PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Comment kiểu đấy là comment kiểu nào ??? Ý gì đấy ??? Nãy bạn hỏi code xanh và HV trả lời bạn là chuẩn rồi còn ý kiến gì, mặc dù hơi thô nhưng đúng là nên xem lại các mẫu chữ Hoa trong sách lớp 1 đi !!! Chẳng lẽ người ta phải cầm tay chỉ việc chữ này là chữ hoa, chữ này là chữ không hoa à ??? Bên cạnh đó thì mình cũng đã bảo là khó quá không nhìn được thì đừng phân biệt nữa !!! Chấp nhận lên pri !!!
like ôg này.. bợn kia nói các code khác phân biệt đuợc
mà cái code xanh là cái loại dễ nhất rồi. chữ nào ra chữ đấy to đùng
đập vào mắt nữa. thế thì hỏi k có vấn đề àh.. k về mắt cũng về thần kinh
tốt nhất bờn kia lên làm thế này
1.: học lại tiếng việt lớp 1 ( ah k mẫu giáo ý )
2.: qua đánh C2C rồi
3.: đánh tiếp kô lô Và
4.: hãy quay lại đây

cái code xanh đó có vài chữ như C và c . Y và y, k và K,P và p,W và w,... thêm vài cái nữa, ráng nhìn kỹ từ từ khắc quen à bạn, đôi khi nó to như chữ hoa nhưng lại là chữ thường,kinh nghiệm của tớ chỉ có thế
không có invi đăng kí được không ạ? em đăng kí từ 2 ngày trước rồi mà đến giờ vẫn chưa nhận được mail. đã kiểm tra cả spam rồi ạ :(

like ôg này.. bợn kia nói các code khác phân biệt đuợc
mà cái code xanh là cái loại dễ nhất rồi. chữ nào ra chữ đấy to đùng
đập vào mắt nữa. thế thì hỏi k có vấn đề àh.. k về mắt cũng về thần kinh
tốt nhất bờn kia lên làm thế này
1.: học lại tiếng việt lớp 1 ( ah k mẫu giáo ý )
2.: qua đánh C2C rồi
3.: đánh tiếp kô lô Và
4.: hãy quay lại đây

Đã bảo là đừng nghĩ ai cũng lớp 1 trường làng như cậu,nói bao nhiêu lần toàn lảng tránh vấn đề chính,bắt bẻ cái khoản chữ,chữ thì thằng đ' nào chả thấy,mà đc bao nhiêu thằng gõ đúng,bản thân cậu cũng chắc mẹ gì gõ chính xác trăm phần trăm ko sai ở đó mà ra vẻ nguy hiểm,mà bị ban chứng tỏ cũng là thành phần ham gây gỗ đây,thôi bye bye nhé trẻ trâu,tội nghiệp ba má chắc ko đủ điều kiện cho ăn học nên mới ra ngoài nói chuyện kiểu mất dạy như vậy,âu cũng là cái số :D

À mà nhắc lại luôn là ở ngoài đừng có nói chuyện kiểu bố đời như thế,có ngày nhập viện thì lại hỏi tại sao biển xanh lại mặn :D

Last edited:
Khi ID không có invi đạt đủ 3$, khi đó bạn có thể thành lập một chủ group mới với 5 invi !!!
nhưng mà bây giờ mình mới lập 1 id nó load như rùa bò thế này thì chừng nào mới có đủ 3$ được chớ? :( mình có thể lập nhiều id khác rồi sau này ad nó vào group được không?

help!!!
e không bỏ 1 code nào mà thinhgr thoảng lại bị time out . có phỉa do lỗi đường truyền k ạ ? ai giúp e cách khắc phục với k pri lên 9 mất :(

hix mình cũng đợi rồi mà vẫn bị, bạn biết chỉnh IP tĩnh cho mạng viettel k dạy mình với !
Làm sao chỉnh được bác, nếu sài mạng nhà 6-700k thì toàn là ip động, hình như trong cái hợp đồng ghi thì có cáp wang mới đc cấp ip tĩnh :( vụ time out ấy là do proxy đó, cách khắc phục thì chắc chỉ có kiếm trang nào tốt mà mua :(

hix mình cũng đợi rồi mà vẫn bị, bạn biết chỉnh IP tĩnh cho mạng viettel k dạy mình với !

Cái vụ time out, connect fail, protocol có thể do proxy hoặc mạng. Nhưng chả sao cả. Mình gặp thường xuyên, ngày nào cũng bị. Và khi gặp trường hợp như vậy mình chẳng cần đợi 30s mà klick resume ngay và làm tiếp như thường, chẳng sao cả. Pri vẫn giữ nguyên ngon lành và vẫn giảm dần đều :)

cho mình hỏi chút:
1) Bh giới hạn IP/ID, proxy/ID là bao nhiêu?
2) Khi đăng ký = gmail thì còn cho đăng ký kiểu [email protected] nữa không ??
3) Mình lập nick k có invi mà muốn gõ lên 3$ để thành ID chủ thì có đc hưởng khung h vàng không hay luôn luôn là 0.5$/1k ??
Hihi, mình ms chuyển từ Mega sang còn gà mờ mong mọi người giúp đỡ :D
Cảm ơn mọi người nhiều :)

cho mình hỏi chút:
1) Bh giới hạn IP/ID, proxy/ID là bao nhiêu?
2) Khi đăng ký = gmail thì còn cho đăng ký kiểu [email protected] nữa không ??
3) Mình lập nick k có invi mà muốn gõ lên 3$ để thành ID chủ thì có đc hưởng khung h vàng không hay luôn luôn là 0.5$/1k ??
Hihi, mình ms chuyển từ Mega sang còn gà mờ mong mọi người giúp đỡ :D
Cảm ơn mọi người nhiều :)
1. 1 proxy/1 id
2. còn
3 1k code đầu tiên thì 0,5$. từ code thứ 1001 đươc hưởng giờ vàng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member