PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

mình mù màu về cái thanh toán PM hay mấy cái ví điện tử trên mạng này lắm >"< thế lên đâm lười
có bác nào nhận thì xin thế chấp cái thẻ điện thoại 200k ra bù lại cấp cho mình proxy id và soft >"<

mình mù màu về cái thanh toán PM hay mấy cái ví điện tử trên mạng này lắm >"< thế lên đâm lười
có bác nào nhận thì xin thế chấp cái thẻ điện thoại 200k ra bù lại cấp cho mình proxy id và soft >"<
Bạn càng thế chấp thì người ta càng không dám nhận... Nếu speed của bạn 1000/1h hoặc thậm chí 500/1h người ta cũng nhận... chứ 2k thì chào thân ái và quyết thắng !!!

Bạn càng thế chấp thì người ta càng không dám nhận... Nếu speed của bạn 1000/1h hoặc thậm chí 500/1h người ta cũng nhận... chứ 2k thì chào thân ái và quyết thắng !!!
nói hay lắm.. 200k là gì đâu.. vs spedd 2k làm ngày it nhất cũng 50 acc trở lên.
1G 50 acc bèo cũng hơn 10$
proxy tuơng ứng 50 con. chơi prative bèo nhất 5 gói cũng 30$ nữa
soff 10k k đãng tính.
thử tính xem 200k của bạn có đáng k..
speed 2k k phải ai cũng đạt đuợc ít nhất cũng phải có 1 tg dài mới đạt đuợc
như vậy chứng tỏ bạn k phải gà mà lại nói k biết cái chỗ thanh toán

đùa tiếp xúc với máy tính từ bé, chat chít game giếc nhiều. Nhà làm net từ bé, bh đóng rồi có cái PC cùi với cả kinh tế cũng khó khăn lên cũng tập tọe gõ capt kiếm ít tiền, mà thật sự thì k biết cái gì ngoài gõ thật. Ai tin hay k thì mình cũng chịu. Mà làm gì mà 50 acc, chắc chỉ xin 30 acc chứ speed bao nhiêu miễn đạt 1-1,5$/h là đc !
còn đang học sinh ( lớp 11 )

đùa tiếp xúc với máy tính từ bé, chat chít game giếc nhiều. Nhà làm net từ bé, bh đóng rồi có cái PC cùi với cả kinh tế cũng khó khăn lên cũng tập tọe gõ capt kiếm ít tiền, mà thật sự thì k biết cái gì ngoài gõ thật. Ai tin hay k thì mình cũng chịu. Mà làm gì mà 50 acc, chắc chỉ xin 30 acc chứ speed bao nhiêu miễn đạt 1-1,5$/h là đc !
còn đang học sinh ( lớp 11 )
Thế trước đây bạn gõ pix ở đâu mà giờ cần phải vào group mới ??? Ko phải vì lý do "tế nhị" đấy chứ ?

Thế trước đây bạn gõ pix ở đâu mà giờ cần phải vào group mới ??? Ko phải vì lý do "tế nhị" đấy chứ ?

Đã hỏi qua em nó rồi :D. chưa gõ pix bao giờ chỉ gõ mega. ai chịu nhận em nó vào đi nhé :D, với lại em nó sài bank ari mới chết =))

mega à ??? Code nó so với pix thế nào ấy nhể ? Xài agribank chuyển tiền tốn phí đấy !!!
mega vs qk thì code cũng như pix thôi.. có khi còn dài hơn và khó hơn..
nhưng k cần hoa thuờng pix thì hoa thuờng..
em nó chịu chơi thế sẵn sàng bo? 200k truớc mà k ai nhận a

Mình tốc độ tối đa là 700 code 1 giờ nếu load nhanh cỡ speed 2,cơ mà bị ảnh hưởng của code xanh nên hơi bị chậm lại tí,ko dám esc nhiều sợ tăng pri,cũng dạng gà mờ thôi chứ ko phải newbie gì,cơ mà ko hiểu sao gặp nhiều người gõ pri tận 8,9 nhỉ,pri cao nhất của mình đó giờ là 5,hiện tại toàn bộ id đều từ 4 trở xuống cả,lúc mới trở lại gõ xin vào 1 group chủ group quăng cho 1 đống acc pri 7,8 thấy nản out luôn :eek:

Cơ mà hỏi thật các bác gõ code xanh như nào vậy,nghĩa là gõ theo cảm tính hay biết cách phân biệt hoa thường với nó,mình thì chịu,chả phân biệt đc dạng code đó :v

Mình tốc độ tối đa là 700 code 1 giờ nếu load nhanh cỡ speed 2,cơ mà bị ảnh hưởng của code xanh nên hơi bị chậm lại tí,ko dám esc nhiều sợ tăng pri,cũng dạng gà mờ thôi chứ ko phải newbie gì,cơ mà ko hiểu sao gặp nhiều người gõ pri tận 8,9 nhỉ,pri cao nhất của mình đó giờ là 5,hiện tại toàn bộ id đều từ 4 trở xuống cả,lúc mới trở lại gõ xin vào 1 group chủ group quăng cho 1 đống acc pri 7,8 thấy nản out luôn :eek:

Cơ mà hỏi thật các bác gõ code xanh như nào vậy,nghĩa là gõ theo cảm tính hay biết cách phân biệt hoa thường với nó,mình thì chịu,chả phân biệt đc dạng code đó :v
chữ nào hoa thì viết hoa.. chữ nào thừờng thì viết thuờng,,
chịu chẳng biết chỉ cho bạn kiểu gì..
hay mang tiếng việt lớp 1 ra học lại

chữ nào hoa thì viết hoa.. chữ nào thừờng thì viết thuờng,,
chịu chẳng biết chỉ cho bạn kiểu gì..
hay mang tiếng việt lớp 1 ra học lại

Ai mà chả biết,mà ăn nói nghe sock não vậy tưởng hay dữ ai dè cũng thuộc loại trẻ trâu,cậu có vấn đề đọc hiểu hả,cái tôi hỏi là làm sao phân biệt hoa thường trong cái mớ code mà tạp nham đó,ko biết thì té đi nhé,đừng tỏ vẻ nguy hiểm ở đây bạn trẻ ạ.

Ai mà chả biết,mà ăn nói nghe sock não vậy tưởng hay dữ ai dè cũng thuộc loại trẻ trâu,cậu có vấn đề đọc hiểu hả,cái tôi hỏi là làm sao phân biệt hoa thường trong cái mớ code mà tạp nham đó,ko biết thì té đi nhé,đừng tỏ vẻ nguy hiểm ở đây bạn trẻ ạ.

nói thế mà tức àh. chẳng nhẽ k đúng có gì sai.
cái code xanh là cái loại dễ nhất rồi nó đập vào mắt cho mà k biết thì học lại lớp 1 k đúng sao
vậy mà nói là các code khác thì biết ..
bơn tuợng bợn lão làng lắm hay sao.. cái này trẻ trâu cũng biết đó
bợn xem laị mắt mình đi.
chẳng có ai trả lời cho cái câu hỏi kia đuợc đâu.
phân biệt đuợc hay k là do mình còn k là vẫn đề đầu óc

nói thế mà tức àh. chẳng nhẽ k đúng có gì sai.
cái code xanh là cái loại dễ nhất rồi nó đập vào mắt cho mà k biết thì học lại lớp 1 k đúng sao
vậy mà nói là các code khác thì biết ..
bơn tuợng bợn lão làng lắm hay sao.. cái này trẻ trâu cũng biết đó
bợn xem laị mắt mình đi.
chẳng có ai trả lời cho cái câu hỏi kia đuợc đâu.
phân biệt đuợc hay k là do mình còn k là vẫn đề đầu óc

Ngu thì nhận,ko ai bảo ngu cũng là cái tội đâu mà ngại cậu ạ,hồi đó cô giáo cậu dạy cậu lớp 1 xong bị xe đâm nên trình độ cậu chỉ ở lớp 1 trường làng,đến cách phân tích ý nghĩa trong 1 câu nói đơn giản cũng ko biết ?

Code đập vào mắt thằng nào ko thấy,nhưng gõ đúng đc hay ko đấy bạn trẻ trâu ạ,ai chả biết đó là chữ,nhưng cậu phân biệt đc chữ V với chữ v,chữ C với chữ c,chữ o với chữ O khi nó cố tính làm các code trở nên khó nhìn,vặn vẹo ko ?

Mà thắc mắc thì phải hỏi,chứ thấy khó rồi câm cái mồm lại tự xử thì cả đời chỉ ở cái trình độ lớp 1 trường làng giống cậu thôi,đừng nghĩ ai cũng mới học lớp 1 như cậu.

P/s: vấn đề chả có gì nghiêm trọng,nhưng nếu thích chuyện kiểu móc họng thì tôi móc lại,nếu đàng hoàng lịch sự thì tôi cũng éo muốn phải chửi nhau trên cái diễn đàn này làm gì :)

Last edited:
Làm hay chơi ??? Chơi hay là chửi ??? Tất cả mọi câu nói trên diễn đàn đều mang tính chất tham khảo thôi, đúng hay là sai, tự bạn làm rồi ngã thì mới rõ được !!!

Ko muốn gây gổ với cậu đâu nhé,đừng có cmt kiểu đấy,nãy giờ chưa nói gì tới cậu cả,ok :)

Còn chuyện hỏi đáp,bất cứ vấn đề lớn nhỏ gì nếu mang ra thảo luận thì sẽ giúp ích đc hơn,chưa chắc đã áp dụng theo nhưng cũng là kinh nghiệm đáng để tham khảo,nếu tự làm tự ngã rồi tự bị ban mà *** biết mình bị ban lỗi gì thì nói làm cm gì,nếu ko cậu nghĩ topic này lập ra để làm gì :)

Ko muốn gây gổ với cậu đâu nhé,đừng có cmt kiểu đấy,nãy giờ chưa nói gì tới cậu cả,ok :)Còn chuyện hỏi đáp,bất cứ vấn đề lớn nhỏ gì nếu mang ra thảo luận thì sẽ giúp ích đc hơn,chưa chắc đã áp dụng theo nhưng cũng là kinh nghiệm đáng để tham khảo,nếu tự làm tự ngã rồi tự bị ban mà *** biết mình bị ban lỗi gì thì nói làm cm gì,nếu ko cậu nghĩ topic này lập ra để làm gì :)

Comment kiểu đấy là comment kiểu nào ??? Ý gì đấy ??? Nãy bạn hỏi code xanh và HV trả lời bạn là chuẩn rồi còn ý kiến gì, mặc dù hơi thô nhưng đúng là nên xem lại các mẫu chữ Hoa trong sách lớp 1 đi !!! Chẳng lẽ người ta phải cầm tay chỉ việc chữ này là chữ hoa, chữ này là chữ không hoa à ??? Bên cạnh đó thì mình cũng đã bảo là khó quá không nhìn được thì đừng phân biệt nữa !!! Chấp nhận lên pri !!!

Ko muốn gây gổ với cậu đâu nhé,đừng có cmt kiểu đấy,nãy giờ chưa nói gì tới cậu cả,ok :)

Còn chuyện hỏi đáp,bất cứ vấn đề lớn nhỏ gì nếu mang ra thảo luận thì sẽ giúp ích đc hơn,chưa chắc đã áp dụng theo nhưng cũng là kinh nghiệm đáng để tham khảo,nếu tự làm tự ngã rồi tự bị ban mà *** biết mình bị ban lỗi gì thì nói làm cm gì,nếu ko cậu nghĩ topic này lập ra để làm gì :)
cái code xanh đó có vài chữ như C và c . Y và y, k và K,P và p,W và w,... thêm vài cái nữa, ráng nhìn kỹ từ từ khắc quen à bạn, đôi khi nó to như chữ hoa nhưng lại là chữ thường,kinh nghiệm của tớ chỉ có thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week