Help Proof Khủng Từ aDailyCash.Com - 3%/Day 150%/50Day - Reback 100%

Bạn thấy bài viết nay có ích cho bạn không?

• Total voters
    66
Status
Not open for further replies.
mình cũng đợi RB của rich đây
2 hôm rồi @@ sắp qua ngày thứ 3@@

Tôi bực mình là vì của tôi là 50AP cơ à ? GD từ ngày 7/3 rồi mà ông Rich ông ý cứ hẹn lên hẹn xuống rồi lại mất tăm, có thời gian lên 4rum post bài mà không có thời gian gửi AP cho anh em hic hic :binhsua04:

Mình không hiểu sao thiên hạ vẫn rb cho ref hạ rầm, có người còn rb 100% mà sao bác rich lại phải cứ đợi hết 1 chukì thế? thế thì biết tới chừng nào?

Mình không hiểu sao thiên hạ vẫn rb cho ref hạ rầm, có người còn rb 100% mà sao bác rich lại phải cứ đợi hết 1 chukì thế? thế thì biết tới chừng nào?
good luck to you :))

Tại bác ấy là người đầu tiên tuyển ref site này và cậu không đọc kĩ ;)
p/s: Avt cậu xinh nhỉ :X

ghe thăm topic tớ phát nhé

ghe thăm topic tớ phát nhé

---------- Post added at 02:49 AM ---------- Previous post was at 02:03 AM ----------

2 hôm rồi @@ sắp qua ngày thứ 3@@ :binhsua01:

các bạn cho mình adailycash có bị hạn chế về thời gian giữa 2 lần mua pos không? Ví dụ mình mua 10pos, sau 4 ngày mình thu lại 12$, mình tiếp tục lấy số $ đó mua thêm pos có được không hay phải đợi hết chu kỳ ?:binhsua18:

Adailycash, 1 IP bạn có thể ref cho nhiều người khác nhau (miễn là ko phải là tự ref cho mình :) )
http://mmo4me.com/showthread.php?47...y-trong-50-ngay-RB-110-ngay-lap-tuc-&p=846063

ai muốn tham gia để nhận RB 110% ngay lập tức thì tham khảo topic của mình :)

còn lâu nhá. Có đọc nội quy của nó chưa :)) :

công việc hằng ngày là làm gì vậy bạn ?hay là chỉ úp lên để dc chia lãi thuj .mình vốn ít lắm chỉ khoảng 100$ ,chưa rõ về nó lắm nên chưa dám mạo hiểm .mong chủ thớt chỉ giáo !

công việc hằng ngày là làm gì vậy bạn ?hay là chỉ úp lên để dc chia lãi thuj .mình vốn ít lắm chỉ khoảng 100$ ,chưa rõ về nó lắm nên chưa dám mạo hiểm .mong chủ thớt chỉ giáo !

thiếu gì upline bạn có thể chọn trong khi chủ thớt hiện đang bị lạc ở phương trời nào đó :))
nếu chưa dep thì nên tìm upline khác :binhsua149:

Có lẽ chưa ai nhận được RB từ chủ thớt, chưa hết chu kì mà @@

các bạn cho mình adailycash có bị hạn chế về thời gian giữa 2 lần mua pos không? Ví dụ mình mua 10pos, sau 4 ngày mình thu lại 12$, mình tiếp tục lấy số $ đó mua thêm pos có được không hay phải đợi hết chu kỳ ?:binhsua18:
có bạn nào giúp mình với câu hỏi này được không zạ, mình mới tham gia nên không rõ lắm :binhsua09:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week