[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
số lượng id pri 1 đếm trên đầu ngón tay là 3... :m021:
Bác Lucky chắc phải là 0 nhỷ ;))
xùy pri 0 còn có , pri1 là cái đinh j

ý mình nói là chỉ có group cũ mới có inv thôi, mà nếu test ra pri9 vậy lấy đâu ra $30, hoặc nhìu khi acc gõ chửa dc 3k code là trên pri4 goy, vậy thì inv chẳng hạn chế là gì?
uhm...

thui 1 ngày 6k x (0.8 -> 1$) = 4.8$ -> ~6$ là ok rùi, :binhsua17: làm nhìu cho pix dog nó bóc lột a e đến tận xương tủy hà :binhsua24:

bác gà offer gõ ~2k/ 1 giờ tính ra bác cũng hơn tụi em rồi, trung bình kiếm 1.2$ -> 1.5$/ giờ

thui 1 ngày 6k x (0.8 -> 1$) = 4.8$ -> ~6$ là ok rùi, :binhsua17: làm nhìu cho pix dog nó bóc lột a e đến tận xương tủy hà :binhsua24:

bác gà offer gõ ~2k/ 1 giờ tính ra bác cũng hơn tụi em rồi, trung bình kiếm 1.2$ -> 1.5$/ giờ

Ẹc cheat liều mạng mới được 1.8kcode/h thui bác:binhsua24:

Lục loi mãi mới tìm được 2 em pri 0, vài em pri 1 thi vào gõ tí đã nhảy lên pri 4 hết rủi:binhsua10:
lên 4 là phải goy bác............ lúc mà tất cả các ID 8,9 gì cũng về 4 nhưng nó ko dám cho ID 01 về 4 nên xài chiu này, khi đó ID là pri0 nhưng thực chất là 4 đó

mí bác cứ chém, trước h gõ pix rùi cheat đã quá nên đâm ra biếng, chứ ngày làm 5h thôi, đã hơn rất rất nhìu ngừi đi làm ngày 2 buổi dân cổ cồn đàng hoàng rồi, h tình hình kinh tế khó khăn , thất nghiệp đầy, ngừi ta còn thắt lưng buộc bụng nữa là, nhịn ăn nhịu tiu thôi chứ, pix nó bóc lột thật, nhưng cũng vì do mình ỉ lại vì tiền quá dễ kiếm mà thôi

sv cày tiền còn sướng hơn ngừi đi làm nữa, đúng hog nào, tiết kiệm tiết kiệm :binhsua168:

nói cũng đúng là ngày xưa kiếm tiền với pix dễ, giừ khủng hoảng kt thì pix cũng phải ra chính sách thắt lưng buộc bụng thoy chứ sao nữa

Ẹc cheat liều mạng mới được 1.8kcode/h thui bác:binhsua24:
1.8k/h là chơi kĩu ko đàng hoàng... tại khi xưa thì mún nhìu tiền thì cứ lấy ID pri4,5,6 ra gõ ban đêm càng nhanh càng tốt chẳng sợ lên pri (cũng vậy), còn sau 14.2 thì cứ add nhìu vào mà chém ko phân biệt pri lo gì? Ban thì coi như xui..................
H thì ko còn chiện đó đâu.............cheat 1.8k/h +++++++??>>>>> pri 9 hết giống cái group mình bây h nè..........há há

cheat nhiều => pri 9 hết. ăn rate 0.55$/1000 code. Chưa kể bị ban bất thình lình.:binhsua15:
thì ra các anh tài offer,mirinda,luck.. là cheat hả.tai thấy up hình lên lúc nào củng thấy vàng 999 ko!Giờ ai cheat thì ăn rate 0.55 thui.

Ai nghỉ pix cứ việc nghỉ :D. Pix sẽ load nhanh hơn :"> và sẽ ko cần phải log proxy gì nữa hết :">
Mình cứ chỉ cần tà tà 1$/h . Ngày kiếm 5$ là thoải mái roài :">

Last edited by a moderator:
ông này đi đâu cũng gặp, giờ topic này dùng để tám rùi đâu phải up tình hình nữa đâu nhỉ
p/s: hwa ngồi cf thảo viên ở gần trường công nghiệp đó, lên yh tìm ông mà ko thấy

id chủ gr: 1$/1k code.
id con: theo pri.
đừng chém nhé, chỉ là đoán thôi.:binhsua10:

ông này đi đâu cũng gặp, giờ topic này dùng để tám rùi đâu phải up tình hình nữa đâu nhỉ
p/s: hwa ngồi cf thảo viên ở gần trường công nghiệp đó, lên yh tìm ông mà ko thấy

Đang lúc dầu sôi lửa bỏng. Cho ace ngồi hàn huyền bày mưu vạch kế sinh nhai trong thời buổi khó khăn tí
Update chi cho mệt ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week