[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
sr Mod mirada nha.
ver này để vừa chém vừa update đi. vì vào xem anh em update còn chém luôn
nếu ko được xóa bài mình.

anh em tập trung call manager pix nào :))
tập trung phone cho nó. ai giỏi tiếng anh. soạn 1 bài rùi cho anh em chém với đáp gạch nó cái

còn nhưng mà ít, mà ít thì load nhanh, load nhanh thì ai mà ra úp cho bạn biết/.............
bạn này nói chuẩn nè, h cứ auto hiểu là pix nó thả cửa cho ae mình đy, thả thì thả, ai làm mới là quan trọng, mình cũng ko mong gì nó nghĩ lại, vì rõ ràng là nó không nghĩ lại r`:binhsua10:

pó tay thằng dog pix tình hình la 10=> 15 id load good, nó giới hạn id, bắt mình xài proxy ==>mau lên pri, pó tay thắng pix này đểu quá, lại có bão rồi cùng nhau vựt bảo thôi a e

mình thì cố làm thêm 40$ đủ tiền đóng tiền học là chia tay pix lun....................
Ức chế..................................................... toàn ID pri4 ko mà ko bik test pri 0

mình thì cố làm thêm 40$ đủ tiền đóng tiền học là chia tay pix lun....................
Ức chế..................................................... toàn ID pri4 ko mà ko bik test pri 0

có sticky ấy ngừi đẹp[/COLOR]:binhsua11:

đăng ký acc mới, gõ chừng 300 code là nó xuống 0 rồi bạn, nhưng giữ pri0 lâu dài mới là khó

đăng ký acc mới, gõ chừng 300 code là nó xuống 0 rồi bạn, nhưng giữ pri0 lâu dài mới là khó

gõ càng nhìu pri ko lên đâu có lên thì lên 1 mức thoy đâu nhảy loạn xạ nữa mà lo, chỉ đáng tiếc nó hạn chế acc với proxy mới khổ nè, lúc nào làm cũng phải kiếm proxy ngon mà ngon thì đâu có lượt mình

nhưng lúc trc mình test 1 lần 4acc speed 20 mà có 2id pri0, còn 2id pri9, mà h thì inv hạn chế nên buộc test là phải dc pri 0, còn việc giữ pri thì giảm speed lại xíu là ok mà................

lấy cái topic cách test lên pri 0 lôi ra lại để đọc đi mọi người :)
Nói chung bây giờ 5Tin, bác Lucky gõ mấy id pri 9 kia chắc 2 giờ cũng được 1$ nhỷ :binhsua20:

gõ càng nhìu pri ko lên đâu có lên thì lên 1 mức thoy đâu nhảy loạn xạ nữa mà lo, chỉ đáng tiếc nó hạn chế acc với proxy mới khổ nè, lúc nào làm cũng phải kiếm proxy ngon mà ngon thì đâu có lượt mình
đảm bảo 1 câu dùng proxy giữ mãi dc pri0 người ấy chắc cũng siêu nhân lém !!

hèn gì hồi trưa làm bình thường 1k1 còn 1k , bây h làm 1k1 còn 600 bó tay. số acc cũ/mới là 50/50. khốn thật.

nhưng lúc trc mình test 1 lần 4acc speed 20 mà có 2id pri0, còn 2id pri9, mà h thì inv hạn chế nên buộc test là phải dc pri 0, còn việc giữ pri thì giảm speed lại xíu là ok mà................
invi hạn chế j vậy cậu ? ko phải 30$ dc thêm 10invi như trc hả ?

invi hạn chế j vậy cậu ? ko phải 30$ dc thêm 10invi như trc hả ?
ý mình nói là chỉ có group cũ mới có inv thôi, mà nếu test ra pri9 vậy lấy đâu ra $30, hoặc nhìu khi acc gõ chửa dc 3k code là trên pri4 goy, vậy thì inv chẳng hạn chế là gì?

giá cả thị trường len vèo vèo, cón pix rate ngày càng giảm, buồn quá!:binhsua20:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week