[PIX] Tổng hợp câu hỏi - trả lời của PIX

con kẻ ngu này hỏi 1 câu nhé cả nhà : Nếu trả lời câu hỏi của Pix là : Oh Shit thì có bị banned ko nhỉ. Mình đọc mà ko hiểu là Oh shit nó 1 cái. Pri nhảy loạn mà chưa ban/

bác hoàng hùng cập nhập nhiều vào nha up lên trang 1 cho anh em

Brian

Đoán thế :D chắc đúng đó
mình cũng có câu tương tự toàn trả lời theo kiểu như bác zậy kaka ko bít đúng ko nhưng sao lại có thể trả lời là baby boy nhỉ mình ko hỉu, trả lời sai bị lên pri thì phải :binhsua04:

mình cũng có câu tương tự toàn trả lời theo kiểu như bác zậy kaka ko bít đúng ko nhưng sao lại có thể trả lời là baby boy nhỉ mình ko hỉu, trả lời sai bị lên pri thì phải :binhsua04:

sai có 1 câu thì đâu có sao đâu em gái :binhsua90:

Chán thật, bác mod nào gộp 2 cái topic lại 1, mà cái topic của mềnh lại trở thành số #2 @@ với lại khi cập nhật thì nó toàn sai mã tiếng việt không á... sao k gộp cái topic của tớ lên #1 đy... chọn người rảnh rỗi để update k chọn mà chọn cái người chi chi mô mà nóa hổng cóa rảnh
cậu ăn nói mất lòng quá mình lập topic trước cậu nhưng thấy cậu lập nên mình đã bảo mod xóa topic của mình đi để 1 topic của cậu thôi cho nó ko bị loãng, gọi người khác là nóa nghe thật khó chịu. tớ cũng đồng ý với việc cho #2 của cậu lên #1 nhưng thái độ ăn nói của cậu thật mất lòng người khác hix:binhsua74:

>Steven's name is?</ Steven
>What is 7 add 4?</ 11
>What is thirty six thousand and three as a number?</36003
>What is eighty two thousand two hundred and fifty two as a number?</82252

hôm nay gặp 5 câu hỏi :binhsua75:

>If a person is called George, what is their name?</
câu này trả lời là George à

#2 của bạn HoangHung có vẻ chất lượng và updated hơn. Mình sẽ move post #1 đi để mọi người dễ tham khảo nhé.

Mong bạn HoangHung tiếp tục updated liên tục cho ae.

Thân.

>What is the 3rd number in the list seven, 8, thirty five and twenty?</35
>Five plus ten is what?</15
>If yesterday was Sunday, what day is today?</Monday
>What is thirty five thousand six hundred and sixteen as digits?</35616
>Twenty, 4 and thirty six: the 1st number is?</20

>Of the numbers 2, 22, 56, 40 or 62, which is the largest?</ gửi bác thêm câu nữa nè mình trả lời là 62 nhé :binhsua75:

Enter the number thirty two thousand one hundred and sixty two in digits:</32162
>What is the 1st colour in the list white, library, pub, foot, pink and blue?</white
>What is twenty two thousand one hundred and twenty nine as digits?</22129
>If the nose is yellow, what colour is it?</yellow

sao chiều nay làm mình ko gặp 1 câu hỏi nữa là sao ta :binhsua79: chắc nó thấy mình giỏi AV roài nên tha :binhsua01:

sao chiều nay làm mình ko gặp 1 câu hỏi nữa là sao ta :binhsua79: chắc nó thấy mình giỏi AV roài nên tha :binhsua01:
Bạn may mắn quá, tui vào lúc nào cũng gặp 4 5 câu, mệt chết đc.
>House, blue, black and underpants: how many colours in the list?</2
>7 add 10 = ?</17
>Which of 14, 48, 32, forty three or eighty is the highest?</80
>How many colours in the list green, white, red, black, T-shirt and yellow?</5
>What is thirty six thousand and three as a number?</36003

>The 1st number from four, thirty two and seventeen is?</
câu này mình trả lời 14 được kô mấy bác:binhsua75:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137