Waiting for Answer phanvantien, Y!M: phanvantien123 chèn Shell trong CODE Phim ăn cắp CODE, CODE lỗi không Fix.

Status
Not open for further replies.
sao m ngu thế , shell được share đầy trên mạng em nhé , thích thể hiện thì mày bỏ vào file zip t gữi thôi , đơn giản :)

Lời mày nói chỉ là ngụy biện, ở đó chờ chết đi là vừa!

Cậu cần chứng minh cái file đó có trước khi cậu tải source về. Như vậy thằng bán bị ban ngay tức khắc

Mình có Source gốc lúc mình mua CODE nó gừi cho mình, khi mình giải nén thì cũng tìm thấy file Shell đó!

Mình có Source gốc lúc mình mua CODE nó gừi cho mình, khi mình giải nén thì cũng tìm thấy file Shell đó!
ház , những người mua # của t cũng send cùng 1 code .zip như mày lại k có , mày thì có , haivl.com =))

ház , làm ơn tìm dùm t con shell ấy có nhãn phanvantien => cái hình như m , t làm 100 cái tặng lại nhé =))

nói vậy là cãi cùn rồi shell mấy bác sài đều đem về sài luôn chứ cần gì phải edit bản quyền của ai chứ :)) như ngày xưa thời xgr shell của của họ mọi người vẫn sài chứ có ai edit gì đâu :p, mà chơi cũng lộ nhỉ cần gì phải chơi nguyên con shell to tướng như thế, như mình mà chơi sẽ làm 1 hàm log user pass xem tại site luôn hoặc gữi về mail ... có admin rồi thì quất gì chả được :) hoặc 1 đoạn upload rồi thích up gì thì up up xong rồi xóa :p
mà bác mod cũng chủ quan sài chung luôn với host chay site offer thì quá thơm rồi vào cứ thế mà zip toàn bộ thôi :D

Xin lỗi cho chửi thằng phanvantien gì đó cái...dcmm, scam còn già mồm à con...đé o ai mua code lỗi về chạy hả mày, đ m m chứ, demo thì phải demo cái site mà mày bán chứ...mày ngu nó vừa vừa thôi con ạ...Q9 k xa chỗ tao lắm đâu...

File ZIP code nó gửi cho mình vào ngày 22/10 là ngày mình mua code mình vẫn còn giữ

Xin lỗi cho chửi thằng phanvantien gì đó cái...dcmm, scam còn già mồm à con...đé o ai mua code lỗi về chạy hả mày, đ m m chứ, demo thì phải demo cái site mà mày bán chứ...mày ngu nó vừa vừa thôi con ạ...Q9 k xa chỗ tao lắm đâu...
lại thêm 1 bé trẻ tr^ thích thể hiện :D , m có mua code của t k thế , ngu còn la lớn

Folder gốc m giao cho t ngày 22/10 giải nén ra có file đó mà Download trên mạng ak. Nói chuyện thì cũng hợp lý tí.

Bằng chứng rõ ràng mong BQT xử lý dùm.

Cậu cần chứng minh cái file đó có trước khi cậu tải source về. Như vậy thằng bán bị ban ngay tức khắc
muốn chứng minh thì cũng có cách đó nếu còn file tren host, check ngày tạo các file khác nếu trung ngày với shell thì đã đủ chứng minh là cùng file zip bung ra :)

muốn chứng minh thì cũng có cách đó nếu còn file tren host, check ngày tạo các file khác nếu trung ngày với shell thì đã đủ chứng minh là cùng file zip bung ra :)
ok , nói hay , trẻ tr^ killer8x chứng minh theo kiểu này nhé

Nó xóa hết dữ liệu trên host mình rồi, bữa tưởng bị DDOS hư dữ liệu nhưng ai ngờ là nó đặt Shell, giờ mình giải nén file ZIP gốc đó ra vẫn có file Shell trong do

@phanvantien hỏi cái chèn shelll vào code làm cái lìn gì thế???

Tính lấy code share hã

Nó xóa hết dữ liệu trên host mình rồi, bữa tưởng bị DDOS hư dữ liệu nhưng ai ngờ là nó đặt Shell, giờ mình giải nén file ZIP gốc đó ra vẫn có file Shell trong do
ôi con cờ hó này trẻ tr^ vl , mày kêu thằng support tra IP login đã xóa dữ liệu trên host mày nhé , kêu nó report lên đây giúp t , haivl.com

trong máy vẫn có time tạo file zip vẫn check được, tại nếu so với file tren host và máy tính trên host sẽ chuẩn đến 99% vì không thể nào can thiệp vào ( nếu có thì chắc cũng rất khó yêu cầu phải là root ... ) còn máy nhà thì mình ko rõ :p còn phụ thuộc vào time máy nữa

ôi con cờ hó này trẻ tr^ vl , mày kêu thằng support tra IP login đã xóa dữ liệu trên host mày nhé , kêu nó report lên đây giúp t , haivl.com

File Shell rành rành BQT xử lý dùm mình.

đưa cái IP mà xóa dữ liêu coi @killer8x nhé ????

Hơi căng à buồn các bố quá

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
mình thấy ông bạn Sad_T_T_Sad kia lam ăn kug dc..có mua 1 code...minh rất hài lòng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week