Help PTU dễ kiếm tiền hay khó ? có nên chơi hay không ? có nên xua đuổi những newbie hay không ?

ai đã thích chơi thì không ai có thể cấm được họ trừ chính họ
lập trường không vững + không có tính kiên nhẫn + không chịu động não mới lập ra các topic như thế này [ Đừng gạch em ]

Trước tiên các newbie cần tập tính kiên trì đã. Sau đó sẽ hoc được rất nhiều từ công việc mà mình theo đuổi bấy lâu. Thực sự mình đã từng bỏ PTU 2lần. Nhưng lần thứ 3 mình quyết định quay lại và kiên trì hơn nữa. Giờ đôi lúc mình cảm thấy PTU cũng là 1 cái nghề. Nếu nghiêm chỉnh làm việc + chịu khó tìm tòi học hỏi trên Internet sẽ gặt hái được rất nhiều thành công. Còn các mem mà tính kiên trì không có sẽ mau nản và ra đi. Good luck!

Chịu khó tìm tòi + Kiên trì + Thời gian + Đầu tư thì kiếm được thôi, quan trọng nhất là kiên trì :D. Tiền mà tụt cái là nhanh nản lắm hehe.
Spam 5$/day không khó, nhưng muốn cao hơn + ổn định hơn nữa thì phải tìm đường khác. PTU là mỏ vàng : đúng, nhưng đủ kiên trì và biết cách đào không mới quan trọng. Biết cách rồi cũng phải đổ mồ hôi công sức nhiều lắm mới thành được

kết nhất câu này :D

Trước tiên các newbie cần tập tính kiên trì đã. Sau đó sẽ hoc được rất nhiều từ công việc mà mình theo đuổi bấy lâu. Thực sự mình đã từng bỏ PTU 2lần. Nhưng lần thứ 3 mình quyết định quay lại và kiên trì hơn nữa. Giờ đôi lúc mình cảm thấy PTU cũng là 1 cái nghề. Nếu nghiêm chỉnh làm việc + chịu khó tìm tòi học hỏi trên Internet sẽ gặt hái được rất nhiều thành công. Còn các mem mà tính kiên trì không có sẽ mau nản và ra đi. Good luck!
Yo man,mình cũng như bạn :binhsua157:,bỏ 2 lần Và Lần thứ 3 quyết định Back vì Captcha mệt quá,:D và thấy nó đúng là mỏ vàng :binhsua156:,bỏ ra 10'/day Kiếm 4-5$/day :X,nhiêu đó với mình là đủ.!

P/S: anh em cứ cố gắng nha,mình nói 10' hoàn toàn là sự thật,nếu bạn biết đầu tư Thời gian,chứ bạn có nhiều thời gian thật đấy,nhưng chả biết làm gì..thì cũng Trôi bạn à :D,chúc các bạn sớm đào được vàng nhé :binhsua135:

Mọi người đều đi ra từ Newbie

Quan trọng để kiếm chút $ là : học hỏi + kiên trì + cái đầu
- Nguồn - 4rums - Tool - Làm Web đâu phải tự nhiên mà có ^^
- Nên hỏi vì sao $ không tăng vì điều đó chứng tỏ bạn có làm nhưng có thể chưa đi đúng cách/đúng hướng chứ mình thấy nhiều bạn chưa làm gì cả cứ hỏi làm thế nào để có nhiều $.Ngay cả trong cuộc sống cũng vậy thôi.Không ai hướng dẫn bạn từng bước đi cả.^^

Last edited by a moderator:
Không Cần Nhiều 4fourm Nhiều Quá Loãng Chỉ Cần bạn có tầm 100 4fourm Ngon Để Spam = Auto Ngon Lành Reg 1 4fourm Tầm 5 Đến 10 ID !
Spam 1 ID 5 Collection Bảo Đảm Trên 10$ 1 Ngày còn thời gian hoặc cách spam như nào là do bạn Nghĩ hi

Last edited by a moderator:
Không Cần Nhiều 4fourm Nhiều Quá Loãng Chỉ Cần bạn có tầm 100 4fourm Ngon Để Spam = Auto Ngon Lành Reg 1 4fourm Tầm 5 Đến 10 ID !
Spam 1 ID 5 Collection Bảo Đảm Trên 10$ 1 Ngày còn thời gian hoặc cách spam như nào là do bạn Nghĩ hi

mình là newbie thôi , mới chơi dc 2 ngày,

có hỏi dc linh tinh một số vấn đề của pak đấy :p

add nick a nobita , rút ra 1 câu là tự tìm tòi là quan trọng

theo ngu ý của mình , có nên chăng là chơi 2 ID thôi , 1 cái spam khoảng 4 threat / ngày , 1 cái chơi collection

minh thấy chỉ cần 2 là đủ thui bạn à,hãy vận dụng đầu ốc để si nghĩ sẽ tìm ra cách làm việc khoa học,đỡ tốn time và hiệu wả cao:)

minh thấy chỉ cần 2 là đủ thui bạn à,hãy vận dụng đầu ốc để si nghĩ sẽ tìm ra cách làm việc khoa học,đỡ tốn time và hiệu wả cao:)
Mỗi người có 1 cách mà bạn, nếu mình reg nhiều forum thì ko cần nhiều nick, và ngược lại :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week