PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Mình nói thẳng nhé :) Hổ trợ như cái .....vậy ! mình là newbie . mình ko bik . mình hỏi . thì làm ơn chỉ hộ dek chỉ mà con chữi ?

Mình nói thẳng nhé :) Hổ trợ như cái .....vậy ! mình là newbie . mình ko bik . mình hỏi . thì làm ơn chỉ hộ dek chỉ mà con chữi ?
View attachment 23932

1. *** biết ấn vào chữ User-agent à?
2. Sau khi vào trang đấy *** thấy chữ "Your User Agent String is:" to tướng à, đừng bảo *** hiểu gì nhé.
3. Thử thì chết luôn hả.
4. Đọc lại trang trước *** thấy vấn đề này à.
5. Có mỗi thế mà thằng nào cũng hỏi.

ae có ai bít cách vượt cheat text trang http://www.theclickstation.info ko, thử login, click bằng tay mà chả bít trả lời sao?
Câu trả lời trùng với câu hỏi.

1. *** biết ấn vào chữ User-agent à?
2. Sau khi vào trang đấy *** thấy chữ "Your User Agent String is:" to tướng à, đừng bảo *** hiểu gì nhé.
3. Thử thì chết luôn hả.
4. Đọc lại trang trước *** thấy vấn đề này à.
5. Có mỗi thế mà thằng nào cũng hỏi.

Câu trả lời trùng với câu hỏi.

Tao ko bik. thì tao hỏi ? nếu mày cảm thấy k hổ trợ đc. thì nói .tao dek hổ trợ cho mày thế thôi . tao ko bik tiếng anh thì lấy cc gì tao bik đó là cái gì ???
Nếu tao bik thì tao hỏi mày làm cái *** gì cho mệt . ?? để cho mày chữi thế ??

Tao ko bik. thì tao hỏi ? nếu mày cảm thấy k hổ trợ đc. thì nói .tao dek hổ trợ cho mày thế thôi . tao ko bik tiếng anh thì lấy cc gì tao bik đó là cái gì ???
Nếu tao bik thì tao hỏi mày làm cái *** gì cho mệt . ?? để cho mày chữi thế ??
Tao sợ mày rồi, không biết tiếng anh mà cũng chơi PTC.

Dự là sang tháng sẽ đổi sang easy dùng ,support tốt chạy êm,giá rẻ.Chứ ông chủ tool này support như cái xxx ,ăn nói như thế chỉ có nc mất khacks thôi

Mọi người phải hiểu cho bác Ktmmo chứ.... có đến cả trăm người dùng Tool của bác ấy... mổi người 1 câu hỏi sao bác ấy chịu nổi.... có thắc mắc gì thì cứ post lên đây ...ai biết được cái gì thì giúp cho các bạn...chứ cứ Pm hỏi bác ấy suốt bác ấy điên lên củng dễ hiểu mà....Đặt mọi người vào vị trí bác ấy thì mọi người củng như vậy cả mà thôi...

- Chủ thớt cãi nhau với cái bọn nhãi ranh đó làm chi cho mệt. mấy cái loại đó có biết chữ đâu.
- Ai muốn hỏi thì phải đọc các comment đã rồi mới hỏi, trong đó có rất nhiều câu trả lời rùi.
- còn khó quá thì PM yahoo chủ thớt giúp cho, cần gì lên đây mà cãi nhau hả trời.
- CON BÓ TAY VỚI CÁC CỤ NON RỒI.
:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Đây,tớ nói rồi mà chả ai chịu làm theo,quan trọng là chịu khó theo dõi topic đầy đủ 1 chút,đọc ko chịu đọc vào là cứ cắm đầu mà hỏi,phải chi đọc rồi mà làm theo ko được thì khác chứ mấy cái thắc mắc này ở mấy trang trước gần đây có 2 3 người chỉ cách khắc phục rồi mà ko chịu đọc ko biết rồi vào la làng la xóm lên ...
Tình hình là số lượng người sử dụng tool tăng lên nên số lượng câu hỏi cũng tăng lên quá trời ai cũng đòi ktmmo team view hết thì có mà treo cổ làm cũng ko hết.
Mình có lời muốn nói với các bạn thực sự trường hợp của các bạn thường là giống nhau và đã có người chỉ cách giải quyết rồi nhưng các bạn ko chịu theo dõi topic mà gặp chuyện là nhào vô comment bảo hư này hư nọ đòi fix tùm lum,các bạn chịu khó theo dõi topic đọc lại những trang trước hay bookmarks vào trình duyệt để theo dõi topic cho đầy đủ 1 chút.Những trường hợp nào nan giải thì hẵng nhờ ktmmo giải quyết hoặc phát hiện site nào có vấn đề thì report lên đây cho cậu ấy check và fix thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week