Phải Làm Sao Đây Khi Phòng Bên Cạnh Chịch Xã Giao ???

Dễ èn. Mỗi lần nó chịch. Mở max " nguyễn ngọc ngạn" đêm trong căn nhà hoang, ngôi mộ mới đắp...
ác vồn , chưa được phút đã phụt rồi

Thật ko gạt bác.bác cứ ra cửa chửi đổng.bọn nó cũng ngại hôm sau mà dừng còn chai mặt quá thì bác quay taycho mệt rồi ngủ :D

Dễ èn. Mỗi lần nó chịch. Mở max " nguyễn ngọc ngạn" đêm trong căn nhà hoang, ngôi mộ mới đắp...
Đêm khuya mở cái đó lại sợ ma éo ngủ được luôn ấy chứ, sợ nó ko ngủ mà nó chịch cả đêm thì chết. Sớm mai gần sang nó còn dậy chịch xã giao nữa mà. Haiz nhiều lúc nghe cả tiếng chúng nó cởi quần áo luôn mới nhọ chứ. Khổ thân FA :(

Có vấn đề gì đâu nhỉ? Lỗi là tại bác thớt FA nên mới thấy có vấn đề thôi Trước mình ở trọ trong SG cũng ở phòng y chang bác này ! Phòng cách nhau miếng mica, phòng đầu làm gì phòng cuối còn biết chứ nói gì phòng bên cạnh ! nghe tiếng còn đỡ, chỗ mình làm rung vách ầm ầm :D ! Nó chịch xã giao tới lúc mình chịch cũng zay có gì đâu, xong vẫn cười vui vẽ ! thậm chí nó còn khoái chít mịa ấy chứ... làm k ai biết cảm giác nó khác, làm có ng sat bên nghe lại co cảm giác khác :D :D. Lỗi là bác FA :D ! nhọ

Có vấn đề gì đâu nhỉ? Lỗi là tại bác thớt FA nên mới thấy có vấn đề thôi Trước mình ở trọ trong SG cũng ở phòng y chang bác này ! Phòng cách nhau miếng mica, phòng đầu làm gì phòng cuối còn biết chứ nói gì phòng bên cạnh ! nghe tiếng còn đỡ, chỗ mình làm rung vách ầm ầm :D ! Nó chịch xã giao tới lúc mình chịch cũng zay có gì đâu, xong vẫn cười vui vẽ ! thậm chí nó còn khoái chít mịa ấy chứ... làm k ai biết cảm giác nó khác, làm có ng sat bên nghe lại co cảm giác khác :D :D. Lỗi là bác FA :D ! nhọ
Nói như thím thì đánh đố mấy thằng FA rồi còn gì.

Mở ếch lên cho bọn nó nghe thấy.

toàn thánh bày ko,khổ bác FA rồi,kiếm 1 con gà mang về phòng mà fang,cả đêm luôn,tranh thủ giải quyết với chơi 2 con đó,già chắc 6xị thôi:rolleyes:,hóng các cao nhân tiếp:eek:

Đêm khuya mở cái đó lại sợ ma éo ngủ được luôn ấy chứ, sợ nó ko ngủ mà nó chịch cả đêm thì chết. Sớm mai gần sang nó còn dậy chịch xã giao nữa mà. Haiz nhiều lúc nghe cả tiếng chúng nó cởi quần áo luôn mới nhọ chứ. Khổ thân FA :(
Ậy, vậy thì làm chai voka, rùi sang đập cửa, hét ầm lên, chúng mày có để bố mày ngủ không thì bảo

May quá trưa nay yên ổn, chắc tối hôm qua cày ghê quá

sao tụi nó chịch khỏe thế
2 cặp mà, với lại chúng nó sinh viên, tuổi còn trẻ thì chịch cũng bt thôi. Hồi xưa tôi còn làm ngày 3 phát đó thôi. Dạo này yếu rồi ngày 2 phát là mệt :(

qua rủ bạn trai nó chịch xã giao cho bỏ ghét

hồi trước sát phòng trọ mình cũng có mấy đứa sống bầy đàn, cứ đêm đêm là chúng nó some gây mất ngủ cho cả dãy phòng. sau này mình bao cho chủ phòng trọ, hôm sau chủ trọ canh lúc đêm khuya kêu dân phòng xuống kt giấy tờ lập biên bản có cớ đuổi

hồi trước sát phòng trọ mình cũng có mấy đứa sống bầy đàn, cứ đêm đêm là chúng nó some gây mất ngủ cho cả dãy phòng. sau này mình bao cho chủ phòng trọ, hôm sau chủ trọ canh lúc đêm khuya kêu dân phòng xuống kt giấy tờ lập biên bản có cớ đuổi
Đây nó không SOME, nó chỉ chịch người yêu nó thôi thì lấy cớ gì nắt nó được. Với lại nó yêu nhau cũng trong sáng chỉ mỗi tội là phang nhau trong tối thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week