PMBatch: 100756975From Account: U2494041 (PerfectInv.biz)Amount: $28.48Memo: Withdraw to monsterck from Perfect Investment

06/24/2012 15:43 100768341 U2494041 (PerfectInv.biz) + $10.50

tiền về sau 5s:D:D

sao hum qua minh def ban lai xoa RCB cua minh la sao ak :binhsua72: yeu cau RCB nha
username cua bạn là gì để mình check lại.

Mình xóa đều có lý do cả. Do không phải là referral của mình, hoặc là referral nhưng không deposit (mình không nhận được referral commission).
Lưu ý, có 1 số bạn bị lỗi deposit tiền không vào account và upline cung không nhận được tiền referral commission. Nếu ở trường hợp này đề nghị các bạn contact trực tiếp mình để giải quyết. Gmail: [email protected]; YM: [email protected]

PAYING

Các thanh toán instant tiếp theo:

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 100662384

Date: 6/23/2012 11:22 AM
Batch: 100662384
From Account: U2494041 (PerfectInv.biz)
Amount: $103.50
Memo: Withdraw to GoldVote.Org from Perfect Investment

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 100696602

Date: 6/23/2012 6:03 PM
Batch: 100696602
Amount: $13.60

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 100763581

Date: 6/24/2012 2:52 PM
Batch: 100763581
Amount: $2.00

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 9763402

The amount of 1.25 USD has been deposited to your Perfect Money account. Memo: API Payment. Withdraw to GoldVote.Org from Perfect Investment.. Date: 17:48 24.06.12. Batch: 9763402.

PAYING

Các thanh toán instant mới nhất:

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 100784493

Date: 6/24/2012 7:12 PM
Batch: 100784493
Amount: $9.50

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 9766749

The amount of 1.75 USD has been deposited to your Perfect Money account. Memo: API Payment. Withdraw to GoldVote.Org from Perfect Investment.. Date: 22:09 24.06.12. Batch: 9766749.

Vừa dep 60$ vào. rcb mà yêu cầu 2 lần vì web hơi chậm naboda check lại del request thứ 2 hộ mình nhé. thank :)

Vừa dep 60$ vào. rcb mà yêu cầu 2 lần vì web hơi chậm naboda check lại del request thứ 2 hộ mình nhé. thank :)
không thấy có bạn trong danh sach referral của GoldVote.Org, bạn kiểm tra lại nhé. nếu cần mình có thể cung cấp proof bạn không phải là ref của GoldVote.Org.

Lưu ý các bạn khi đăng ký cần kiểm tra mục Upline nằm ở phía cuối bản đăng ký. Nếu đăng ký đúng theo link referral của GoldVote.Org thì chỗ đó sẽ là "Your Upline: Naboda (GoldVote.Org)" . Nếu dùng link referral của ai thi chỗ đó sẽ hiện Tên(Username) của người đó, nếu đăng ký trực tiếp, không qua link referral của ai thì mục "Your Upline:" sẽ bị ẩn đi.

Mình xóa đều có lý do cả. Do không phải là referral của mình, hoặc là referral nhưng không deposit (mình không nhận được referral commission).
Lưu ý, có 1 số bạn bị lỗi deposit tiền không vào account và upline cung không nhận được tiền referral commission. Nếu ở trường hợp này đề nghị các bạn contact trực tiếp mình để giải quyết. Gmail: [email protected]; YM: [email protected]

chủ thớt nhiệt tình lắm . vote 1 phiếu

h chơi kô đây hnay thứ 2 mai thứ 3 nó nhập cam về r`:binhsua19:

mình lần đầu bạn RCB cho lần trước thì ko giờ lại thế hixhixx:binhsua04: minh dang ky choden tai khoan lR U2929105 ban kiểm tra roài RCB cho mình đi mình thấy bạn lại xóa tên mình đi roai ak

mình cũng đăng ký từ đây mà nhưng cũng ko nhận được RCB luôn. Chắc site có vấn đề rồi. Thớt kiểm tra giúp mình luôn nhé, mới dep 10$ sáng qua. ID: khietnhi0808, LR: U4180181.

mình cũng đăng ký từ đây mà nhưng cũng ko nhận được RCB luôn. Chắc site có vấn đề rồi. Thớt kiểm tra giúp mình luôn nhé, mới dep 10$ sáng qua. ID: khietnhi0808, LR: U4180181.

lắm lúc dep . các k phải để ý đúng link chưa
lắm lúc ko để ý f5 đi f5 lại xem wed là mất ref
vào ID kiểm tra là biết

lắm lúc dep . các k phải để ý đúng link chưa
lắm lúc ko để ý f5 đi f5 lại xem wed là mất ref
vào ID kiểm tra là biết
bạn chỉ mình cách kiểm tra đi. Thanks

không thấy có bạn trong danh sach referral của GoldVote.Org, bạn kiểm tra lại nhé. nếu cần mình có thể cung cấp proof bạn không phải là ref của GoldVote.Org.

Lưu ý các bạn khi đăng ký cần kiểm tra mục Upline nằm ở phía cuối bản đăng ký. Nếu đăng ký đúng theo link referral của GoldVote.Org thì chỗ đó sẽ là "Your Upline: Naboda (GoldVote.Org)" . Nếu dùng link referral của ai thi chỗ đó sẽ hiện Tên(Username) của người đó, nếu đăng ký trực tiếp, không qua link referral của ai thì mục "Your Upline:" sẽ bị ẩn đi.
sorry bạn nhé. mình ref nhầm hôm 22/6 cho người khác hôm nay mới dep. bạn thông cảm nhé.
à nhân tiện cho mình hỏi upline của mình là nick Paul Goldpoll. không biết là ai vậy nhỉ.

Last edited by a moderator:
sorry bạn nhé. mình ref nhầm hôm 22/6 cho người khác hôm nay mới dep. bạn thông cảm nhé.
à nhân tiện cho mình hỏi upline của mình là nick Paul Goldpoll. không biết là ai vậy nhỉ.
Trời, đó là thằng admin site goldpoll.com. vậy là bạn cho không nó tiền rồi, nó không có dịch vụ RCB.
Bạn còn ít kinh nghiệm đăng ký lựa chọn upline rồi. Các bạn có thể lướt đi lướt lại khắp các monitors, click nhiều referral link khác nhau của cùng 1 site hyip, nhưng khi đã chọn được monitors mà mình muốn làm upline thí cần xóa cookie cua site hyip do đi rồi click lai link referral của monitor đã chọn, phải kiểm tra lại phần upline 1 lần nữa cho chắc rồi mới submit bản đăng ký. Như vậy yên tâm đăng ký đúng upline mình muốn, tránh nhầm lẫn, phải chịu thiệt thòi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week