[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
Cứ gõ id chủ đi =))
Lúc đó trách sao pix lại k nể tình, banned hàng loạt id chủ =))
vd bác log lần 15id chủ gõ cũng thế mà, ko quan trọng.
Ta trc h vẫn cạp luôn id chủ để theo dõi tiền , no problem :binhsua172:
gr nhỏ thì cap id chủ, gr lớn thì né nó ra, trc giờ vẫn thế:binhsua16:
sr mod nhé, relax tí. vì ngày nay topic update này cũng ko hot lắm.

từ lúc pix mạnh tay banned id vụ gõ 1 chữ, mình còn đúng có 3 group, tạo mấy chúc cái id mới. Chỉ dám gõ 2 chữ, h mấy id đó toàn pri 1-2-3. Ko biết nên bùn hay vui cho cái tình trạng bây h :((

Đặc biệt nè: THẰNG PIX NÓ MỞ LẠI CÁC GROUP CHỦ BỊ BANNED CHO ANH EM RỒI, cũng như các ID CON, VÀO CHECK THỬ ĐI :D

pix lắm trò quá nhở giờ ngồi hóng tình hình

Hy vọng sáng sớm mai lấy 5 id chủ gõ với 1$/ 1000 codes cũng đủ xài nhỷ :binhsua14:
Hịn tại tớ có 50 con id chủ bác nào cần pm nhá :m021:

hồi nãy kiếm con proxy của campuchia ngon ơi là ngon.nó load cho chóng mặt luôn.oánh timeout lia lịa.13ID speed lên 22.5 ^^!~

bác cho không à hixhixx

ID CHỦ trọn gói của bác ecap một thời tạo để tuyển teamleader để lại mình, Chẳng qua id chủ lâu quá k làm việc nên nó del hết các id con có trong đó ùi, từ ngày mở id chủ k làm được nó lặp code (bị banned) hôm nay nó mở lại k banned nữa :binhsua15: cũng đỡ khổ, gia tài bác ecap để lại cũng đủ xài có 50 id chủ bao gồm mail tên miền hiện tại có thể forgot pass và id chủ với tên miền k hoạt động, tổng cộng bao gồm >50 id chủ,...

Cho bác mượn thì được ;))

bây h kím acc nào pri 123 làm thoy chứ tạo cái mới làm bín test @@

Gõ thế này thì lâu dc pay :|.
Mà id chủ thì cũng là id cũ, nó VAR 0.55-1 hết rồi ông ơi :)) ở đó mà ham

Phán câu hay nhỉ,...:binhsua21:
Đã test đâu mà bít nó 0.55$ - 1$ hay 1$/ 1k codes :binhsua24:
Hay bác k có id chủ nên ganh tỵ :binhsua20:

vừa log acc làm có 2 acc stt Blocked là sao đây

ố cái zụ block này giống mega thiệt, ghét cái bị block này nhất đấy

Hình như rất rất nhiều người đã nghĩ capt pix hay sao mà mới 7h mà nó load mượt dễ sợ ri hè
Thôi làm quen với môi trường mới thôi các bác,Các bác than thở thêm mệt.Pix có nghe đâu.Có nghe nó càng vui nữa
Pix nó đang bóp cổ chúng ta mạnh dần.Thay vì vùng vẫy thì thôi cố giữ sức mà thở cho rồi.haizzz

Hình như rất rất nhiều người đã nghĩ capt pix hay sao mà mới 7h mà nó load mượt dễ sợ ri hè
Thôi làm quen với môi trường mới thôi các bác,Các bác than thở thêm mệt.Pix có nghe đâu.Có nghe nó càng vui nữa
Pix nó đang bóp cổ chúng ta mạnh dần.Thay vì vùng vẫy thì thôi cố giữ sức mà thở cho rồi.haizzz

từ nay ko cần update thêm ver # nữa nó ép giá qa' mờ

ID CHỦ trọn gói của bác ecap một thời tạo để tuyển teamleader để lại mình, Chẳng qua id chủ lâu quá k làm việc nên nó del hết các id con có trong đó ùi, từ ngày mở id chủ k làm được nó lặp code (bị banned) hôm nay nó mở lại k banned nữa :binhsua15: cũng đỡ khổ, gia tài bác ecap để lại cũng đủ xài có 50 id chủ bao gồm mail tên miền hiện tại có thể forgot pass và id chủ với tên miền k hoạt động, tổng cộng bao gồm >50 id chủ,...

Cho bác mượn thì được ;))
tui vừa vào test id chủ bữa bị ban giờ nó vẫn ban chứ nó có tha đâu :binhsua18:

tui vừa vào test id chủ bữa bị ban giờ nó vẫn ban chứ nó có tha đâu :binhsua18:

những id chủ mà vào trang group nó hiển thị màu trắng thì bây giờ nó đã mở rùi... bác nằm trong trường hợp này bác được thả đó ^^..

những id chủ mà vào trang group nó hiển thị màu trắng thì bây giờ nó đã mở rùi... bác nằm trong trường hợp này bác được thả đó ^^..
Mình vào Group thấy ko có phần invi là bị banned rồi phải ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week