[pix] - pix có sự thay đổi mới

Status
Not open for further replies.
Ai gõ web = chrome mà thấy cái này thì nhanh tay save lại pm mình update tool pix cho mọi người làm nha :binhsua50:

Ai gõ web mà biết cái này chọn làm sao thì pm mình update tool pix cho mọi người làm :binhsua50:

để dùng pc test lại dùng lap lấy wifi test toàn code trống ko biết đâu mà lần để thử lại 30' sau up cho

có bác tunvit trong topic này là yên tâm rồi, đang đi ra ngoài mà không yên tâm nên phải vào topic tổng hợp tình hình coi như thế nào :)

Hi vọng bác tunvit tối nay sẽ test xong !!

Cám ơn bác tunvit

ko hiểu lý do gì mình gõ = laptop dùng wifi gõ code cũng trống sau đó dùng PC dùng mạng có dây gõ cũng bị code trống nó trống 1 lần mấy chục code liền tục luôn ko hiểu gì luôn

ko hiểu lý do gì mình gõ = laptop dùng wifi gõ code cũng trống sau đó dùng PC dùng mạng có dây gõ cũng bị code trống nó trống 1 lần mấy chục code liền tục luôn ko hiểu gì luôn

Bạn cẩn thận, nếu như thể thì bạn rất dễ bị khóa accounts nhé.....

Để tớ contact admin xem chọn cái nào! chắc mai sẽ có câu trả lời! :binhsua58:

đâu cần phải contact mới biết đâu chỉ nhưng quan trọng là có ai test trên web mà thấy nó hiện cái hình đó ko và bên dưới có 1 hàng chữ ko. bạn vào ID chủ xem các ID con sẽ rỏ mà nó có ghi chọn cái gì mà.

- - - Updated - - -

Bạn cẩn thận, nếu như thể thì bạn rất dễ bị khóa accounts nhé.....

mình diss hết 4 ID đó ra rồi ko biết có bị sao ko nữa

1.bp.blogspot.com/-FeDG0gCyhK0/UYeFCyAmgSI/AAAAAAAADP0/DgcsM56YFN0/s1600/santhai.JPG

"printers" ? Chọn máy in, thế là xong :binhsua168:

1.bp.blogspot.com/-FeDG0gCyhK0/UYeFCyAmgSI/AAAAAAAADP0/DgcsM56YFN0/s1600/santhai.JPG

"printers" ? Chọn máy in, thế là xong :binhsua168:

ai lại ko biết như thế nhưng trên soft nó ko hiện chữ chọn cái gì làm sao chọn, còn web thì vào test thì code đó là code lỗi nên ko biết web nó có hiện chữ ko, tìm hiểu kỹ đi bạn rồi nói

- - - Updated - - -

sao bên XD ko thấy mấy hình này nhỉ

trên web mình có thấy hình này nhưng là hình lỗi ko biết có ai bị giống mình không, soft xd chắc chưa fix nên chắc ko có đó bạn

sao soft XD mình gõ ko thấy nhỉ?
chiều nay chỉ thấy khác là hình màu đen ra nhiều hơn thôi
tạm nghỉ đợi thông tin thôi :binhsua58:

sao soft XD mình gõ ko thấy nhỉ?
chiều nay chỉ thấy khác là hình màu đen ra nhiều hơn thôi
tạm nghỉ đợi thông tin thôi :binhsua58:

chính nó đó bạn web mình cũng thấy 1 hình màu đen riêng soft của tunvit thì thấy ảnh đó

ai hi sinh 30' vào gõ web lấy code cho tunvit với xd fix lại đi, tui gõ cả tiếng 1 lát vào xem thì toàn code trống 4ID rồi hết dám test rồi

sao bà con gõ dc soft tunvit thế, nghe nói là đóng server rồi mà

hình như có ng thấy ng ko nhỉ, thấy mấy bạn kia test web = wifi, cáp vẫn ko thấy. Quất 1 lượt 4 cái web opera,chrome,ff,ei ---> cũng ko thấy nốt. Toàn gặp code đen thui hoặc bị lỗi

soft XD một mớ code đen, esc ko, out luôn mất công ban

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week