Waiting for Answer prommo2014 - nghi vấn SCAM ! (Cần vào trả lời)

Status
Not open for further replies.
ah mod có cân thì buzz yahoo nhá đang online,bận tí k theo dõi sát topic dc :D

cậu k có quyền kiu tớ post địa chỉ đâu...khi nào mod lên tiếng tớ sẽ post :D...tớ nói rồi post len mà nói dối cũng vậy...chát coi giấy tờ và fb ng đó đi mới biết chính xác cậu ah :D
vậy là mod không công bằng rồi, khi việc gì chưa rõ ràng nên điều tra theo cả 2 hướng,

mod chỉ đang theo hướng promo14 là scam thì phải :D

Prommo ở HN à :-? Tui ko nghĩ ông này scam đâu, nếu ở HN, tự tin ko phải scammer, thích giao lưu chém gió pm chữ kí gặp nhau cái xem sao
hà nội thì ko scam ak ? hình như quangdx đóng bảo hiểm scam cũng ở hà nội thì fai :-?

Qúa vãi. trùng IP quá trời. Vụ này giống y chang vụ rinny.

@legialoc không online yahoo à. Buzz mà ko thấy trả lời. Có việc nhờ tí nào :D

@prommo14 có quen với @Ultimate không thế? có lần cậu dùng acc của @Ultimate để nhận paypal mình sell

quê gốc Hải Phòng hiện tại đang sinh sống và làm việc tại thành phố biển Đà Nẵng . còn gì nữa không mod ?

:-? Nếu m ko lầm thì m đã đọc qua 1 topic cậu hẹn mua acc PP hơn chục triệu của 1 bác nào đó (ultimate thì phải) và hẹn nhau GD tại Cầu Giấy (Hà Nội) cơ mà nhỉ, có đúng ko hay mình nhớ nhầm

hà nội thì ko scam ak ? hình như quangdx đóng bảo hiểm scam cũng ở hà nội thì fai :-?
Khổ các bạn éo hiểu ý mình là gì cả, mình hỏi thế để xác nhận xem có đúng Prommo ở HN như ngày trước m đã từng đọc được ở đâu đó ko thôi, nếu đúng ở HN mà đàng hoàng ko scam thì có thể hẹn gặp giao lưu để biết rõ chi tiết thêm, còn không phải thì điều tra tiếp,các bạn cứ nói nhảm chán vl ra, cậu là người thứ 4 rồi đấy:mad:
:-? Nếu m ko lầm thì m đã đọc qua 1 topic cậu hẹn mua acc PP hơn chục triệu của 1 bác nào đó (ultimate thì phải) và hẹn nhau GD tại Cầu Giấy (Hà Nội) cơ mà nhỉ, có đúng ko hay mình nhớ nhầm

Ở đâu cũng có người tốt người xấu bạn.Tui người huế nè nhưng tự hào chưa bao giờ lấy của ai một đồng :oops:

Khổ các bạn éo hiểu ý mình là gì cả, mình hỏi thế để xác nhận xem có đúng Prommo ở HN như ngày trước m đã từng đọc được ở đâu đó ko thôi, nếu đúng ở HN mà đàng hoàng ko scam thì có thể hẹn gặp giao lưu để biết rõ chi tiết thêm, còn không phải thì điều tra tiếp,các bạn cứ nói nhảm chán vl ra, cậu là người thứ 4 rồi đấy:mad:

bạn ghi câu chữ thế nào mà ai cũng hiểu như vậy. đọc lại thấy cũng hợp lý, ảo quá :D

bạn ghi câu chữ thế nào mà ai cũng hiểu như vậy. đọc lại thấy cũng hợp lý, ảo quá :D
Câu chữ đây. Các bạn là người hiểu biết sao ko biết rõ luôn lịch sử giao dịch của prommo đi mà cứ phán mơ mơ hồ hồ + ném đá nhau thế.
Prommo ở HN à :-? Tui ko nghĩ ông này scam đâu, nếu ở HN, tự tin ko phải scammer, thích giao lưu chém gió pm chữ kí gặp nhau cái xem sao
Gọi hết những người đã từng GD mua bán acc khủng trong 4rum này với Prommo và hỏi xem có thêm thông tin chi tiết gì ko ? Ai dã GD trực tiếp thì càng tố. Theo như m biết thì có bác Utimate đã từng GD với Prommo, nhiều hay ít, chi tiết sao cứ thử hỏi bác này xem sao.

Prommo nếu ko scam thì nên vào kêu gọi những người uy tín trong 4rum đã từng GD với cậu vào ủng hộ xem nào. Có đợt troll scam ta nên giờ ta ko bênh đâu.

Câu chữ đây. Các bạn là người hiểu biết sao ko biết rõ luôn lịch sử giao dịch của prommo đi mà cứ phán mơ mơ hồ hồ + ném đá nhau thế.
Gọi hết những người đã từng GD mua bán acc khủng trong 4rum này với Prommo và hỏi xem có thêm thông tin chi tiết gì ko ? Ai dã GD trực tiếp thì càng tố. Theo như m biết thì có bác Utimate đã từng GD với Prommo, nhiều hay ít, chi tiết sao cứ thử hỏi bác này xem sao.

Prommo nếu ko scam thì nên vào kêu gọi những người uy tín trong 4rum đã từng GD với cậu vào ủng hộ xem nào. Có đợt troll scam ta nên giờ ta ko bênh đâu.
Gọi hết ra khéo lại 1 đám toàn clone với lại scammer thì mất công dọn dẹp lắm :D

Xong vụ này mình sẽ xử tiếp thêm 1 vụ nữa. Anh em cứ chờ xem nhé. Phim còn hay lắm :D. Tất cả bằng chứng mình nắm trong tay hết rồi :D
Ngay và luôn ik cậu, hóng sáng h mệt qá :D :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week