[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
ai có sdt bác ấy báo tin cho bác đi mình sợ bác ấy kô biết tin chậm lắm người ơi
P.S ĐỀ NGHỊ SƯ LÝ NGHIÊM VỚI BÁC HOANGHUNG TOÀN NHẢM NHÍ KÔ A

Thêm tình hình tiếp đây mới làm thêm 30p nữa, Full 10 ID Speed giảm dần đều r :binhsua04:
Lặp code: 0
Mèo: 2
Hỏi: 1
Code trắng chiếm ưu thế :binhsua09: mà đang chậm dần r có nguy cơ tầm 10g là speed xuống <20 :binhsua09:

ok đã báo cho bác XD, tình hình rất là tình hình, 10 acc speed có dấu hiệu xuống dốc. lại còn bị loading nữa chứ, chiến kiểu này mất hứng quá

View attachment 12834
này thì tình hình !!!:binhsua06::binhsua07:

soft BUBU NGHE nói log >10 id lận mà :-s

Nể bác thật đó, pix chậm như rùa mà tốc bác vẫn k thay đổi là sao ta ^^

Đề nghị mode Mirinda nên xử lý các TH cố tình update sai tình hình nhé để trành loãng topic. Load chậm lắm rùi

ai có sdt bác ấy báo tin cho bác đi mình sợ bác ấy kô biết tin chậm lắm người ơi
P.S ĐỀ NGHỊ SƯ LÝ NGHIÊM VỚI BÁC HOANGHUNG TOÀN NHẢM NHÍ KÔ A

Đúng là tên ecapteam này nói thì nhảm thiệt nhưng trong trường hợp này bacumheo mới là người "chém gió", cảnh cáo lần đầu thôi !

gọi cho bác xd mà kô ai bắt máy bác ấy đâu mất tiêu rồi hài gê load chán nghỉ :binhsua09:

gọi cho bác xd mà kô ai bắt máy bác ấy đâu mất tiêu rồi hài gê load chán nghỉ :binhsua09:
call ko bắt máy đâu :)) tui nhắn qua rồi và dt báo là bác ấy đã đọc
10id khi load khi ko , ko làm sướng hơn

sp còn 18 thoy mấy bồ à, mà sv pixprofit sáng giờ đang bị lỗi mà, 10 acc chậm thê thảm :binhsua04:

cứ như mọi ngày add tầm > 20 còn kiếm ăn dc còn bây giờ thì 10 ID sp 13 nản vải lọ tình hình này kéo dài thì anh em sẽ tự sát hết .
buỗi tối load nhanh thì gặp bác sỹ . buỗi sáng load chậm thì ko cho add nhiều acc . haiz

mình đã gọi được cho bác đức và giờ bác ấy đang ol dể xem nè :binhsua03:
ps chậm lắm

update chậm hết oánh nổi.ai liên lạc bác đức FIX đi nào.híc híc:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Đúng là tên ecapteam này nói thì nhảm thiệt nhưng trong trường hợp này bacumheo mới là người "chém gió", cảnh cáo lần đầu thôi !

Bác Bao nói đúng đấy cái ông bacumheo chém gió làm anh em cmt ý kiến thôi chứ k như bác gà offer, vinacess nghĩ sai và chỉ nhắm 1 mình tớ như thế..
Đôi khi update cũng có những câu cmt vui vẻ tí chớ..

bác mirinda nghĩ tớ là ecapteam??? có lẽ tớ với ecap hợp tính nhau? bác nghĩ lại đi, đôi lúc có vài câu k làm vừa lòng các bác thì các bác cho là nhảm nhí, haizzz...

P/S: Cập nhật tình hình lại thôi là được chứ ji`...,
Gõ 200 codes 10 id vẫn bt, 5 id server p&p, 5 id server pixtyper k hề hấn ji`, tốc độ load ảnh chậm rì, out tí nữa làm ngồi mà mún ngáp lun á...

ủa sao id ko làm 1 tuần nay log vào báo Sorry, try to login later là zụ j nữa zậy ta . Bt acc log vào xong log ra , log vào lại mới báo lỗi thế mà

Ngóng tình hình xem thế nào, giờ làm căng mắt ra mà kiếm chẳng được tô cơm trưa 20k, ngồi đau mắt wa', bác XD ơi, update sớm nào.... :-s

Speed khủng nha, thôi chờ đợi là hạnh phúc. tầm này chắc phải log >25acc mới gõ được:binhsua06:

nếu add nhiều thì như thế này đây ]xem ra đây là cuộc đua của XD vs BUBU ai fix lỗi này trước sẽ ăn khách

??? ! cảnh cáo gì ?? em có chém gió đâu ? hình này là từ 7h đến 8h20 đó ! nó load nhanh chụp hình úp cho anh em xem để biết tình hình mà pác mirinda nói em chém gió thật oan uổng quá !:binhsua10::binhsua09:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week