Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
số mình rỏ nhọ cả ngày mình làm ko sao nhưng đúng 12h trưa là té sạch sẻ nguyên list 1k ko vào đc 1 con :D

haha của rẻ thì nó như thế mà , đã dùng thì phải chấp nhận và tìm cách khắc phục thôi, tình hình này mình nghĩ lên sắm cố định tầm 20 con proxy private còn lại chơi proxy của fine , như thế lúc nào cũng gõ được mà không tốn quá nhiều cho proxy

haha của rẻ thì nó như thế mà , đã dùng thì phải chấp nhận và tìm cách khắc phục thôi, tình hình này mình nghĩ lên sắm cố định tầm 20 con proxy private còn lại chơi proxy của fine , như thế lúc nào cũng gõ được mà không tốn quá nhiều cho proxy
bạn đừng nói của rẻ của ôi thật sự nó k đến nổi nào chỉ tại ng dùng mà ra cả thôi, theo mình nghĩ nó bị định kì a-e Dùng dần rẻ rỏ như của mình thì chịu r nó bị cả list vừa đổi hôm qua đến hôm nay 12h trưa lại bị tiếp y chang hôm qua, nc với tụi sup nó ko chịu lỗi là của bên nó vì chỉ có 1 mình mình sup và nói bị thì nó k đồng ý, nên mình cũng thôi, nếu mọi người muốn proxy của nó cải thiện hơn thì cùng nhau sup phản ánh để nó ko bóp sever nữa theo mình nghĩ là do tụi fine nó cố tình làm thế, vì có người bị người không lúc người này bị người kia ko, lúc ng kia bị ng này ko .
còn ai nói proxy pri chứ proxy pri thằng pix nó trảm gần hết r hình như còn 1 số site còn lẻ loai lại nhưng giá khá cao

các bác đúng chủ đề post cái tình hình đi T.T
proxy bạn sống thì cứ log vào tầm 50 60ID là đc giờ này thì cứ thế mà log đi

nói tóm lại là kệ mịa nó đi, làm đc thì hay ko làm đc thì đi ngủ sao phải xoắn, mink dự kiếm ít sang năm kiếm con vợ về cho vui nhà vui cửa mà $ lúc đc lúc ko mà chẳng thèm lo thì thôi, vô tư đi a e ơi? :p:D
load tạm được...

nói tóm lại là kệ mịa nó đi, làm đc thì hay ko làm đc thì đi ngủ sao phải xoắn, mink dự kiếm ít sang năm kiếm con vợ về cho vui nhà vui cửa mà $ lúc đc lúc ko mà chẳng thèm lo thì thôi, vô tư đi a e ơi? :p:D
load tạm được...
nói chứ xoắn phải xoắn chứ chắc bác chưa bị giống mình 2 hôm nay @@ 1k mà ko vào đc 1 con :D
P/S : pro nào có tool lọc proxy theo số trùng nhau ko, ví dụ chọn 193 ra 193 .. 46 ra 46 ấy ngồi mò mầm 1k con tách riêng ra 2 loài mắt :D

nói chứ xoắn phải xoắn chứ chắc bác chưa bị giống mình 2 hôm nay @@ 1k mà ko vào đc 1 con :D
P/S : pro nào có tool lọc proxy theo số trùng nhau ko, ví dụ chọn 193 ra 193 .. 46 ra 46 ấy ngồi mò mầm 1k con tách riêng ra 2 loài mắt :D
Ý bác là paste list proxy vào Excel, bôi đen chọn Data > Sort A->Z?

7id full speed

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week