[PIX update ver. 48] Update tình hình load của PIX !!!(22.06)

Status
Not open for further replies.
giơ` này thì add tầm khoảng hơn 15 là thấy khác liền càng về khuya càng nhanh thui mà .
P/S bác hoàng hùng gỡ cái nhạc ra nha cài idm vao trang nào có post của bác nó cũng tải về hết mấy cái nhạc nhảm nhí
IDM nó tà lanh tà lẹt tự down thì vào option chỉnh file type bỏ mp4 là xong .

Đúng rùi khi nào vao củng down bài giáng sinh cuối cùng giống nguyền anh em giáng sinh này chết hết a haha tình hình sao các bác

đề nghi có bác mod nòa ở đây gỡ giùm chữ kí nhảm của bac hoàng hùng chứ lúc nào vào cũng dow nhac bực hết chịu nổi đã ra code chậm lại còn gặp mấy bài hát nhảm nhí
[/url][/IMG]

Đã gỡ rùi mà còn kêu ca gì nữa vinacess ;))

Load tốt nha... đi ngủ đây, ông gà_óp per làm được nhiêu dollars rùi rứa ;)

uh thank bác bác để nhạc chỉ cần nhấp vào là tải về bực chịu kô nổi vừa time out hàng lọat 3s rồi ra waiting cả lũ load tốt vơi 28 acc tốc có 21 nản

Tình hình giờ vẫn ko cải thiện đc so với ban ngày chán thấy mồ, nhưng hem sao 1 ngày đủ 9k code là đc òi ko mong chờ gì thêm, để time nghỉ ngơi ko thoy nhan sắc lụi tàn theo code mất.
Sau 2h10' làm, 23 acc sp 23 hỏi nhảm 3, mèo 3 giờ hình như load nhanh hơn xíu thì phải :binhsua11:

load ngon hơn chút nào chưa bà con:binhsua09:

đang nhanh rồi mà.
PS: set lại cái thằng cả ngố đi, phản cảm quá:binhsua04:

là sao bác bác nói em hiểu em chết liền :binhsua09: load tạm chưa vậy bà con

chu cha bác này để cái hình chữ ký nhìn kinh quá đi, đổi đi nhé
TÌnh hình sao rùi bà con ơi

chu cha bác này để cái hình chữ ký nhìn kinh quá đi, đổi đi nhé
TÌnh hình sao rùi bà con ơi

bác được như em kô mà kêu kinh heeeeeeeeee :binhsua12: nhanh nha làm thôi trên 10 acc nha

Load thì nhanh hơn chút nhưng code bác sỹ nhiều ESC đến ghê tay quá:binhsua04:
nhanh mà chữ bác sỹ nhìu tớ hem làm đâu xem phim típ rùi đi ngủ lun chúc mọi người làm việc vui vẻ

bác được như em kô mà kêu kinh heeeeeeeeee :binhsua12: nhanh nha làm thôi trên 10 acc nha

chữ kí đẹp đóa anh :binhsua07:
đi ngủ chút nhưng ráng hỏi thêm là load tốt ko bà con,load nhanh hơn hôm qua ko bà con

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week