Help Proof Khủng Từ aDailyCash.Com - 3%/Day 150%/50Day - Reback 100%

Bạn thấy bài viết nay có ích cho bạn không?

• Total voters
    66
Status
Not open for further replies.
Rich ơi ! hiện hình đi Sao gọi điện lại thuê bao quý khách vừa gọi thế này ! Híc giữ tiền của mình mua 50AP hẹn sáng gửi mà bây giờ vẫn chưa thấy tăm hơi gì đây ! Ghê quá pà con ơi. Cả gia tài của em đấy không biết có trúng thầu vụ cam lớn nào nữa không đây ? hic hic :binhsua129:

Last edited by a moderator:
Không phải mình close topic này rồi sao ?

Rich ơi ! hiện hình đi Sao gọi điện lại thuê bao quý khách vừa gọi thế này ! Híc giữ tiền của mình mua 50AP hẹn sáng gửi mà bây giờ vẫn chưa thấy tăm hơi gì đây ! Ghê quá pà con ơi. Cả gia tài của em đấy không biết có trúng thầu vụ cam lớn nào nữa không đây ? hic hic :binhsua129:
Đã liên lạc được với Rich lúc 4h (hình như là giờ đẹp thì phải) nhưng Rich lại bận và hẹn mai sent AP ( khuyến mại thêm 10AP nữa ) <- độ nguy hiểm càng tăng cao nhưng biết làm sao đành ngồi đếm sao chờ đợi :binhsua115:

Đã liên lạc được với Rich lúc 4h (hình như là giờ đẹp thì phải) nhưng Rich lại bận và hẹn mai sent AP ( khuyến mại thêm 10AP nữa ) <- độ nguy hiểm càng tăng cao nhưng biết làm sao đành ngồi đếm sao chờ đợi :binhsua115:

Hì, nghĩ sao mình SCAM 50$AP vậy bạn :)

Tại 2 ngày qua bận việc nên ko ở nhà nên login acc ap ko đc :)

Mai sẽ send bạn 60AP :)

híc tại đang thèm đầu tư Addailycash mà mãi chẳng thấy vốn về. Hơi sốt ruột tí thông cảm nhé ! :binhsua141:

Bác này đợi refback dài cổ chưa thấy gì

Bác này đợi refback dài cổ chưa thấy gì

Bản thân mình lấy 100% refback của các bạn tái đầu tư trong 50 ngày

Sau 50 ngày thành 150% và chia lại 100% cho các bạn

Hết 1 chu ky sẽ Refback nhé:)

Up cho ngày mới nào

Chuẩn bị có proof 9/3 :">

mà chú ko sợ chụp ảnh avata lên rồi sau này vỡ nợ nó vác kiếm đến xin tý tiết ah

Không những chụp ảnh mà tôi còn đi off với anh em trong forum kìa

Có vài người đến nhà tôi ăn nhậu và ngủ rồi đấy

Chưa bao giờ nghĩ đến chuyện SCAM người khác nên cứ thoải mái public thông tin :)

Hì, nghĩ sao mình SCAM 50$AP vậy bạn :)

Tại 2 ngày qua bận việc nên ko ở nhà nên login acc ap ko đc :)

Mai sẽ send bạn 60AP :)

Ông Rich này chẳng hiểu bận bịu gì mà lại quên gửi AP cho mình zui` chán cái ông này thế chứ lại :binhsua122:
Sáng gọi điện nhắc rồi thế mà tối lại quên híc híc. Gọi điện nhiều cũng thấy ngại :binhsua115:

Lại sắp hết 1 ngày trôi qua mà chẳng thấy tăm hơi ông Rich này đâu - Điện thoại thì ngoài vùng phủ sóng - Bận gì thì bận không bớt cho mình được 5 phút để send AP sao ? Chẳng hiểu nổi cái ông này nữa hic hic. :binhsua76: Cứ như thế này hỏi làm sao mà bất kỳ ai chẳng khó chịu, sốt ruột với bực mình. Mồm và tính cách thì có vẻ không đi buôn cam nhưng cách cư xử hẹn hết ngày này đến ngày khác mà chẳng thấy tăm hơi là sao ? Ai vào địa vị tôi mà không khó chịu bực mình mới là lạ :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week