[PIX update ver. 48] Update tình hình load của PIX !!!(22.06)

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi tí :
1 - mình đủ min 3$ rồi mình ấn nút Order Pay , sau đó chiều mình gõ tiếp lên 4$ , vậy tiền nó pay thế nào , mình dc hưởng 4$ hay chỉ 3$.
2 - 1 ngày chỉ ấn được Order Pay 1 lần thôi hay có thể nhiều lần .
Ai biết trả lời dùm mình nghen . Thanks first !

cho mình hỏi tí , mình đủ min 3$ rồi mình ấn nút Order Pay , sau đó chiều mình gõ tiếp lên 4$ , vậy tiền nó pay thế nào , mình dc hưởng 4$ hay chỉ 3$. Ai biết trả lời dùm nghen .

Cái này lần sau bạn post qua topic hướng dẫn pixprofit nhé ^^!!! ấn order payment hay ko thì trước khi số $ reset trong ngày bạn gõ lên số $ tròn ví dụ 4$ thì vẫn được pay 4$ nhé bạn :binhsua07:

Ai đang gõ cho xin ít tình hình , sv nào đang nhanh vậy !!! :binhsua10:

cho mình hỏi tí , mình đủ min 3$ rồi mình ấn nút Order Pay , sau đó chiều mình gõ tiếp lên 4$ , vậy tiền nó pay thế nào , mình dc hưởng 4$ hay chỉ 3$. Ai biết trả lời dùm nghen .
4$ bạn nhé. post nhầm topic rùi cẩn thận bác Bao cho đi nghỉ mát 3 ngày giờ. E trả lời hộ bạn ni bác Bao nương tay nhá

cho mình hỏi tí :
1 - mình đủ min 3$ rồi mình ấn nút Order Pay , sau đó chiều mình gõ tiếp lên 4$ , vậy tiền nó pay thế nào , mình dc hưởng 4$ hay chỉ 3$.
2 - 1 ngày chỉ ấn được Order Pay 1 lần thôi hay có thể nhiều lần .
Ai biết trả lời dùm mình nghen . Thanks first !

1. đc 4$
2. lúc đã nhấn Order pay thì không thể nhấn lần nữa.

mình thấy bạn nào cũng gõ 1 tiếng toàn 1000 mấy 2000 code, vậy mấy bạn gõ 1 ngày mấy tiếng vậy.

Này thì tình hình

server p&p

Này thì dollars ;)) hôm nay gặt hái được chừng đó. Load cũng ngon

Balance
updated periodically, not immediately

11.83275

hôm nay được 12$ là đủ 250k vnd rồi nghỉ tay ăn kum thui,
Sắp tới ĐỘ SẼ chia ra 3 ca làm việc cho bản thân mình:
- Sáng từ 1 giờ -> hơn 6 giờ : 5$ (nếu dậy 3 giờ sáng thì làm đến 8 giờ 30 rồi ngủ đến 11 giờ dậy tiếp)
- Trưa từ 11 giờ đến 2 giờ: 3$->3$ hơn tí
- Tối từ 5 giờ -> 7 giờ (hoặc 8 giờ): 3$ -> 4$ nếu có thể

Last edited by a moderator:
5 tiếng mà có 5$ sao . tôi đánh 5 tiếng 8$ cơ

tùy server load nhanh hay chậm + số acc hiện đang có, cách nhìn captcha rộng, thuận tay... thuận bàn phím, nói 5 tiếng 8$ thì dễ sao ;)) cái đồ newbie vãi luyện...

Tôi thì bàn phím trắng gõ kêu tẹt tẹt, nhấn nút khó nên mỗi lần gần timeout thì thả luôn... nếu tôi sắm 1 bàn phím đen tốt thì tốc độ 1k3->1k4/ giờ thì đã khắc rùi nhé...

Mấy pro gõ nhanh => mệt sức mau nghỉ, chán, mệt mỏi lâu dài, càng lớn tuổi tiếp cận các ký tự trong hình captcha càng yếu vì não bị nhồi quá lâu k thoải mái., pk nhanh, máu yếu, mất năng lượng ;)).
Gõ vừa, chậm tay => duy trì lâu dài, bộ não có thời gian tiếp cận vừa và cũng có nghỉ ngơi, tốt nhất nên theo hướng nội công này, pk tạm, máu trâu, tiết kiệm năng lượng, khó chết ;)).

Last edited by a moderator:
mình thấy bạn nào cũng gõ 1 tiếng toàn 1000 mấy 2000 code, vậy mấy bạn gõ 1 ngày mấy tiếng vậy.

vấn đề này bạn post sai topic rồi.khéo kẻo bác bao cho nghỉ mát đấy.
tình hình tnao rồi A.E?

Cậu không cho thời gian người ta thở oxy àh, gõ vậy có nhũn não mà ra đy lun quá, mà công nhận nể mấy bác gõ trên 5h/ngày quá, ặc ặc

Này thì tình hình

server p&p

Này thì dollars ;)) hôm nay gặt hái được chừng đó. Load cũng ngon

Balance
updated periodically, not immediately

11.83275

hôm nay được 12$ là đủ 250k vnd rồi nghỉ tay ăn kum thui,
Sắp tới ĐỘ SẼ chia ra 3 ca làm việc cho bản thân mình:
- Sáng từ 1 giờ -> hơn 6 giờ : 5$ (nếu dậy 3 giờ sáng thì làm đến 8 giờ 30 rồi ngủ đến 11 giờ dậy tiếp)
- Trưa từ 11 giờ đến 2 giờ: 3$->3$ hơn tí
- Tối từ 5 giờ -> 7 giờ (hoặc 8 giờ): 3$ -> 4$ nếu có thể

pro nhiều xiền wa:binhsua07:

nghỉ tay thui 10$ rùi... tối nay có tiền mai thứ 3 mời bạn lazee_huong cafe nè, do thua EURO nên trễ hẹn ngoài ý muốn nhé hihiii...
Củm ơn lời mời nhưng tuần này đang cố gắng lập kỷ lục roài để đc nhận tiền thưởng đó mà kaka, lúc khác nhen
Có bác nào tốt bụng cho e xin cái tình hình, có ảnh thì càng tốt :binhsua14:

Sever standalone đang load đều, 17ID speed 22, chó mèo ít, không tam giác, không sorry, code bác sĩ rơi rớt chút chút. Out đi ăn cơm quên không chụp cái hình... :binhsua09:

load thế nào rồi mấy bác
P/S bác hoàng hùng gỡ cái nhạc ra nha cài idm vao trang nào có post của bác nó cũng tải về hết mấy cái nhạc nhảm nhí :binhsua12:

đề nghị bác gỡ xuống dùm cái :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week