Waiting for Answer prommo2014 - nghi vấn SCAM ! (Cần vào trả lời)

Status
Not open for further replies.
sao b k biết lại khẳng định thanden nhờ mod là không thể???????????

k chỉ có cách duy nhất check ip là quăng link nhé, send chuyển file cũng check được
thế thì khác nào bạn bảo MOD thông đồng với thanden
send chuyển file ok..check dùm IP mình bằng cách send file gì đó xem nào

sao b k biết lại khẳng định thanden nhờ mod là không thể???????????

k chỉ có cách duy nhất check ip là quăng link nhé, send chuyển file cũng check được
Send file mà cũng check được à? Đã test chưa mà phán ghê thế :D.
P/s: Hình như bị cáo đã out nick để log 1 cơ số nick khác hòng vào chày cối. Nhắn với prommo restart modem vừa thôi khéo cháy modem lại mất công cụ kiếm ăn :D

thiển cận. mới có vụ mod scam đấy =))
thiển cận nghĩa là vẫn có thể, hình như có 1 vụ 1 member từng làm mod scam, và 1 vụ scam lên làm mod thì phải. mình k có ý khơi gợi hay ý gì đâu nhé. mình chỉ lấy ví dụ để b hiểu

Send file mà cũng check được à? Đã test chưa mà phán ghê thế :D.
P/s: Hình như bị cáo đã out nick để log 1 cơ số nick khác hòng vào chày cối. Nhắn với prommo restart modem vừa thôi khéo cháy modem lại mất công cụ kiếm ăn :D
:D buồn buồn chém gió chơi chơi ấy mà

ko đưa ra được bằng chứng thanden nhờ mod lấy IP promoto thì tất cả đều là vu khống

đơn giản thế này thôi, cãi nhau nhức đầu quá. Bác @thanden send cái proof chụp đc ip của scam lên. thế thôi
Mấy bạn này ko theo dõi topic mà cứ vội lên phán, thanden đã bảo ko chụp lại, chỉ send tool get ip rồi copy. Nói thật sự nhiều bạn ở đây nếu gặp phải trường hợp như thế này cũng không có đủ tâm lý để chụp ảnh chứ nói gì bạn ấy :)

thiển cận nghĩa là vẫn có thể, hình như có 1 vụ 1 member từng làm mod scam, và 1 vụ scam lên làm mod thì phải. mình k có ý khơi gợi hay ý gì đâu nhé. mình chỉ lấy ví dụ để b hiểu
ý bạn là điều gì cũng có thể xảy ra fai k ? vậy sao k trật tự chờ mod :-? cãi nhau đc tác dụng gì ?

ko đưa ra được bằng chứng thanden nhờ mod lấy IP promoto thì tất cả đều là vu khống
thì đó, vụ này cũng k có bằng chứng nên cũng là vu khống :D

sau lại lôi cả vụ nào vào nhỉ ..nếu bạn ko đưa chứng cứ mod check IP promoto dùm thanden-> thanden ko biết IP promoto -> ko phải nói nữa nhỉ

từ từ chưa xong mà mới Waiting thôi mà đã kết luận vu không hay ko vu không, mới đến giai đoạn hỏi và tra lời :D , lót dép hóng

bạn ấy nói bạn vu khống mod thông đồng với thanden ấy chứ :)
mình vu khống hồi nào????????

mình chỉ đặt câu hỏi, và đưa ra những câu hỏi. còn các b thì luôn chuyển câu hỏi thành câu khẳng định :confused:

khổ lắm. mình thì cần bằng chứng. mà người ta thì cứ theo số đông :D
2 cậu cần thì pm yahoo dua cho vài ảnh chứng minh đừng cãi cùn nữa để mod xử lí...coi time chat nhá

Nếu promoto đưa ra proof thanden đã lấy ip của mình bằng cách gửi link, gửi file từ trước vụ việc xảy ra thì promoto vô tội.
Nhưng promoto không đưa ra được > rồi đổ cho mod giúp thanden lấy ip, điều này là vô căn cứ, không có bằng chứng.

2 cậu cần thì pm yahoo dua cho vài ảnh chứng minh đừng cãi cùn nữa để mod xử lí...coi time chat nhá
mình đã xem toàn bộ bằng chứng logchat được up trên tất cả topic mà b report và mod lập :D

mình ko cãi cùn bạn ah. mấu chốt là cái proof ảnh chụp ở site google. nếu bạn có đưa lên thì xác định luôn. còn ko thì sao mà xử? mình chỉ là ăn cơm rau muống nói chuyện thế giới thôi đừng chém nhé hehe
thôi cũng dừng ở đây luôn. ngồi xem mod xử lý :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week