SCAM Perfect Investment - perfectinv.biz

Status
Not open for further replies.

naboda

Hero
Reactions
335
MR
1.059
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Perfect Investment

Ngày bắt đầu hoạt động: 21.06.2012

Plans: 105%-131% after 1 day, 116%-220% after 3 days, 127%-300% after 5 days và các plans dài ngày hơn nữa

Min Dep: 10$

Referral Commission: 5%

Chấp nhận: LR, PM

Link:
https://www.perfectinv.biz/

Thông tin chi tiết và yêu cầu RCB tại GoldVote.Org, link: http://www.goldvote.org/details-2623.html

Tạm thời mình rate 3 sao (3/5), vá đánh giá đây là 1 hyip đầy hứa hẹn trở thành big and hot hyip. Chờ 1,2 ngày kiểm chứng sẽ tăng rate cao hơn.

GoldVote.Org's Deposit:

Last edited by a moderator:
Liều mạng theo bác phát, nhìn số đẹp mờ cả mắt :">
Liều ăn nhiều :D

Đùa vậy thôi, đánh giá ban đầu về hyip này khá tốt tuy nhiên mọi người đừng vội vá đầu tư lớn nhé, cần chờ xem quá trình thanh toán của nó thế nào đã.
Hãy bắt đầu test với 10$ thôi :">

Đã theo bác 10$ test thử. Cùng hồi hộp thôi....

Làm tý theo bác, giống solid chắc ăn được vài bữa!
chưa thể bằng solid đâu. nó mà scam sớm thì ngại lém :">

Tiết lộ thêm chút thông tin, hyip này là của bọn Indo, tại thấy YM thằng admin là indorefback.
Tính tới giờ mình đã có 12 referrals, đa số là a e nhà mình, ngoài ra còn mấy monitor nữa, chắc tổng dep thực cũng kha khá rồi.
Nghĩ lại thấy hơi lạnh, nó mà ăn non thì ... :(

Last edited by a moderator:
Licensed script kiểu gì mà giờ nay vẫn chưa show lên được cái referral top 20, generate ra referral link sai, làm mình mất mấy referrals, may phát hiện kịp thời tự sửa lại, giờ ok rồi.
không biết do admin trình kém để sai sót hay cố ý để vậy để trốn 5% referral commission. cả 2 khả năng đều cho thấy chưa pro rồi.

có cái Instant Withdrawal thì chuẩn, mình mới rút tiền referral commission, nhận instant.

mình thấy hyip này chưa xứng tầm của 1 hyip lớn như SolidBank và ChokoPower vừa rồi. có lẽ các bạn mới nên tạm thời ngừng depo, e rằng tập trung depo nhiều, admin no ăn non luôn.

PAYING

Thanh toán instant đầu tiên:

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 100439925

Date: 6/21/2012 6:41 PM
Batch: 100439925
From Account: U2494041 (perfectinv.biz)
Amount: $4.50
Memo: Withdraw to GoldVote.Org from Perfect Investment
Some referral commision payment received instantky!

Payment Mode Account

Date 06/21/2012 23:33

Batch 100462057

From U6092168 (lehung22)

To U2494041 (perfectinv.biz)

Amount $15.00

Memo Deposit to Perfect Investment User lehung228

Payment Purpose Other
Đã theo chủ thớt 15$ rcb vào lr U6092168 dùm nha chủ thớt. Trên trang rcb cgangr biết vào đâu request :)

Mình có 20MB chủ thớt ex được thì cho mình theo với

Mới làm 1 cái bên investrecord, qua mmo4me mới thấy bác. giờ mình làm thêm 1 acc nữa chắc đc chứ bác?

theo 10 thôi:D, up cho site tương lai

Mình có 20MB chủ thớt ex được thì cho mình theo với
Mình không dùng MB, bạn đi hỏi mấy exchanger xem.
Mới làm 1 cái bên investrecord, qua mmo4me mới thấy bác. giờ mình làm thêm 1 acc nữa chắc đc chứ bác?
nói nhỏ nhé, mái thoải đi, bạn không nói mình đâu biết ;)

nói vui vậy, với mình không vấn đề gì nhưng bạn để hyip admin phát hiện cheat thì phải tự chịu trách nhiệm nhé :)

Nhìn cái Statistics thấy mới paid out cho monitor, chỉ sợ thằng admin nó ăn non thôi! hóng đến khi nào nó paid cho investor rồi chiến cho lành!! :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week