phamthangdlqb, tất cả hãy cảnh giác

tại nó là thằng scammer này này, add mail vào bị limit 180 ngày, mất một acc xịn, biết acc mình limit nó vẫn vòi tiền.. mình nói để cho nó teamviewer xem limit nó không chịu, nói refund cũng không xong .. đòi mình thanh toán tiền bằng được??? tức máu check info lại thì thấy lồi ra bộ mặt thật của nó đây

http://mmo4me.com/showthread.php?78349-htkhanhduy-Huynh-Quoc-Khanh-chuyen-lua-dao-Anh-em-can-than

Chưa bàn đến chuyện Khonggiacmo đã là ai, Nếu bạn có thời gian hãy đưa Proof chứng minh nguồn PP của Khonggiacmo là fake đi.
Mình nghĩ cái đây cũng đâu mất quá nhiều thời gian?

Chưa bàn đến chuyện Khonggiacmo đã là ai, Nếu bạn có thời gian hãy đưa Proof chứng minh nguồn PP của Khonggiacmo là fake đi.
Mình nghĩ cái đây cũng đâu mất quá nhiều thời gian?
cậu pm yahoo đi mình sẽ cho cậu team lại nhé! mà nó là thằng scammer nhé, mình cũng chẳng thèm ăn của nó làm gì! chỉ sợ nó đi cắn người khác thôi!

cậu pm yahoo đi mình sẽ cho cậu team lại nhé! mà nó là thằng scammer nhé, mình cũng chẳng thèm ăn của nó làm gì! chỉ sợ nó đi cắn người khác thôi!

nó scam là chuyện của nó bạn làm ăn vòng vo mờ ám đó là điều rỏ ràng trên cái log chat kìa dù nó scam đi nữa bạn scam nó bạn vẫn là scam

mình cũng lanh chanh chút! Nếu tiền cậu nhận từ add mail của pro kia 200$ mà vẫn còn nguyên tức là tiền sạch! còn do cậu sơ suất add mail và remove quá sớm thì sẽ ăn ngày cái limit thông báo là có hoạt động bất thường thôi!

giờ mình chỉ làm việc với các mod thôi nhé! các bạn có ý kiến gì cử post lên rồi yêu cầu mod chất vấn mình.. mình sẽ trả lời và làm theo yêu cầu của mod.. để cho tập trung
mod nào muốn teamviewer máy mình thì ra yahoo mình nói chuyện!

Có những thứ trùng hợp ngẫu nhiên như mất sóng đt trong lúc rất cần sóng...
Có những dòng chữ đen đen nêu lý do rõ ràng của 1 vụ việc....
Hình ảnh đầy đủ, cá nhân mình bị thuyết phục hoàn nếu bạn phamthangdlqb ko có chứng cứ khác.
Mình ko hiểu lắm về việc gd pp của bạn này vì chưa bao giờ có $ PP để gd. Nhưng thấy bạn ấy cứ xoay xoay vào kẻ thứ 3 giấu mặt.
Mình ko phải bênh vực ai hết vì chẳng liên quan tới mình, chỉ tại mình tò mò tí thôi.
Tiếp tục theo dõi diễn biến của vụ việc.

Bạn cứ post proof hoặc quay video lại rồi post lên đây để xóa mọi nghi ngờ của tất cả mọi người.

Teamview có thể có những sơ xuất do chủ quan.

Nếu bạn chỉ làm việc với mod thì không được minh bạch lắm , khiến nhiều member không phục. Cây ngay sợ j chết đứng, up proof lên đi bạn

Ngay cái việc sáng nay rõ ràng bác Thắng bảo hôm nay bận cả ngày tối 9-10h mới onl được để cung cấp Proof. Xong giờ lại vào bảo Team qua team lại rồi giải trình,chắc tí bác ấy lại bảo giải quyết việc xong rồi,hay hết bận rồi,hay không phải nhậu nữa chăng.

Thực sự em chẳng bênh ai chẳng hùa cái gì cả nhưng thấy cái cách bác làm việc chẳng chuyên nghiệp chút nào cả.Nếu mình đã không Scam không phải Scam thì giải quyết nhanh cho xong dứt điểm đi còn làm ăn,ko có tật thì ko phải giật mình,mình trong sạch thì không bố con nào động được vào,vu khống đc cả.Đằng này bao nhiêu ngày rồi cứ vào vòng vo mãi,cuối cùng đếch giải quyết được gì.

Em cũng dính nhiều vụ lùm xùm nhưng em giải quyết nhanh gọn vì nó là cả uy tín của mình chứ có phải ai thích nói thế nào thì được đâu.Có vài lời góp ý vậy động chạm gì hay làm sao thì các bác bỏ quá cho.

Vụ này các Mod rất chuẩn.Em vote cho mấy Mod :m121:

Ngay cái việc sáng nay rõ ràng bác Thắng bảo hôm nay bận cả ngày tối 9-10h mới onl được để cung cấp Proof. Xong giờ lại vào bảo Team qua team lại rồi giải trình,chắc tí bác ấy lại bảo giải quyết việc xong rồi,hay hết bận rồi,hay không phải nhậu nữa chăng.

Thực sự em chẳng bênh ai chẳng hùa cái gì cả nhưng thấy cái cách bác làm việc chẳng chuyên nghiệp chút nào cả.Nếu mình đã không Scam không phải Scam thì giải quyết nhanh cho xong dứt điểm đi còn làm ăn,ko có tật thì ko phải giật mình,mình trong sạch thì không bố con nào động được vào,vu khống đc cả.Đằng này bao nhiêu ngày rồi cứ vào vòng vo mãi,cuối cùng đếch giải quyết được gì.

Em cũng dính nhiều vụ lùm xùm nhưng em giải quyết nhanh gọn vì nó là cả uy tín của mình chứ có phải ai thích nói thế nào thì được đâu.Có vài lời góp ý vậy động chạm gì hay làm sao thì các bác bỏ quá cho.

Vụ này các Mod rất chuẩn.Em vote cho mấy Mod :m121:

chắc ý bác ấy là việc gì mình phải up proof lên cho những người ko phận sự xem các bạn là gì mà mình phải làm theo thích thì mod pm mà xem chứ bất cần phải giải thích nhìu:binhsua146:

topic report scammer của nó:
http://mmo4me.com/showthread.php?89...chem-chet-ba-no-di&highlight=huynh+quoc+khanh

tiền nó mình đang giữ đây, để mod xử lý.. nếu mod nói trả lại thì mình sẽ trả lại, hay làm từ thiện gì đó cũng được

Mình nhắc lại lần nữa, bạn đừng đánh lạc hướng các member vào vụ việc cũ. Mình xin phép mod Animax và Mod Bình, mình cho bạn thời hạn từ bây giờ tới 21h ngày hôm nay, phải cung cấp proof (hình ảnh hoặc video) mà bạn nói là fake paypal, thì sẽ nói chuyện tiếp.

P.s: tiền đó là tiền của ng khác mà cậu bảo mod cần thì đưa là sao? Định bịt miệng à, hay đánh lạc hướng?

Sorry thắng nếu có j hơi quá đáng.

chắc ý bác ấy là việc gì mình phải up proof lên cho những người ko phận sự xem các bạn là gì mà mình phải làm theo thích thì mod pm mà xem chứ bất cần phải giải thích nhìu:binhsua146:
Ý bác ý là chỉ Mod được Team thôi,nhưng chỉ Mod team thì mọi người không phục,không có tội thì up proof chứng minh mình vô tội là quá chuẩn rồi,nói suông sao lại với đống proof kia.

Nói chung là em nói ở trên rồi đấy,bác này đi từ Hà Nội vào Sài Gòn thì bác í chả đi đường 1 mà vòng sang Campuchia rồi mới vào SG mặc dù bác í biết rõ đi QL1 nhanh hơn.Có thể bác ấy bắt buộc phải qua Campuchia vì lý do khó nói,và cái lý do í thì ae đang hóng đây :D

Hehe.Hôm nay đang rảnh,hóng tiếp

Giờ ông THẮNG làm theo yêu cầu post proff vụ việc này đi. Nếu ko chứng minh đc thì 200$ kia ông cứ việc cầm lấy mà ăn. Không cần lấy 200$ đó ra để đẩy hướng sang việc khác.

Vụ việc gần đi đến kết thúc rồi. Cũng nhờ sự nỗ lực của 1 số MOD. Nói chung là MOD đang ngày càng chuyên nghiệp.
Cứ như vậy SCAMMER sẽ bớt lộng hành..

Forum còn kha khá 1 số scammer 2 mặt. 1 Mặt là người giàu có, tốt, uy tín... Sau lưng cũng là làm giàu nhờ scam. Hi vọng thời gian tới lần lượt lộ mặt hết hoặc ít ra cũng ko dám thò mặt ra nữa

Mình nhắc lại lần nữa, bạn đừng đánh lạc hướng các member vào vụ việc cũ. Mình xin phép mod Animax và Mod Bình, mình cho bạn thời hạn từ bây giờ tới 21h ngày hôm nay, phải cung cấp proof (hình ảnh hoặc video) mà bạn nói là fake paypal, thì sẽ nói chuyện tiếp.

P.s: tiền đó là tiền của ng khác mà cậu bảo mod cần thì đưa là sao? Định bịt miệng à, hay đánh lạc hướng?

Sorry thắng nếu có j hơi quá đáng.

:m121: Em thích phát ngôn của Mod.Chuẩn không cần chỉnh :m121:

topic report scammer của nó:
http://mmo4me.com/showthread.php?89...chem-chet-ba-no-di&highlight=huynh+quoc+khanh

tiền nó mình đang giữ đây, để mod xử lý.. nếu mod nói trả lại thì mình sẽ trả lại, hay làm từ thiện gì đó cũng được

Mở miệng nói câu này mà được ah? Nó scam là chuyện của nó, sẽ xử lý sau, nó chuyển cho pác 200$ đó là sự thật. Pác hết bảo pp bẩn, pp limit, nguồn fake này nọ, hứa hẹn trả tiền, xong bảo hết hạn mức chuyển tiền 1 ngày, xin lỗi, 1 ngày pác chưa chắc giao dịch 100 triệu đâu, xong lại không trả, nếu không có cái vụ này thì 200$ đó pác ăn luôn phải không?

Đã có proof, mời khonggiacmo vào phản biện, và các member cùng xem xét và bàn luận. Cần thiết sẽ teamview xác minh proof.

Cảm ơn Thắng đã hợp tác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week