Airdrop Project Hydro - coinex.com - Đếm ngược Hydro (Project Hydro) lên sàn - Đời nở hoa hay bế tắc :)

Ý em là xem nó hiện trong ví ở Huobi chứ e tìm mãi k thấy
2 con ấy chưa đc list sàn. nó có nói trong medium kìa. "All tokens will be deposited into your Huobi Pro/HADAX account within 3 working days if the tokens are already listed on Huobi Pro/HADAX. For tokens that have yet to be successfully listed on Huobi Pro/HADAX, tokens will be deposited within 3 working days once it is listed on Huobi Pro/HADAX by end of April. If the tokens are not listed by end of April, there will be no airdrop."
nếu đc list sàn trong tháng 4 thì nó trả. ko thì coi như ko có.

2 con ấy chưa đc list sàn. nó có nói trong medium kìa. "All tokens will be deposited into your Huobi Pro/HADAX account within 3 working days if the tokens are already listed on Huobi Pro/HADAX. For tokens that have yet to be successfully listed on Huobi Pro/HADAX, tokens will be deposited within 3 working days once it is listed on Huobi Pro/HADAX by end of April. If the tokens are not listed by end of April, there will be no airdrop."
nếu đc list sàn trong tháng 4 thì nó trả. ko thì coi như ko có.
À e dốt tiếng anh nên k dịch dc. Thanks bác.

site https://mercatox.com scam hay ko vậy anh em rút

Withdraw đc 15 giờ rồi mà nó vẫn procesing , và pm support thì ko reply

Mình rút ETH về MEW , có anh em nào bị giống mình ko?

chắc bác bị lỗi gì ấy thôi , chứ tôi rút bt mà :D

bác rút cái gì, số lượng bao nhiêu??

Em thấy nó cũng bị reprt trên bitcontalk quá trời
https://bitcointalk.org/index.php?topic=1662702.640

Bác rút ETH về ví MEW thường thuờng bị lỗi cũng nên , chứ tôi rút dash về wex chưa đầy 5p đã về rồi , rút lần 0.3 , 0.5 dash :)

trong khung chát trên trade nhiều người cũng report bị delay ETH về ví vì lý do : ADMIN *** ĐỦ TIỀN TRONG ETH ĐỂ THANH TOÁN, VCL SITE.

Anh em đừng xài SITE NÀY nhé, site cùi bắp VCL . Giờ ngồi hóng tiền về với khá nhiều ông đây.

trong khung chát trên trade nhiều người cũng report bị delay ETH về ví vì lý do : ADMIN *** ĐỦ TIỀN TRONG ETH ĐỂ THANH TOÁN, VCL SITE.

Anh em đừng xài SITE NÀY nhé, site cùi bắp VCL . Giờ ngồi hóng tiền về với khá nhiều ông đây.
kk , chấp nhận mất chút phí rút dash về cho khoẻ :D

kk , chấp nhận mất chút phí rút dash về cho khoẻ :D
haizz, site như shit thật, trên bitcointalk có người nói delay 30 ngày mới vl

Rút kinh nghiệm lần sau, coin nào mà lên có 1 site duy nhất thì phải nghiên cứu cái sàn đó trước, bực vcl, sàn gì mà pm support ko rep, ôm tiền của mem thế thì chịu , anh em cạch mặt nó ra

Rút kinh nghiệm lần sau, coin nào mà lên có 1 site duy nhất thì phải nghiên cứu cái sàn đó trước, bực vcl, sàn gì mà pm support ko rep, ôm tiền của mem thế thì chịu , anh em cạch mặt nó ra
hôm qua tôi rút bt mà ta :D

hôm qua tôi rút bt mà ta :D

chắc tuỳ lúc bác, lúc bác rút thì nó vẫn còn tiền, rồi lúc em rút thì có thằng nào nó bum ghê quá, nó rút thế là admin hết tiền, rồi em cũng phải đợi luôn..... Site này cùi bắp thật, Anh em tốt nhất là rút qua cổng khác (ETH đang delay) hoặc ko thi đợi lên sàn khác .

tối qua đến giờ có bác nào rút ETH về ví trên mercatox mà về đc ví ko mấy bác? Sao thấy nhiều người report là bị delay quá vậy nhỉ?

ETH thì đang bay cao, ko lẽ giá cao quá thằng admin nó ôm ko chịu trả?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week