Waiting for Answer prommo2014 - nghi vấn SCAM ! (Cần vào trả lời)

Status
Not open for further replies.
Mình thấy cái gì cũng từ từ, đây chỉ là chứng cứ bề ngoài mà anh mod legialoc đưa lên, và anh ấy cũng chỉ mới nói có " nghi vấn scam " chứ ko phải nói " là scammer ". Anh mod đang trong quá trình điều tra, nếu ai thấy ng` bị nêu lên là " scammer " thì cứ đưa chứng cứ xác thực lên chứ đừng có nói miệng. Đây là vấn đề uy tín của 1 ng`, nên đừng đem ý kiến chủ quan đưa lên đây. Bây h cứ đợi xem anh mod điều tra và nói kết quả cho mọi ng` thì mới biết ng` ta có scam hay là ko, anh mod là quan tòa và 1 khi " quan tòa chưa phán xét ng` đó có tội, thì ko bất cứ ai có thể nói ng` đó có tội "
-----------

Mình cũng mong mấy bạn cẩn trọng trong lời nói của mình, đừng gây war với nhau trong những tình huống chẳng liên wan gì đến mình.

Chán vãi lềnh. Đang troll thì mod legialoc hạn màn. Đệt tí nữa thì dc 20tr của con chó scam rồi. Còn @vnug hy vọng mày là nam nhi :D

:))) Biết ngay là vòm vo mà :)))

Không phải vòng vo. Tao vẫn cá với mày đấy. Và tao hy vọng mày là nam nhi. Đừng có nuốt lời nhé. :D

http://mmo4me.com/threads/moi-vo-danh-vao-noi-chuyen-nhe.138783/ .
Dep vào trung gian, mỗi thằng 1tr
Kiếm proof chứng minh NgoCaTinh scam!
Bên nào thua thì bên đó theo kế hoạch mà làm
NgoCaTin ko phải CaTinh nhé. Và nó đã từng là 1 scammer, chứ ko phải nick ngocatin. Còn nếu sai tao cho mày tiền còn mày sai thì vui lòng donate 1tr cho từ thiện của forum. Nếu ko làm được thì lần sau gặp tao đừng có sủa nữa.

Chán vãi lềnh. Đang troll thì mod legialoc hạn màn. Đệt tí nữa thì dc 20tr của con chó scam rồi. Còn @vnug hy vọng mày là nam nhi :D
lại một câu khẳng định ngocatin là scam kèm chửi bậy. ngocatin giám lập topic tiếp k =))

NgoCaTin ko phải CaTinh nhé. Và nó đã từng là 1 scammer, chứ ko phải nick ngocatin. Còn nếu sai tao cho mày tiền còn mày sai thì vui lòng donate 1tr cho từ thiện của forum. Nếu ko làm được thì lần sau gặp tao đừng có sủa nữa.
Cứ vòm vo làm gì vậy mày? tao có nói gì thêm ko?
Bàn phím laptop hơi gần. NgoCaTin, ừ thì nó từng là scammer, Nói dễ hơn làm
Làm đi theo với lời nói đi sư huynh, cứ dọa nhau vì mấy đồng tiền làm gì vậy nhỉ?

cái gd trước đây nói lên đc gì ? , nói là ko scam à ? , buồn cười vãi :D
Hình như bác có vấn đề đọc hiểu tiếng việt à ? Gd nó tăng uy tín ? 2 là có ai đã bị scam chưa ? Toàn xốn xồn vào nhưng toàn thấy kiểu té nước theo mưa. Chả có suy nghĩ hay quan điểm gì cả.

Cứ vòm vo làm gì vậy mày? tao có nói gì thêm ko?
Bàn phím laptop hơi gần. NgoCaTin, ừ thì nó từng là scammer, Nói dễ hơn làm
Làm đi theo với lời nói đi sư huynh, cứ dọa nhau vì mấy đồng tiền làm gì vậy nhỉ?
Sang topic bên kia nhận hàng đi kìa. Gõ chậm thế ko kịp cập nhật thông tin à =))

thí dụ...hôm qua tôi thắng cá độ và tôi làm ăn đc nên tôi giữ uy tín,qua hôm sau tôi xỉn quá nên nhắn tin cá độ thua 100 củ.. hết vốn làm ăn thì gian hồ thì kím tới nhà thì cậu làm như thế nào....... hôm qua khác,hôm nay khác..hôm nay không thể giống hôm qua :D
:rolleyes: Chuyện này ai bàn dc. Ngay cả bạn có éo có tư cách đâu mà tin tưởng. Cái hình log chat đó ko đủ yếu tố đâu bạn. Và bạn vẫn là bị cáo chứ chưa phải tốt đẹp đâu.
Cơ mà sau topic này cũng show dc 1 ít mâu thuẫn của thế giới buyer .

:rolleyes: Chuyện này ai bàn dc. Ngay cả bạn có éo có tư cách đâu mà tin tưởng. Cái hình log chat đó ko đủ yếu tố đâu bạn. Và bạn vẫn là bị cáo chứ chưa phải tốt đẹp đâu.
Cơ mà sau topic này cũng show dc 1 ít mâu thuẫn của thế giới buyer .
chắc cậu đủ tư cách để tin tưởng..qua topic kia coi đi he...dang hấp dẫn :D

chắc cậu đủ tư cách để tin tưởng..qua topic kia coi đi he...dang hấp dẫn :D
:rolleyes: mình đâu có kêu tin tưởng ai. Cơ mà kịch còn dài. Mình vẫn đang ngắm. Hi vọng bạn ko có đuôi để mod tóm =))

:rolleyes: mình đâu có kêu tin tưởng ai. Cơ mà kịch còn dài. Mình vẫn đang ngắm. Hi vọng bạn ko có đuôi để mod tóm =))
yên tâm rồi mọi chuyện sẽ rõ...sau đó đừng kím chỗ chui nhá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week