SCAM Powbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Site đầu tư khá công phu, membership theo năm với lại mình thấy Admin khá tâm huyết. Theo quản điểm là có thể chơi dài dài. Nhưng ít ra bạn tham gia ngay từ đầu bao h cũng lợi hơn mà.

Đã ref cho bác và up lên premium rồi nhé bác. ID:thieulegend, bác check xem.
Up phải 5p sau nó mới cập nhật, làm mình tưởng bị lỗi gì. Vào thuê ref thì thấy các gói đều để giá 0$ cũng hơi lo. Chat support trả lời liền (nhanh thật). Thuê cái được 300 ref luôn đâu phải 100 như bác chủ topic nói nhỉ.
Premium max ref 1 lần thuê rõ ràng nó thông báo 100 mà. Thớt đâu có nói sai.

Đang có khoảng 200$ mình phân vân ko biết nên đầu tư vào site này hay useclix , useclix thì tầm 2 tháng hồi vốn còn site này thấy bạn tính thì 1 tháng đã hồi vốn và có khi có lời rồi , nhưng ko biết có bền ko , bạn là người giới thiệu site grandbux mà hồi trước mình ref nên cũng hi vọng site này được ngon như GB

Đang có khoảng 200$ mình phân vân ko biết nên đầu tư vào site này hay useclix , useclix thì tầm 2 tháng hồi vốn còn site này thấy bạn tính thì 1 tháng đã hồi vốn và có khi có lời rồi , nhưng ko biết có bền ko , bạn là người giới thiệu site grandbux mà hồi trước mình ref nên cũng hi vọng site này được ngon như GB

HI bạn,

Những gì mình phân tích về site là hoàn toàn dựa theo cảm nhận của mình. Grandbux mình cũng đã giới thiệu cho anh Em, thật may mắn là bây h thấy anh Em việt nam tham gia nhiều và nhiều lời có lãi với nó.

Vậy bạn hãy tự cân nhắc nhé.

tại mình mới chơi nên chưa biết kiếm 1 gì đó đầu tư làm ăn có thể hướng dẫn rỏ hơn ko ạ ?

Chơi PTC bạn có 2 cách

1.Bạn có thể chơi miến phí nhưng sẽ rất mất time và ko đáng là bao
2.Để kiếm dc nhiều hơn thì bạn cần nâng cấp và thuê giới thiệu (tức là người khác làm việc cho bạn). Chỉ khi bạn nâng cấp thì bạn sẽ được hưởng nhiều ưu đãi hơn và sẽ kiếm tiền dc nhanh hơn.

Và nếu đầu tư thì như reply trước của mình.

Mình tính như này ko biết có đúng ko nha
Giả sử mình mua gói Premium 49$ và thuê max ref là 1000 thì chi phí thuê là 0.23*1000 = 230 $
AVG là 10
Thì 1 ngày có 1000*10 = 10.000 click * 0.001 = 10$
Chi phí bật autopay cho 1000 ref là 0.0065/ref là 1000*0.0065 = 6.5$
Vậy lợi nhuận 1 ngày là 10 - 6.5 = 3.5$ => 1 tháng là 3.5 *30 = 105$
Nếu tính sai mong các bạn góp ý đừng gạch đá mình nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member