Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.

winner0107

Junior
Reactions
6
MR
0.034
co bac nào hướng dẫn e gõ trên web với e đã thử hướng dẫn trên mà vẫn ko dc.hix. Mà h gõ trên phần mềm thì 50id 2h dc 600 cap ak!

Reactions
319
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Gõ pix trên web như thế nào vậy ? ai chỉ giúp t với ? chứ sòft mà chờ mãi ko thấy code đâu :(

chip_hoi101

Banned
Reactions
147
MR
0.001
Follow me on Facebook
Ủa? sao qua giờ pix chưa reset thế này? Có ai bị như mình không? Pay qua PM mà giờ này còn chưa reset :eek:

Ai có thể giúp mình vấn đề này k, 3 hôm trước mình lấy 5 acc solo nhấn vào other payment, xong chiều mình lại cho 5 acc đó vào gr, lúc vào thì nó mất hết phần thanh toán luôn, 3 ngày r nó vẫn chưa pay hix

atunit07

Hero
Reactions
449
MR
1.011
Ai có thể giúp mình vấn đề này k, 3 hôm trước mình lấy 5 acc solo nhấn vào other payment, xong chiều mình lại cho 5 acc đó vào gr, lúc vào thì nó mất hết phần thanh toán luôn, 3 ngày r nó vẫn chưa pay hix

cậu phải chờ thanh toán rồi mới cho vào gr,nếu cho vào gr thì coi như mất hết $ trong balance,coi như tiền đó cậu mất rồi đừng đợi nữa,rút exp hỏi trước khi làm,làm rồi mới hỏi :eek:

cậu phải chờ thanh toán rồi mới cho vào gr,nếu cho vào gr thì coi như mất hết $ trong balance,coi như tiền đó cậu mất rồi đừng đợi nữa,rút exp hỏi trước khi làm,làm rồi mới hỏi :eek:
hix công sức từ bữa h , chán ghê . vs lại h có 1 acc của mình nó cứ ra 1 code lập đi lâp lại đc 4 5 lần rồi nó ko load nữa ko bik có phải bị band r ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,022
176,514
Latest member
top5nhacaicom

Most viewed of week

Most discussed of week