[pix] - pix có sự thay đổi mới

Status
Not open for further replies.
vậy có kết luận rồi nha.
Như hình 1 nó ghi : scales (cân) => chọn 2 cái cân
hình 2 nó ghi :CDs (đĩa CD) => chọn 6 cái đĩa CD
Soft ko cái nào hiện yêu cầu như trong web nên để an toàn đừng làm việc vội :D đợi soft update vô :D

Mình kết luận dựa trên thời gian theo dõi chứ ko phải nói bừa nha bạn. Còn bạn muốn biết mình theo dõi và kết luận đúng sai thế nào nhảy vô box report scam mà xem :)

đồng ý là bạn theo dõi rồi mới comment :).nhưng cũng đừng bạo lực trong lời nói gây xô xát ko đáng có :) thân,chào bạn ^^

- - - Updated - - -

view code thì nó ra thế này nè các bác.

- - - Updated - - -

chẳng biết đường nào mà lần. Nó có trả lời bên dưới là "Scales" - Cân, và "CDs". Có ai hiểu nó nói gì không?

pix cho bà con học từ vựng miễn phí =))

kêu xuanduc với tunvit fix lại soft xem ko thì ai rãnh vào web cap thử xem khi hiện hình ra nó có ghi chữ dưới không chứ xem code từ pix nó có ghi chữ bên dưới cho chọn mà

chốt lại, nó kiu mình chọn gì thì mình chọn đó. ko thể chọn bừa được. còn soft thì không thể nào hiển thị từ đó được để mình chọn đúng hình.

Last edited by a moderator:
chốt lại, chắc hình nào giống nhau nhiều nhất thì chọn. theo nhận xét của mình là như vậy.
Đáp án đã có rồi cậu nó kêu chọn gì thì mình chọn đó thôi nhưng mà soft thì không hiển thị cái chữ bé bé bên dưới như khi làm trên web. Giờ 1 là cứ xem như không biết gì hết cứ chọn bừa vào có gì nó ban thì mail tiếng việt lên dạ em học dốt mới đi gõ captcha anh à em đâu có biết tiếng anh thấy ảnh nào đẹp đẹp thì em chọn đại anh chịu khó lấy gu gồ dịch dùm em chứ em không viết được tiếng anh đâu.:binhsua58:

Toàn suy luận lung tung không có căn cứ :binhsua56:. Cái đĩa mọi người nói nhìn kỹ thì nó là cái cân điện tử đó :binhsua166:. Chọn theo cái từ vựng nó chỉ ở dưới kìa. :binhsua155:

mợ lại ra chiêu mới j` nửa đây , lo cạp còn ko kịp thời gian đâu mà suy nghĩ cái này trời .

vậy có kết luận rồi nha.
Như hình 1 nó ghi : scales (cân) => chọn 2 cái cân
hình 2 nó ghi :CDs (đĩa CD) => chọn 6 cái đĩa CD
Soft ko cái nào hiện yêu cầu như trong web nên để an toàn đừng làm việc vội :D đợi soft update vô :D

Mình kết luận dựa trên thời gian theo dõi chứ ko phải nói bừa nha bạn. Còn bạn muốn biết mình theo dõi và kết luận đúng sai thế nào nhảy vô box report scam mà xem :)

làm thám tử không mình giới thiếu chỗ làm cho, box reporf là nhà bạn hả tui cmt quyền tui liên quan đếch gì đến ai người bị tui ném gạch ko ý kiện ý cò gì tại sao người ko dính dán đến lại ý kiến mà chẳng quan tâm thích cứ để đi ghi thêm 1 chữ Z phía sau đi ko ý kiến đâu nhìn bạn biết bạn người thế nào rồi ý kiển chỉ tội tốn ca lo thôi:binhsua166:

- - - Updated - - -

Toàn suy luận lung tung không có căn cứ :binhsua56:. Cái đĩa mọi người nói nhìn kỹ thì nó là cái cân điện tử đó :binhsua166:. Chọn theo cái từ vựng nó chỉ ở dưới kìa. :binhsua155:

ảnh chụp từ soft ko ghi từ vựng bên dưới làm sao biết mà chọn:binhsua53:

chĩnh xác là nó kiu mình chọn gì thì mình chọn đó. ko thể chọn bừa được. còn soft thì không thể nào hiển thị từ đó được.

ủa sao tui có thấy cái cân j` đâu cà hỗng lẽ là gõ soft sumit thì hình đen còn gỏ web thì hiện cái cân ta.

- - - Updated - - -

chĩnh xác là nó kiu mình chọn gì thì mình chọn đó. ko thể chọn bừa được. còn soft thì không thể nào hiển thị từ đó được.

nếu thay đỗi làm trên web load cái kiễu 20>30Id thì có mà ăn cám.

bạn nào đang dùng mạng có dây hay 3G vào web test thử xem trên web có ghi chữ dưới hình không, mình dùng wifi nó toàn trắng web ko test đc

mình đoán nó làm vậy để cấm mình sử dụng soft. đó là chiêu mới để nó có cái cớ mà banned.

moderm wifi của cậu chế tự nó phát ra sóng à. Wifi thì cũng từ ADSL cắm vào thôi cũng như nhau thôi.
Nghỉ đi anh chị em đừng cạp nữa ban thì móm đợi tối bac Dức với Bác Tủn cập nhật soft rồi mai làm.:binhsua50:

khả năng code này mình phải chọn cái số nhiều hơn rùi, ví dụ CDs thì phải chọn mấy cái CD, đèn đường 4 cái nhiều nên chọn đèn...

khả năng code này mình phải chọn cái số nhiều hơn rùi, ví dụ CDs thì phải chọn mấy cái CD, đèn đường 4 cái nhiều nên chọn đèn...
không đúng đâu bác, ở phía dưới có câu trả lời, nó kiu mình chọn hình gì thì mình chọn đó, giống như hình số 3 có 3 con ngựa và 3 cái thẻ visa, số lượng cũng nhiều như nhau thôi.

@MrZZZZ: cứ yên tâm là nếu bạn ko phải scam thì mình sẽ xóa. Còn nếu là scam thì ko quá lâu nữa cũng lộ đuôi cáo ra thôi. Giờ mình đang nghiêng về phía bạn là xxx nên sẽ vẫn để stt.

Pix thay đổi có thể là do cái thằng lừa tình cái vụ video auto captcha đó . Nói chung là cũng ko có gì nhiều, chắc mấy bác làm soft khắc phục đc nhanh thôi.

Có điều là hơi khó để chọn đúng hoàn toàn. Mình nghĩ là số lượng trả lời câu hỏi tùy theo hình, ko cố định. Nó hỏi cái gì chọn cái đó.

sau này nó ra toàn lại captcha này thì phải sắm chuột xịn để làm việc rồi.:binhsua172:
Ai đại gia thì sắm màn hình cảm ứng đâm cho nó thích :m131:

mình gõ trên web thấy nó ra code bôi đen thùi lui chắc nó chơi chiêu rồi

- - - Updated - - -

ủa sao tui có thấy cái cân j` đâu cà hỗng lẽ là gõ soft sumit thì hình đen còn gỏ web thì hiện cái cân ta.

- - - Updated - - -

nếu thay đỗi làm trên web load cái kiễu 20>30Id thì có mà ăn cám.

mình bị giống cậu này nè mình dùng W8 gõ trên web thì khi đến code đó nó hiện ra 1 mảng đen

Nhìn qua chắc chắn đây ko phải hình kiểu suy luận logic.

99% Chọn theo yêu cầu của nó. Nó kêu chọn cái gì thì chọn cái đó.

Cái quan trọng là các soft hoặc hình gửi về có hiện Description hay mô tả chọn cái gì hay ko thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week