[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
Bác nào gõ cho mình xin cái tình hình:
Mọi cmt ngoài update tình hình đều là spamer..:))

Ụa có ai cạp đc ko vậy ???

sao log 15ID vào nó Loading hết ko hiểu tại sao ???
hiện tại chỉ log được 10acc thôi nhé.log hơn sẽ bị loading cậu ạ.
sờ pít thì thôi khỏi nói chậm vô đối 10 acc speed 10 luôn.đợi bác đức FIX soft đi rồi làm.:D

??? ! cảnh cáo gì ?? em có chém gió đâu ? hình này là từ 7h đến 8h20 đó ! nó load nhanh chụp hình úp cho anh em xem để biết tình hình mà pác mirinda nói em chém gió thật oan uổng quá !:binhsua10::binhsua09:

Đúng rồi, update tình hình thì ghi rõ giờ, ngày mà k thấy ghi nên mọi người hiểu lầm cũng đúng thui...

P/S: Không làm nữa nên k có 500 tình hình, đợi bác XD lên update hoặc mua soft của BUBU dùng..

Tình hình là hiện giờ pix chỉ cho log 10 id thôi nhé. Hiện giờ code ra rất chậm, ngồi chờ code mà mắt mở hết lên rồi.

Tình hình bắt đầu nhanh hơn rồi , đã phải out bớt 4 em --- chỉ với 4 em đã max speed nha a e :binhsua02:

Dùng soft nào vậy Tr ? Sao log 15id thì chẳng có cái nào load đc mà nó loading nhỉ. ? Lỗi soft rồi à

Đang thử soft của Bubu xem thế lào, có tiến triển hơn XD hôn, nếu ok thì làm lun 1 con để dùng.
Bubu hiện đang cho dùng free phải k các bác.

Hy vọng bubu ra bản mới log >10id để mọi người kiếm thật nhiều $_$...
Ở ĐÂY LÀ UP DATE MÀ SAO BÁC CƯ LANG MANG SOFT Ở ĐÂY HỒI VẬY :binhsua12:
CHÂM 10 ACC TỐC 17 NHÉ

tóm lại là h mình hỏi soft xd 10 acc bao nhiu wpm, soft ngày bi nhiu, bạn nào cũng hỏi hết... hỏi vô chủ đề cho nhanh

Soft bubu 10ID SP 14.27.
PS: Đang hóng bubu team ra soft log >10 ID @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333