Poll mmo4me got talent 2012 - và trao giải =.=

Thành viên bạn sẽ bầu chọn là ?

• Total voters
    132
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Hơi buồn vì cuộc thi này xíu:).
Nhưng đã gọi là "tìm kiếm tài năng"
thì mình sẽ chọn đúng người đúng năng lực.
Sadlove đạt!:)...
p/s: mem 4rum toàn nghe nhạc bằng mắt =]]

Mắt đâu mà mắt bác. Thực ra mem toàn vote cho người quen => chỉ có những mem ko quen ai như mình là vote chuẩn nhất. 1 vote cho sad :binhsua95:

Ko ưa người như thế này!
Căn cứ vào đâu nói 4rum toàn nghe nhạc bằng mắt?
Bạn nghĩ gì khi tôi nói tôi ko ưa bạn?
Bạn nghĩ như thế nào về bài hát của người khác cũng chỉ là cảm nhận riêng bạn thôi
Đừng phán như mình là Thánh JimmyQ chứ!

Last edited by a moderator:
Rừng nào cọp đó, chiếm dc tình cảm đa số thì vẫn là người chiến thắng, giờ cậu đi so sánh lam trường với quang linh xem nếu fan nhiều chắc chắn là lam trường thì khi đó mọi người sẽ vote nhiều cho lam trường hơn quang linh mặc dù quang linh hát cũng rất hay. Đừng nhỏ nhen theo cách của bạn

Rừng nào cọp đó, chiếm dc tình cảm đa số thì vẫn là người chiến thắng, giờ cậu đi so sánh lam trường với quang linh xem nếu fan nhiều chắc chắn là lam trường thì khi đó mọi người sẽ vote nhiều cho lam trường hơn quang linh mặc dù quang linh hát cũng rất hay. Đừng nhỏ nhen theo cách của bạn
đồng ý hết với những câu nói của anh quang gay:m096:
nhưng câu nói '' rừng nào cọp đó '' chưa hiễu cho lắm:m021:

Bạn thử so sánh giọng Đan Trường, Quang Vinh, Ưng Hoàng Phúc (nhóm 1) ... với Tùng Dương, Đăng Dương, Trọng Tấn, Việt Hoàn (nhóm 2) ... nhé.
Tại sao mấy ông nhóm 1, ông nào cũng nổi tiếng, tiền nhiều nhờ ca hát trong khi giọng hát thì chả có gì đặc sắc, toàn hát nhạc thị trường, không cao không thấp, và 100% các bài hát của họ tớ đều hát được tốt.
Còn nhóm 2, là nhóm được học hành bài bản, có khả năng thực sự thì có bao nhiêu người ở 4rum này biết. Tớ cũng hỏi thật là bạn có biết Đăng Dương hay Việt Hoàn hay không?

Thêm nữa, có bao nhiêu người ở 4rum này có khả năng cảm nhận được 1 giọng hát hay hay không. Tất cả đều là cảm tính, vui là chính. Comment kiểu này của bạn, tớ đọc lần này là lần thứ 2 rồi. Bạn nên refresh đầu óc cho nó thoải mái, nên save những gì cần save.

Tất cả đều là cảm tính, vui là chính. Comment kiểu này của bạn, tớ đọc lần này là lần thứ 2 rồi. Bạn nên refresh đầu óc cho nó thoải mái, nên save những gì cần save.

Định nói nhiều nhiều nữa, vì đang cố nhớ lại bài dự thi của JimmyQ có gì đặc biệt sánh tầm talent ko mà ko đc, và cũng bắt đầu thấy tưng tức khi mình nhớ mình chưa post cái ảnh nào trên diễn đàn này để bài mình hát bị vote "bằng mắt" hết . Nhưng đọc cm này xong quyết định ko bàn thêm gì nữa=))

cái này chắc là nói về vòng 1 của mình đúng ko. vì mình quen nhiều nên nhiều ng vote cho mình ở vòng 1 . vòng 2 vote cũng toàn là những người thân thiết với mình. cá nhân mình cũng vote theo sở thích. gu của mỗi người là khác nhau. lựa chọn của bạn là do bạn. nếu ko thik bạn có quyền ko chọn. đừng nói cái kiểu: chọn đứa giỏi nhất trong những đứa kém nhất ở đây.
ps: cũng ko hiểu cái nghe nhạc = mắt, vì mặt mình chẳng = ai cả

Last edited by a moderator:
Bạn thử so sánh giọng Đan Trường, Quang Vinh, Ưng Hoàng Phúc (nhóm 1) ... với Tùng Dương, Đăng Dương, Trọng Tấn, Việt Hoàn (nhóm 2) ... nhé.
Tại sao mấy ông nhóm 1, ông nào cũng nổi tiếng, tiền nhiều nhờ ca hát trong khi giọng hát thì chả có gì đặc sắc, toàn hát nhạc thị trường, không cao không thấp, và 100% các bài hát của họ tớ đều hát được tốt.
Còn nhóm 2, là nhóm được học hành bài bản, có khả năng thực sự thì có bao nhiêu người ở 4rum này biết. Tớ cũng hỏi thật là bạn có biết Đăng Dương hay Việt Hoàn hay không?

Thêm nữa, có bao nhiêu người ở 4rum này có khả năng cảm nhận được 1 giọng hát hay hay không. Tất cả đều là cảm tính, vui là chính. Comment kiểu này của bạn, tớ đọc lần này là lần thứ 2 rồi. Bạn nên refresh đầu óc cho nó thoải mái, nên save những gì cần save.

Mình mới tham gia 4rum và đây cũng là post đầu tiên.

Đăng Dương : Đất Nước Trọn Niềm Vui

Trọng Tấn : Hát Về Cây Lúa Hôm Nay

2 bài này thì theo cá nhân mình hát hay nhất.

Còn Event này mod tổ chức chủ yếu để mọi người hiểu biết nhau hơn,là nhip cầu thông cảm để chúng ta tìm những niềm vui nho nhỏ sau những giờ MMO mệt mỏi...

Chúc các bạn vui vẻ và nhiều may mắn.

Thân !

Nói đến hay là các ca sĩ nước ngoài thôi nhạc việt giờ nhảm nhí ý nghĩa toàn nghĩa đen không có gì đặc sắc nghe nó hại não lắm

nói chung là mình ko thích cuộc thi này, vì nó ko đánh giá chính xác đc tài năng của các bạn thạm gia :(

Mình góp ý thế mà bị ném gạch thế nhĩ :))
Ý mình cuộc thi nên đi đúng với cái tên của nó
thế thôi:|.
Các bạn nhột à?
Mình nói các bạn nghe nhạc bằng mắt nhưng đâu đồng
nghĩa vs k có lỗ tai =))
Nói là nói vậy thôi. Quen nhìu thì chiếm t.c nhìu. Mình
k bon chen, không wan trọng điều gì cả. Góp ý thế thôi.
Các bạn hiểu sao hiểu:D. Đừng ép phe mình thế..tội nghiệp=]]

nói chung là mình ko thích cuộc thi này, vì nó ko đánh giá chính xác đc tài năng của các bạn thạm gia :(

Mình góp ý thế mà bị ném gạch thế nhĩ :))
Ý mình cuộc thi nên đi đúng với cái tên của nó
thế thôi:|.
Các bạn nhột à?
Mình nói các bạn nghe nhạc bằng mắt nhưng đâu đồng
nghĩa vs k có lỗ tai =))
Nói là nói vậy thôi. Quen nhìu thì chiếm t.c nhìu. Mình
k bon chen, không wan trọng điều gì cả. Góp ý thế thôi.
Các bạn hiểu sao hiểu:D. Đừng ép phe mình thế..tội nghiệp=]]

Về tài năng, tớ cho bằng nhau hết, vì tớ không đủ khả năng đánh giá về lĩnh vực này. Còn vote, vì thế tớ vote cho bạn tớ.
Lúc trước tớ ko có time để tham gia cuộc thi này cho vui, chứ tớ mà hát thì cỡ Đan Trường hay Ưng Hoàng Phúc ... chỉ có xách dép thôi.

Về tài năng, tớ cho bằng nhau hết, vì tớ không đủ khả năng đánh giá về lĩnh vực này. Còn vote, vì thế tớ vote cho bạn tớ.
Lúc trước tớ ko có time để tham gia cuộc thi này cho vui, chứ tớ mà hát thì cỡ Đan Trường hay Ưng Hoàng Phúc ... chỉ có xách dép thôi.
Đã sống là phải mơ...

Nói đến hay là các ca sĩ nước ngoài thôi nhạc việt giờ nhảm nhí ý nghĩa toàn nghĩa đen không có gì đặc sắc nghe nó hại não lắm
giờ việt nam toàn dòng nhạc thị trường ... nỗi đc 1 thời gian ngắn thì chìm xuống mãi mãi chả ai để ý nữa:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week