phamthangdlqb, tất cả hãy cảnh giác

Đã có proof, mời khonggiacmo vào phản biện, và các member cùng xem xét và bàn luận. Cần thiết sẽ teamview xác minh proof.

Cảm ơn Thắng đã hợp tác

Có thấy cái proof nào đâu sson9?

Ừ thì fake :m131:

Khi nào quýt vàng anh ấy paid cho nhé, chắc cũng đang trong diện fake nguồn....:m131:
bác ý trả tiền rồi, bán nhiều cho ông ý tôi thấy bình thường mà, có thể chậm vài ngày nhưng ko lằng nhằng.
tôi thấy người mua paypal là chịu rủi ro cao hơn người bán mà, bán pp mà gặp scamer thì chả sợ gì vì có thể dispute, còn mua pp mà gặp scamer thì chỉ có ấm ức ko làm gì đc thôi

www.Aloxovn.com-db05a7af78fc875759fc0f6c29d9bbfb_55325908.proofscam1.png

theo như hình anh thắng up thì số pp kia đã return về pp gởi rùi chứ, trạng thái là reversed mà. yêu cầu ông kia gởi cái hình payment trong aff.

theo như hình anh thắng up thì số pp kia đã return về pp gởi rùi chứ, trạng thái là reversed mà. yêu cầu ông kia gởi cái hình payment trong aff.
Anh ấy sau khi up proof lên thì đã 404 Not Found sau 2 phút. Có ai nhanh tay chup được Proof post lại cho mọi người xem

Có đây rồi Mod :m121:

Anh ấy sau khi up proof lên thì đã 404 Not Found sau 2 phút. Có ai nhanh tay chup được Proof post lại cho mọi người xem
Nó nè

thê cái proof này nữa nhé, add xong limit luôn: proof scam3.png

- - - Updated - - -

chính xác, đề nghị mod yêu cầu nó đưa payment trong aff xem!

mình dung upanh lần đầu, nên không hiểu bị lỗi gì.. cũng đã có người giữ ảnh lại rùi còn gì! thanks mọi người đã up lại ảnh
mod có yêu cầu gì nữa để mình thực hiện luôn..

210 pp add mail đã bị reversed toàn bộ, acc limit 180. ng ta có nhận đc tiền pp đâu mà bảo pay cho thèn kia chứ?

Mình đã PM cho Khonggiacmo...

Và anh ấy đang Creating Thread at Report Scam =))

Phim hay còn ở phía trước :))

mọi ngaỳ thấy ssson99 nó im lặng, bữa nay nó đổi tính hăng hái quá :)) Thôi mình hết việc rồi. Té đây. Ở lại giải quyết nha ssson99 :)

210 pp add mail đã bị reversed toàn bộ, acc limit 180. ng ta có nhận đc tiền pp đâu mà bảo pay cho thèn kia chứ?

nếu thế thì nói với người bán 1 tiếng chứ ko nói gì im lăng hẹn paid đến paid lui là sao

nếu thế thì nói với người bán 1 tiếng chứ ko nói gì im lăng hẹn paid đến paid lui là sao

Đọc lại log chat........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week