Help Proof Khủng Từ aDailyCash.Com - 3%/Day 150%/50Day - Reback 100%

Bạn thấy bài viết nay có ích cho bạn không?

• Total voters
    66
Status
Not open for further replies.
có bạn nào giúp mình với câu hỏi này được không zạ, mình mới tham gia nên không rõ lắm :binhsua09:

ko bạn có thể vô tư mua cứ đủ 10$ = 1 pos

Chủ topic này hẹn trả tiền reback mà gần 1 tuần biệt tích yahoo kô online, mất công làm deps gần 5.000$.... xong đợt này té luôn. Không đáng bao nhiêu nhưng làm kiểu vậy mất uy tín quá. Những người sau xem xét trước khi ref theo nhé.

Sẽ tiếp tục update nếu chủ ref có đọc cái topic này

5000$ của anh nó ăn 2 lv đc 15% = 750$ nó trốn luôn rồi =))
===> Huỳnh Chí Giàu đã thành scammer :))

vụ scam này chắc phải >1000$ rồi, báo công an thôi :)

Chủ topic này hẹn trả tiền reback mà gần 1 tuần biệt tích yahoo kô online, mất công làm deps gần 5.000$.... xong đợt này té luôn. Không đáng bao nhiêu nhưng làm kiểu vậy mất uy tín quá. Những người sau xem xét trước khi ref theo nhé.

Sẽ tiếp tục update nếu chủ ref có đọc cái topic này

Anh luomzechai cho em xin lỗi, bữa giờ e ở Đà Nẵng chưa về TPHCM

Mà thông tin mấy acc đều lưu ở máy nhà nên ko chuyển tiền a được

Tối nay cập bến TPHCM sẽ chuyển tiền a.

Sr a nhé

Sông có khúc người có lúc mà :)
Rich bận việc đi vằng vài bửa thôi. RB chậm 1 tí :)
Miễn sau bác ấy vẫn RB lại là êm rồi chọi gạch chi đau tay vậy hem :m021:

:binhsua03: đợi mày lâu quá Rich ơi về BN cho ta lun hí. Luôn tin tưởng vào mày nè. Ko online yh nói tao 1 tiếng tao nói ae dùm cho.

Đề nghị Rich sau khi về RB cho ae chứ đợi 1 chu kỳ thì lâu quá,đặt vấn đề nếu chưa đến 1 chu kỳ mà site close thì Rich có chịu trách nhiệm ko hay vịn vào lý do đó để xù, nếu xù thì có thể thấy cậu ăn trên đầu cha người ta ăn xuống?Phải chi uytinlagi và thuyloi53 lập thread sớm hơn thì tớ đã theo rồi.Tuy số tiền RB ko lớn nhưng nó thể hiện uy tín và cách làm việc của cậu

Bác Rich pót ở topic bên kia nhé. Bác mở thêm 1 topic tuyển ref ở MMO Job's Market và để link topic đó trong topic ALL ABOUT :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week