[pix] - pix có sự thay đổi mới

Status
Not open for further replies.
chú ý cái máy ảnh có ảnh vẽ lại 1 cái ảnh chụp ->1 cặp. tương tự cái đèn đường cũng 1 cặp, cái cân cũng 1 cặp. chi có hình cái tô gì đó là độc lập
Co 8 hinh ma ban,sao ma doc lap dc?bac dinhbuu144 co avata giong Erza the.:binhsua49:Men!Men!Men!

Last edited by a moderator:
mới đầu vào cứ tưởng nó sởi lởi , ai nhè ...
@hoangthuytrieu giải thích có lẽ logic

Trong soft XD và bubu thì chỉ có khái niệm chọn là mèo và không chọn là Ki ki thôi chứ làm gì có hình này giống hình kia chứ. Muốn biết thì phải lên web gõ cho tới khi nào gặp phải mấy cái này thì mới biết được.

chú ý cái máy ảnh có ảnh vẽ lại 1 cái ảnh chụp ->1 cặp. tương tự cái đèn đường cũng 1 cặp, cái cân cũng 1 cặp. chi có hình cái tô gì đó là độc lập

vậy suy luận mình sai rồi, chắc là chọn cái riêng ra ko trùng mấy cái khác ko biết cái này có ăn ban hay trừ tiền không ta

Mình nghỉ là nó hỏi hãy chọn những hình nào là âm bản và hình nào là không âm bản, Soft thì chọn là mèo không chọn là ki ki. Cái này phải hỏi XuanDuc với Tunvit hoặc là chọn xong acc nào thì lên xem coi nó submit cái gì trên đó.

mình nghĩ là sẽ có 3 cặp tương tự nhau, và 1 cặp khác nhau. Chúng ta chọn 3 cặp giống nhau :D

mình nghĩ là sẽ có 3 cặp tương tự nhau, và 1 cặp khác nhau. Chúng ta chọn 3 cặp giống nhau :D

Ê ăn nói cho đàng hoàng nha đừng nghĩ chơi cái dấu * thì xong nha 4rum hoàn toàn ko có ai tên MrZZZ cả vậy ám chỉ ai hả ăn nói cho đàng hoàng đó cẩn thận dính vào vu khống nha

pix bữa nay đi thi top fashion trên tivi program nên càng ngày càng hiện đại mẫu mã ấy mà

pm bác tũn update cái này đi mọi người.......Không biết bác tũn có chịu update không nữa

Ê ăn nói cho đàng hoàng nha đừng nghĩ chơi cái dấu * thì xong nha 4rum hoàn toàn ko có ai tên MrZZZ cả vậy ám chỉ ai hả ăn nói cho đàng hoàng đó cẩn thận dính vào vu khống nha

cây ngay ko sợ chết đứng, dấu * gồm nhiều số và kí tự . Ko cần xoắn
Còn thích report thì cứ thoải mái

cây ngay ko sợ chết đứng, dấu * gồm nhiều số và kí tự . Ko cần xoắn
Còn thích report thì cứ thoải mái

cây ngay có ngay cũng bị chết đứng nha bạn khô cũng chết thôi con nít nhìn vào cũng thấy rỏ ràng bạn ám chỉ là tui, Xoắn hay ko xoắn gì rỏ ràng là ám chỉ bạn có bằng chứng gì thì cứ nói ra việc gì phải ám chỉ ghi chữ * làm gì nhìn vào ai ko biết đang ám chỉ tui chỉ những người không biết đọc mới ko nhận ra thôi

mở cái gì ra là lại bay zo^ cay cú đủ thứ loại trên đời,mấy thím thảo luận ôn hòa 1 chút đi,ta zong đây,bắt nản

view code thì nó ra thế này nè các bác.

- - - Updated - - -

chẳng biết đường nào mà lần. Nó có trả lời bên dưới là "Scales" - Cân, và "CDs". Có ai hiểu nó nói gì không?

vậy có kết luận rồi nha.
Như hình 1 nó ghi : scales (cân) => chọn 2 cái cân
hình 2 nó ghi :CDs (đĩa CD) => chọn 6 cái đĩa CD
Soft ko cái nào hiện yêu cầu như trong web nên để an toàn đừng làm việc vội :D đợi soft update vô :D

mở cái gì ra là lại bay zo^ cay cú đủ thứ loại trên đời,mấy thím thảo luận ôn hòa 1 chút đi,ta zong đây,bắt nản

Mình kết luận dựa trên thời gian theo dõi chứ ko phải nói bừa nha bạn. Còn bạn muốn biết mình theo dõi và kết luận đúng sai thế nào nhảy vô box report scam mà xem :)

để chỉnh xác, thì phải mail cho đại ca pix rồi. Ai xung phong mail cho pix đi anh em

hình 1 nó cũng có đèn với máy ảnh trùng nhau k view code thì biết đc nó bắt chọn cái gì

Vãi khó

chắc do những công ty thuê pix gõ code màu mè:binhsua172:

để chỉnh xác, thì phải mail cho đại ca pix rồi. Ai xung phong mail cho pix đi anh em
Mail cho pix thì nói thế nào hả cậu. Chả nhẽ nói chúng tôi làm trên soft không xử lý được loại captcha đó yêu cầu thôi ngay lọai code đó đi à:binhsua172:

Cái này đợi update soft nó có thêm cái chữ bên dưới nữa thi mới biết đường là nó kêu chọn cái nào để mà chọn thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week