[PIX update ver. 48] Update tình hình load của PIX !!!(22.06)

Status
Not open for further replies.
đặt tên là ngày thứ 2 đen tối luôn đi, *** thua, cạp ko đc , thật bực bậu!

Bác này giống tui nè. Được 4 ngày, ngày đầu 10$, ngày 2 10$, ngày 3 9$, ngày hôm qua 7$ mới pay sáng nay
Tổng cộng 10 + 9 + 10 + 7 = 36$ bét vào 1 trận EURO thua sạch ;)) giờ trắng tay cày lại từ đầu hix...hixx

Đợi tình hình load tối nay xem có tiến triển gì hôn, kiếm chút bỏ túi an ủi vậy :D hôm nay được 9.5$ rồi... còn 0.5$ nữa là đủ 10$ lấy lại tinh thần trước cái đã.

Tình hình: load ngáp, chậm , điệp khúc chậm vẫn còn lăng quăng đâu đấy từ nhà anh pix mới cho xổng chuồng ;))

Chán 30' có 400 codes :( 20 id nhé

Last edited by a moderator:

Bác này giống tui nè. Được 4 ngày, ngày đầu 10$, ngày 2 10$, ngày 3 9$, ngày hôm qua 7$ mới pay sáng nay
Tổng cộng 10 + 9 + 10 + 7 = 36$ bét vào 1 trận EURO thua sạch ;)) giờ trắng tay cày lại từ đầu hix...hixx

Đợi tình hình load tối nay xem có tiến triển gì hôn, kiếm chút bỏ túi an ủi vậy :D hôm nay được 9.5$ rồi... còn 0.5$ nữa là đủ 10$ lấy lại tinh thần trước cái đã.

Tình hình: load ngáp, chậm , điệp khúc chậm vẫn còn lăng quăng đâu đấy từ nhà anh pix mới cho xổng chuồng ;))

2 cha này xạo sự ớn luôn, hôm qua đồng banh kq hòa, sao mà thua?:binhsua12:
up cái ko ra đảo:
26id,lúc nhanh thì gõ ko kịp, chậm thì tà tà rơi rớt code. ko gõ thì có lỗi với bản thân, gõ thì ngồi lâu sợ hư thận.:binhsua76:

edit: đang nhanh

up cái ko ra đảo:
26id,lúc nhanh thì gõ ko kịp, chậm thì tà tà rơi rớt code. ko gõ thì có lỗi với bản thân, gõ thì ngồi lâu sợ hư thận.:binhsua76:
tài xỉu thì sao bạn :) chậm ơi là chậm hic hic

up cái ko ra đảo:

tài lấy răng mà đồng banh, e hận c!

dẹp!!!! te còn 16 id,sp 11.6, gõ với bò chứ gõ j , đi tắm biển!

mà hôm wa, mr cam share kèo pay vô là có 2 lr rùi , hức hức . đúng là số trời ko cho te ăn :binhsua17:

tài xỉu thì sao bạn :) chậm ơi là chậm hic hic

ờ, đúng rồi. tại mình ít khi đánh tài xỉu. có chơi thì cũng 1/3 kèo trận thôi. sr 2 bạn trên kia, ko phải xạo.
reup: còn 20 id, cmt cái mất 2p= đang nhanh.

up cái ko ra đảo:

edit: đang nhanh

tui thì táo bón cấp độ 10,

Người ngồi lâu k vận động sẽ sỉnh ra các bệnh sau:
TIỂU ĐƯỜNG, XUẤT HIỆN DÂY THẦN KINH MÁU MẮT, MỆT MỎI, TÁO BÓN => TRĨ

26 id thì nhanh rùi nói chi nữa, tui có 20 id hà nên load cà giựt, chậm vãi hàng đo độ 30 phút có 400 codes hà, tốc độ giảm quá nhanh, mau mệt, chờ tối xem tình hình xem sao, mầng được 9.85$ rồi, kinh thật với tình thế thua trận EURO (tài - xỉu) thế là ra đi vĩnh viễn 36$ LR đáng yêu bao nhiêu ngày gầy dựng (cụ thể 4 ngày) may mà tính từng ngày, chứ chừng đó mà tính 10 ngày là ói ra vãi cả máu lun :))

Update: load vừa với 20 ids nhưng nhiều lúc cũng ra hình nhiều, lúc ít...
Balance
updated periodically, not immediately

10.26075

chậm kinh 23 acc lên đc sp 19 :binhsua06: giờ out nghỉ tay
p/s: có ng mời tui cuối tuần cf mà giờ thứ 2 rùi ko thấy hồi âm tin tức gì hết, ai zậy ta :binhsua15:

chậm kinh 23 acc lên đc sp 19 :binhsua06: giờ out nghỉ tay
p/s: có ng mời tui cuối tuần cf mà giờ thứ 2 rùi ko thấy hồi âm tin tức gì hết, ai zậy ta :binhsua15:

nghỉ tay thui 10$ rùi... tối nay có tiền mai thứ 3 mời bạn lazee_huong cafe nè, do thua EURO nên trễ hẹn ngoài ý muốn nhé hihiii...

nghỉ tay thui 10$ rùi... tối nay có tiền mai thứ 3 mời bạn lazee_huong cafe nè, do thua EURO nên trễ hẹn ngoài ý muốn nhé hihiii...

:binhsua140: bó tay với bác này cho xin chút tình hình đi mấy bạn dễ thương

Tềnh hềnh là rất chậm vừa log 18 acc vào speed 15 rồi cứ tụt dần out luôn

cái tên này dại gái wa keke, giờ này load như rùa wa

chậm đâu mà chậm, 20 ids gõ ổn định k tăng nhanh dẫn đến timeout, nó load đều... he, mới gõ xong 10$ chưa nghỉ làm đủ 12$ nghỉ luôn :D

timeouttttttttttttttttttttttttttt.... 6 hình :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

chậm đâu mà chậm, 20 ids gõ ổn định k tăng nhanh dẫn đến timeout, nó load đều... he, mới gõ xong 10$ chưa nghỉ làm đủ 12$ nghỉ luôn :D

timeouttttttttttttttttttttttttttt.... 6 hình :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

cho xin cái sever cụ thể đi bác ơi

server p&p ảnh đây :D

Lại timeout nữa, 18 id server p&p

hôm nay 10.95$ có nên dừng? :D

tui có bị đâu vừa giải lao nè vẫn chậm lắm
[/url][/IMG]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics