PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

1. 1 proxy/1 id
2. còn
3 1k code đầu tiên thì 0,5$. từ code thứ 1001 đươc hưởng giờ vàng
Vậy là ID chủ mặc định từ code 1000 trở đi là 1$/1k hả bác ? hiện đang có 4 cái ID chủ, nếu thế thì chắc tạo thêm vài cái để gõ vào lúc sáng chứ mấy cái ID con của mình toàn pri 3-4 có cái 5 :(

trước giờ mình xài laptop gõ thì k bh bị timeout tình trạng như vậy . 2 hôm nay chuyển qua máy bàn thì thỉnh thoáng bị 1 phát time out :(
... à nếu nâng mạng lên cap quang thì có tăng tốc độ load k vậy ?

Vậy là ID chủ mặc định từ code 1000 trở đi là 1$/1k hả bác ? hiện đang có 4 cái ID chủ, nếu thế thì chắc tạo thêm vài cái để gõ vào lúc sáng chứ mấy cái ID con của mình toàn pri 3-4 có cái 5 :(
id nao lap truoc thang 1 2012 thi dc 1k 1$ tat ca cac gio trog ngay cai id chu củ bạn dc hưởng giờ vang 12h den 10h sang 1k 1$ con lai tính theo pri

trước giờ mình xài laptop gõ thì k bh bị timeout tình trạng như vậy . 2 hôm nay chuyển qua máy bàn thì thỉnh thoáng bị 1 phát time out :(
... à nếu nâng mạng lên cap quang thì có tăng tốc độ load k vậy ?

Nếu mạng của bạn đang dùng bị lởm thì nâng lên cáp quang nó sẽ cải thiện tí thôi. Chứ tốc độ load chủ yếu phụ thuộc vào server.

gõ Pix không mua Proxy có được không mấy bác.e mới cap!
k mua thì xài free neu biet xài proxy free cũng k bèo đâu. còn mua thì có private vs share, private giá cao ít pro bù lai load ngon, share thì giá thap hon nhiều pro load k dc nhanh bằng private. tùy bạn chọn

mình dung soft vianapro cap thì thêm proxy vô thế nào mấy bác? và mỗi địa chỉ proxy là cho 1acc hay dùng chung ?

Xin lỗi. Mình đã từng dùng bubu và XD, nhưng vinapro gì đó thì chưa xài bao giờ. Hiện tại thì 1 proxy chỉ add đc 1 acc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week