Waiting for Answer prommo2014 - nghi vấn SCAM ! (Cần vào trả lời)

Status
Not open for further replies.
Lão promo này Tối qua định bán thì kêu min 200. 30p sau pm lại kêu mua rồ lặn mất tích :D

:) Vậy đây là kết quả của 1 ngày hẹn mà ko thấy gd , onl pm mà off à ?
Nói chung cái gì cũng có khả năng. Thiết nghĩ mod @legialoc nên từ từ lại.
Thứ nhất : 1 cái IP chả có ý nghĩ gì cả. Log chat chỉ hiện là có link get chứ có hiện IP đâu ? Giả giử bạn quăng link cho y!m scam rùi dc cái IP. Xong dùng nick khác "tình cờ" chat vs ô promo này dc cái Ip là 2. Rùi nói Ip scam là của ô promo thì sao ?Vu khống thì sao ?
Thứ 2 : đó là sau cơn bão PP thì hum qua ô promo có lập topic mua PP ít nhất 100$. Mình cũng nghĩ là khả năng scam rất lớn. Giờ bác up cho ae proof pay tiền tối ngày rao mua xem ???
Thứ 3 : đó là tình trạng onl y!m . Mình có add nick ô này. Ngày thường rất hay onl nhưng hum nay ko thấy xuất hiện ? Topic có chuyện gd lúc 5h chiều ? Vậy bác liên lạc vs @NgoCaTin = gi ? Yahoo hay là ???
Thứ 4 : bác @prommo14 có gd vs thanden ko ? số tiền bao nhiêu ? Nếu có bác quăng cái proof gd hơn lượng tiền đó ngày kia xem mọi ng tin bác hơn hay tin thằng này hơn ?Mình thấy thanden rao có hơn 100$ mà chả lẽ lại sợ up proof à ?
Mod nên suy xét kĩ vào.Có khả năng 1 vụ chơi bẩn lẫn nhau.
Còn @prommo14 nên up và giải thích những điều 2 3 4 mình nêu trên.

Tất cả liên lạc của mình với @prommo2014 đều qua Yahoo nhé :)

Lão promo này Tối qua định bán thì kêu min 200. 30p sau pm lại kêu mua rồ lặn mất tích :D
yên tâm em khẳng định tại thời điểm đó chính chủ em đang dùng nick và em đã nói là em send vnd trước cho bác nếu đồng ý rate 19.3 , cái này bác xác nhận giúp em ?

Híc nêu như promo2014 mà còn Scam thì trên foroum này có thể tin ai được nữa trời :confused:
tốt nhất là bạn đừng tin ai yên tâm là mình vẫn sẽ mua pp hay acc pp không được nhận trước nữa thì mình sẽ dùng trung gian và fee mình lo hết cho các bạn . yên tâm 1 điều như vậy nha :)

yên tâm em khẳng định tại thời điểm đó chính chủ em đang dùng nick và em đã nói là em send vnd trước cho bác nếu đồng ý rate 19.3 , cái này bác xác nhận giúp em ?
Cái này thì tớ confirm cho cậu. Mấy cn khác tớ k biết :D

Phải chăng các mod thấy mình đã đủ thẩm quyền nên ko cần tích cực làm việc nữa?
Từ đầu chí cuối chỉ có legialoc là phát ngôn chính nhưng lại ko có quyền sinh sát trong tay.

tốt nhất là bạn đừng tin ai yên tâm là mình vẫn sẽ mua pp hay acc pp không được nhận trước nữa thì mình sẽ dùng trung gian và fee mình lo hết cho các bạn . yên tâm 1 điều như vậy nha :)
E hy vọng bác ko phải scamer vì trước h vẫn thần tượng bác là một người có phong cách làm việc và nói chuyện rất lịch sự.
Mặc dù chưa dg thành công với bác lần nào:)

E hy vọng bác ko phải scamer vì trước h vẫn thần tượng bác là một người có phong cách làm việc và nói chuyện rất lịch sự.
Mặc dù chưa dg thành công với bác lần nào:)
có 2 topic nó đối lập đó bạn
topic này mình được các thành viên uy tín xác nhận http://mmo4me.com/threads/prommo2014-tu-bao-ve-minh.138659/
hi vọng bạn vẫn ủng hộ mình trong việc sell pp hay sell acc cho mình :)

Đôi khi tất cả các gì bạn thấy nhựng sự thật không phải vậy! Vụ này sắp hạ màn rồi :D

Đã mún scam kiu thế này chả ai dại gì xài cái ip thật cả ,chắc do vấn đề gì thôi.Mình tin bac promo2014 bi hack

Đôi khi tất cả các gì bạn thấy nhựng sự thật không phải vậy! Vụ này sắp hạ màn rồi :D
hạ màn hay gì gì của mod thì mình rõ nhưng mình vẫn sẽ dùng nick mới tạo topic mua bán và vẫn sẽ tự nhận là prommo2014 để mod khỏi mất công điều tra các nick clone của mình sau này . yên tâm mình không dùng ssh hay vps trừ khi các mod band 5 nick mới tạo của mình

Nói chung cũng thấy ảo ảo,đanh vậy thì sau này dùng trung gian cũng được,mới có thêm 1 bác trung gian mới mà.

Các cậu cứ bình tĩnh và chờ đợi. Hôm nay sẽ có câu trả lời cho các cậu! Mình vẫn còn vài bằng chứng chưa đưa ra! Chờ xác nhận 1 số người nữa thôi :D. Hoặc có thể SCAM thật, hoặc có thể dàn dựng, hoặc có thể tạo lòng tin, làm 1 mẻ lớn, hoặc bị vu oan.... v..v....v......

Nghiêng về giả thuyết dàn dựng uy tín để làm một mẻ lớn với sự giúp sức tiếp tay của .....1 vài acc khác :p:p:p

Chờ bằng chứng chính xác roài lập topic vote thuiiiiiiiiiiiiiii
Nếu như Promo chính là Rinny như lời của Trial Mod Legialoc nói thì chắc Dinhkienphong (taditimem) phải xem xét lại vì vẫn còn GIAO DU với scammer........

Cậu thứ 1:

taditimem12 gọi là scam tiền ai trong forum cứ post + poof scam lên trí sẽ refund lại cho người bị hại - vậy đừng lôi taditimem12 vào nữa nhé.

Câu thứ 2:

Sự việc trên theo trí chưa ai bị scam $ gì cả ==> không ảnh hưởng đến scam..Chủ yếu chúng ta giải quyết vấn đề prommo2014 bị mất ních và hack ních

Tối hôm qua PROMMO2014 số điện thoại :0914xxxx gọi trí nhờ trí lập topic khóa acc lại vì bị hack --TRONG ĐẦU TRÍ chỉ muốn giúp a ta lở mất công thằng scam đi hại $ người khác nữa ---> trí thấy chết không cứu sao---LÀM NGƯỜI CÓ tốt không?? (Còn họ có lợi dụng mình thì sao mình biết được)

Câu thứ 3:

Trí quay lại lần này để làm ăn chứ không phải muốn nhắc lại chuyện cũ ---Mong các bạn hiểu cho...
Nhân gian có nói 4 cái ngu là chính xác : GIÚP NGƯỜI THƯỜNG BỊ MANG HỌA..

Câu thứ 4:

Nếu mod legialoc cần trí hợp tác gì thì trí sẵn sáng hết sức...mình đã cung cấp info cho shin..các bạn yên tâm nhé.

4 câu trên quá rõ ràng trí không muốn nói nhiều ---VÌ QUAY LẠI LẦN NÀY ĐỂ LÀM ĂN ---RÚT KINH NGHIỆM ĐỢT TRƯỚC --GIÚP ĐỠ MANG HỌA sợ lắm rồi..

CẦU CHO ĐÔNG KHÁCH

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week