Phải chăng mình bất tài vô dụng trong thế giới MMO này !!!

Mình cũng đã tham gia MMO hơn 2 năm rồi. Nói ra không phải để khoe khoan hay khoác lác gì với anh em đâu. Khởi nghiệp MMO mình chỉ có 2 bàn tay trắng mà tới giờ này mình đã làm nên ... một đống nợ nần :D

Bác thớt làm Web IP 5$/ ngày, 1 tháng cũng 150$ rồi, tích cóp rồi trích ra 1 phần đầu tư Invest, thế là ổn mà cũng dễ làm

tính ra 4r nay cũng nhìu ng rãnh -->> toàn thât nghiệp cả, chém cho nhìu vào

nếu có than thân trách phận thì nên trách bản thân trước đi thì hơn , cơ mà chủ topic có học được bài học nào ko vậy?Kiếm tiền vốn ko bao giờ là dễ dàng, nếu ko đủ tỉnh táo , kiên trì kiên nhẫn với con đường mình đã chọn thì ...thành công chỉ đến với những ai có nỗ lực và tin tưởng vào cái mình theo đuổi thôi

MMO kiếm tiền thì tiền $ nhưng mà đến tay mình là VND. Tất cả đều là ảo. Nản..._> Kiếm thì cũng dễ thật nhưng sau toàn là cam và quýt cuối cùng là một đống nợ nần,

Hic tội ngịp bác quá. Nếu chăm chỉ chịu khó thì làm offers cho mình ko bị scam đâu @@
Bạn này có đào tạo newbie không. Tham gia Forum từ năm 2010 bỏ dở 1 năm giờ làm lại như mới tìm hiểu về offer mãi mà vẫn không thể hiểu một số thứ
Rất cần bái sư, mong bạn giúp đỡ!:binhsua09:

:binhsua29: trên đường đời tấp nập mà chưa gặp đường tiền...:binhsua32:
thôi..tích cóp nhỏ dần rồi thành to mừ:binhsua44:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week