[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.

Up 1 xíu cho anh em yên tâm, 10 ID load vẫn tốt nhé, lâu lâu chờ 1~2s thôi, Speed 24.5 SoftBuBu xấp xỉ 25 của XD
Mèo: 2
Hỏi: 0
Lặp code lâu lâu có 1 cái :binhsua11:

cái này là cái gì vậy bạn, giải thix xíu đc hem?
p/s: 10 acc ngồi gõ bùn ngủ thầy bà cố luôn, vừa gõ vừa chat vừa lướt web cũng đc, XĐ ko thấy đâu là sao ta, mún bubu lấy hết khách hay sao ta kỳ thiệt đó

cách thức hoạt động mà như thế này, cậu gặp 1 code khó, thì bật caps lock lên, gõ xong, enter, sau đó soft tự tắt caps lock cho cậu.

cách thức hoạt động mà như thế này, cậu gặp 1 code khó, thì bật caps lock lên, gõ xong, enter, sau đó soft tự tắt caps lock cho cậu.
Đã xóa rất nhiều bài mà cố tình vi phạm liên tục nhé, trực tiếp nhắc nhở lần cuối cùng :
Ko post nội dung khác ngoài update tình hình load nhanh chậm của pix ở topic này !

Bây giờ có code trắng mà 10 id còn hơi chậm, tầm trưa trưa như mọi ngày hết code trắng nó còn chậm ra sao :(

Update, 10id gõ tốt speed 21, lâu lâu delay 1~5s, câu hỏi chó mèo gõ 30 có 1 cái :D

này thì tình hình !!!:binhsua06::binhsua07:

Up 1 xíu cho anh em yên tâm, 10 ID load vẫn tốt nhé, lâu lâu chờ 1~2s thôi, Speed 24.5 SoftBuBu xấp xỉ 25 của XD
Mèo: 2
Hỏi: 0
Lặp code lâu lâu có 1 cái :binhsua11:

soft BUBU NGHE nói log >10 id lận mà :-s

View attachment 12834
này thì tình hình !!!:binhsua06::binhsua07:

Nể bác thật đó, pix chậm như rùa mà tốc bác vẫn k thay đổi là sao ta ^^

Last edited by a moderator:
Đã xóa rất nhiều bài mà cố tình vi phạm liên tục nhé, trực tiếp nhắc nhở lần cuối cùng :
Ko post nội dung khác ngoài update tình hình load nhanh chậm của pix ở topic này !

tớ hok biết, mong cậu thông cảm. sever Pixprofit đang load nhanh nhé pa kon

rồi thôi rồi tiêu .hồi sáng log vô 6 acc thấy load chậm add thêm vô thì bị loading out ra bây giờ vô lại thì

tình hình mấy acc làm tốt chắc hôm nay giải lao quá :binhsua09:

bị loading nữa rồi, tự nhiên out soft luôn, kì vậy trời, sever pixprofit đang load tốt, thì tự nhiên bị như thế. Xui thật chứ, đánh captcha hơn 8 tháng nay lần đầu tiên bị ban 1 acc trừ 1.81$. Vãi chưởng :binhsua10:

10 acc mà sp đang giảm dần, cái bài của mình chỉ nói thêm 1 câu thoy còn lại nói tình hình 10 acc load chậm zậy cũng bị xóa hớ hớ, hnay load chậm ai nghỉ ngơi hết đi để tui làm mình kiếm cháo, sáng 10 acc làm chậm như rùa rồi vậy trưa thì làm sao :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week