phamthangdlqb, tất cả hãy cảnh giác

lại còn 2 vụ nữa chứ :-"

Ca này khó chữa .

Ai đúng ai sai , hồi sau sẽ rõ ;))

Mình vừa teamview máy của Khonggiacmo, mình xin xác nhận log chat bạn cung cấp trên forum là hoàn toàn đúng sự thật. Vậy xin mời bạn phamthangdlqb vào chứng minh bằng Proof (chứ ko phải nói suông) rằng nguồn của bạn khonggiacmo là fake trong khi trong log chat bạn phamthangdlqb đã nói là nguồn good (vừa google dịch ra thì good có nghĩa là tốt).

Nếu bằng chứng ko thuyết phục thì .... ;)

Cũng mong bạn Khonggiacmo thường xuyên theo dõi topic để đối chứng với Thắng.

Mình mới xem lại cái logchat này thấy một số chỗ lằng nhằng như sau :

- Thứ nhất : 1 Acc PP ver đc phép add tôi đa là 7 mail khác cùng 1 lúc nên việc add vào rồi del ngay là bt và ko có chuyện pp limit khi add mail xong rồi del ( đây là lý do củ chuối mà cậu thắng đưa ra )

- Thứ 2 : trong cách nói chuyện của thắng luôn vòng vo tam quốc và nói suông : khi thì xíu nữa a sẽ chuyển tiền cho em , rồi lại kêu để đến sáng mai , rồi lại kêu vcb hết hạn mức ( Xin thưa với thắng là VCB hạn mức chuyển cao nhất là 100tr/ ngày, cậu có thể thay đổi hạn mức chuyển bất kỳ lúc nào , với số lượng gd của bạn thì ko có chuyện 1 ngày bạn xài hết 100 chai , hơn nữa cách làm việc của bạn ko dứt khoát, nói suông và nói lằng nhằng ===> đây là 1 góp ý cho bạn nếu vụ này bạn ko scam để sau này bạn làm việc chuyên nghiệp hơn )

- Thứ nhất : 1 Acc PP ver đc phép add tôi đa là 7 mail khác cùng 1 lúc nên việc add vào rồi del ngay là bt và ko có chuyện pp limit khi add mail xong rồi del ( đây là lý do củ chuối mà cậu thắng đưa ra )

- Thứ 2 : trong cách nói chuyện của thắng luôn vòng vo tam quốc và nói suông : khi thì xíu nữa a sẽ chuyển tiền cho em , rồi lại kêu để đến sáng mai , rồi lại kêu vcb hết hạn mức ( Xin thưa với thắng là VCB hạn mức chuyển cao nhất là 100tr/ ngày, cậu có thể thay đổi hạn mức chuyển bất kỳ lúc nào , với số lượng gd của bạn thì ko có chuyện 1 ngày bạn xài hết 100 chai , hơn nữa cách làm việc của bạn ko dứt khoát, nói suông và nói lằng nhằng ===> đây là 1 góp ý cho bạn nếu vụ này bạn ko scam để sau này bạn làm việc chuyên nghiệp hơn )

Pác phamthang toàn hẹn tới hẹn lui thôi. Lúc thì bận cái này, hôm thì bận cái kia, hôm nay cũng hẹn chiều tối nay. Hi vọng là ko fake cái proof kia :binhsua08:

Pác phamthang toàn hẹn tới hẹn lui thôi. Lúc thì bận cái này, hôm thì bận cái kia, hôm nay cũng hẹn chiều tối nay. Hi vọng là ko fake cái proof kia :binhsua08:

Ừ thì fake :m131:

bác mrthang0_dtd thanh toán 61$ paypal cho tôi đi nhá, paid hôm 1-5 rồi mà lặn tăm

Khi nào quýt vàng anh ấy paid cho nhé, chắc cũng đang trong diện fake nguồn....:m131:

- Thứ 2 : trong cách nói chuyện của thắng luôn vòng vo tam quốc và nói suông : khi thì xíu nữa a sẽ chuyển tiền cho em , rồi lại kêu để đến sáng mai , rồi lại kêu vcb hết hạn mức

Tên Scammer có thêm chữ "i" ở đây cũng khá là vòng vo tam quốc

Ừ thì fake :m131:

Khi nào quýt vàng anh ấy paid cho nhé, chắc cũng đang trong diện fake nguồn....:m131:

Không hiểu hả cậu. Ý nói là phamthang hẹn tới hẹn lui hoài, hi vọng trong thời gian hẹn ko fake cái proof bị limit

mình thấy bạn thắng làm ăn cũng lớn mà củ chuối qua chuyện sờ sờ ra thế mà ko giải quyết cho hết cứ lờ mờ trả lời đc mất rồi lặng, pp limit 180day bạn vẫn lấy$ lại đc thế mà khăn khăn là PP bẩn ( quá củ chuối ) đã thế pp bạn limit sao ko pm cho người ta nói 1 tiếng mà im đến khi kêu paid sau nhìu lần hẹn bạn lại nói là pp bị limit làm ăn mà vòng vo mờ ám.
Bổ sung tí nhật ký trò chuyện của yahoo dù cài từ bản tiếng việt sang tiếng anh và ngược lại nhật ký vẫn ko bị xóa nha các bạn hơn nữa nhật ký trò chuyện của yahoo nó chỉ tồn tại ở yahoo ko bị lỗi win dow hay gì đâu vì mình đã từng xóa đi cài lại lung tung nhìu rồi nhưng ko mất nhật ký.
veri phone là 1 chuyện rồi chưa giải quyết xong giờ thêm 200pp của ông kia nữa. Làm ăn lớn mà vòng vo mờ ám mất thêm cái uy tín hẹn paid ko paid rồi lại nói PP bẩn mà ko kiểm tra bên pp xác minh xem phải pp bẩn ko làm ăn tào lao
hay tính đóng 2 vai làm 2 nghề vậy bạn

mình thấy bạn thắng làm ăn cũng lớn mà củ chuối qua chuyện sờ sờ ra thế mà ko giải quyết cho hết cứ lờ mờ trả lời đc mất rồi lặng, pp limit 180day bạn vẫn lấy$ lại đc thế mà khăn khăn là PP bẩn ( quá củ chuối ) đã thế pp bạn limit sao ko pm cho người ta nói 1 tiếng mà im đến khi kêu paid sau nhìu lần hẹn bạn lại nói là pp bị limit làm ăn mà vòng vo mờ ám.
Bổ sung tí nhật ký trò chuyện của yahoo dù cài từ bản tiếng việt sang tiếng anh và ngược lại nhật ký vẫn ko bị xóa nha các bạn hơn nữa nhật ký trò chuyện của yahoo nó chỉ tồn tại ở yahoo ko bị lỗi win dow hay gì đâu vì mình đã từng xóa đi cài lại lung tung nhìu rồi nhưng ko mất nhật ký.
veri phone là 1 chuyện rồi chưa giải quyết xong giờ thêm 200pp của ông kia nữa. Làm ăn lớn mà vòng vo mờ ám mất thêm cái uy tín hẹn paid ko paid rồi lại nói PP bẩn mà ko kiểm tra bên pp xác minh xem phải pp bẩn ko làm ăn tào lao
hay tính đóng 2 vai làm 2 nghề vậy bạn

Bây giờ không còn là chuyện làm ăn củ chuối nữa rồi bạn à. Mọi bằng chứng phamthang scam đã rõ, bây giờ chỉ chờ phamthang có đưa ra được bằng chứng ngoại phạm gì không nữa thôi. Nếu không thì có thể kết luận được rồi đó

Vẫn theo thông lệ cho bị cáo 24h để đưa ra bằng chứng, còn không thì mọi việc đã sáng tỏ được rồi

Vừa đọc lại log chat của bạn Khonggiacmo, thấy có 1 điều cực kỳ là lạ lùng: cả 1 câu chuyện rất dài 2 bên anh anh em em ngọt sớt, thế mà qua 1 đêm, Thắng ta đổi ngay giọng điệu "biến đi thằng ***"

Phải chăng qua 1 đêm đã có j đấy xảy ra? Hay đêm trước 1 trong 2 người lại nhậu say ?

Last edited by a moderator:
Bây giờ không còn là chuyện làm ăn củ chuối nữa rồi bạn à. Mọi bằng chứng phamthang scam đã rõ, bây giờ chỉ chờ phamthang có đưa ra được bằng chứng ngoại phạm gì không nữa thôi. Nếu không thì có thể kết luận được rồi đó

Vẫn theo thông lệ cho bị cáo 24h để đưa ra bằng chứng, còn không thì mọi việc đã sáng tỏ được rồi

Mình cho cậu 5 phút để ra yahoo. Không thì mọi chuyện đừng trách :binhsua06:

nếu vụ này mà ko chứng minh đc thì chắc các vụ trước liên quan đến phamthang chắc là phamthang làm luôn quá:binhsua10:

Vừa đọc lại log chat của bạn Khonggiacmo, thấy có 1 điều cực kỳ là lạ lùng: cả 1 câu chuyện rất dài 2 bên anh anh em em ngọt sớt, thế mà qua 1 đêm, Thắng ta đổi ngay giọng điệu "biến đi thằng ***"

Phải chăng qua 1 đêm đã có j đấy xảy ra? Hay đêm trước Thắng lại nhậu say ?

Không lẽ phamthang là con người đa nhân cách :binhsua10:

Phải chăng qua 1 đêm đã có j đấy xảy ra? Hay đêm trước 1 trong 2 người lại nhậu say ?

tại nó là thằng scammer này này, add mail vào bị limit 180 ngày, mất một acc xịn, biết acc mình limit nó vẫn vòi tiền.. mình nói để cho nó teamviewer xem limit nó không chịu, nói refund cũng không xong .. đòi mình thanh toán tiền bằng được??? tức máu check info lại thì thấy lồi ra bộ mặt thật của nó đây

http://mmo4me.com/showthread.php?78349-htkhanhduy-Huynh-Quoc-Khanh-chuyen-lua-dao-Anh-em-can-than

đừng mượn men rồi giải thích lý do đơn giản mình nghĩ vậy nè, vì bị ép quá mà bản thân ko chứng minh đc vô tội nên cay thôi:binhsua02:

@ Khonggiacmo: Nếu tất cả những gì bạn nói là sự thật, thì forum đang rất cần bạn đấy nha :D

mình cần các mod làm việc công tâm và sáng suốt, mình không ngại hợp tác bất kể cái gì đầu.. các bạn theo dõi cũng đừng vồi khằng định này nọ.. mình không bao giờ scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week