Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
:confused: sao hôm nay connect nhiều vậy trời - ko do proxy hay do pix đây vậy trời
cái này do proxy thôi có gói bị gói ko nói chung ai dính thì chết:D

Mới sáng vào thấy cái tình hình choáng váng
1ID ~ 0,4 sp
Thôi out luôn, :confused::confused::confused:
proxy của mấy thím này hầu như thấy ko té như mình nhỉ mình dính phốt hay sao bị vài ta

id chết như sung rụng. thôi nghỉ cho khỏe :oops::(:(:(

id chết như sung rụng. thôi nghỉ cho khỏe :oops::(:(:(
bạn chụp 1 tấm hình gữi qua mình cái đc ko mình gữi cho thằng sup fine cái, bên mình out r quên chụp hình

bạn chụp 1 tấm hình gữi qua mình cái đc ko mình gữi cho thằng sup fine cái, bên mình out r quên chụp hình
liên quan đến proxy thì 1 mình cậu làm được gì.tập họp chục người cùng gửi yêu cầu mặc may.

65 id sp 35

Last edited:
liên quan đến proxy thì 1 mình cậu thì làm được gì.tập họp chục người cùng gửi yêu cầu thì mặc may.

65 id sp 35
dân cạp phá thì giỏi thôi chứ kêu chẳng ai thèm làm đâu, toàn hả mồm chờ sung rụng, thôi thì kệ chịu khó hằng ngày sup cho nó đổi list vậy, ai chết kệ ai chán rồi, công nhận muốn log vào làm 1 mình dễ thôi nhưng mà log thế ức chế gặp nhìu list chỉ log đc khoản 3 40con chưa kể ai đó xui sẻo cũng trùng list giống mình thì vỡ mồm, chắc mấy bác hên ko dính phải list xui thôi

dân cạp phá thì giỏi thôi chứ kêu chẳng ai thèm làm đâu, toàn hả mồm chờ sung rụng, thôi thì kệ chịu khó hằng ngày sup cho nó đổi list vậy, ai chết kệ ai chán rồi, công nhận muốn log vào làm 1 mình dễ thôi nhưng mà log thế ức chế gặp nhìu list chỉ log đc khoản 3 40con chưa kể ai đó xui sẻo cũng trùng list giống mình thì vỡ mồm, chắc mấy bác hên ko dính phải list xui thôi
tui có xài Fine đâu mà dính..hàng mới :D..xài cũng đc 2 tháng..ngày ngày lên google mò tí là cái xài .

proxy của mấy thím này hầu như thấy ko té như mình nhỉ mình dính phốt hay sao bị vài ta
Bị té mỗi 1 con thôi, nhàn tênh àh
Các thím bị rụng lộp bộp chắc do proxy chứ ko phải do Pix đâu nhé
tình hình load quá tệ, 70 acc, mà sp mình kém nhất forum
1 ID ~ 0,3 sp

Last edited:
Chắc e cắn lưỡi với tình hình proxy như thế này quá các bác ợ :confused::confused::confused:
Protocol + connect error
sp cực chậm :mad::mad::mad:

colgate: soft PixTest của XD phím tắt play là gì vậy các bác.

Last edited:
đợt nghỉ hè này các bạn SV ở nhà nên chiến nhiệt tình, quá tải lại trùng proxy nên bị văng đá ra ngoài vòng lốc ao thôi, các bác đợi hết qua hè rồi sẽ ổn thôi :p:D
bình tĩnh đi e ơi @MissUl , @thienthan1369 ko nhận lại thì lỗ hớ e ah? :p:D
đang nhanh dần....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn