Spotlight Ptu không phẢi nghỀ cỦa mình??

hieu1506

Newbie
Reactions
3
MR
0.002
Mấy đợt trước tính nghỉ thằng Wu rồi nhưng nghĩ lại chơi nó tiếp vì $ vẫn còn tốt chán . Và tổng kết là 4 host , Fr , Wu , Fs , Uls
Host chính Fsn :D xin hết . Fsn ( mục riêng ) , Fs Uls Wu ( mục chung ) , Fr ( mục riêng )

mục chung và mục riêng nghĩa là gì vậy anh ?

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
Hãy suy nghĩ tại sao bạn lại bỏ cuộc

Bậy bạ quá , k nên hỏi như thế :D mất công người ta quay lại , cứ im hơi lặng tiếng cho chết bớt đi :))

ở TPHCM có ai dạy PTU ko nhỉ :D mình sẵn sàng khăn gói theo học ..... mà nghe nói hồi trước forum mình có mở lớp dạy PTU o tphcm mà , ai cho mình xin địa chỉ với
dạy ptu ư :D, dạy là chia sẽ hết kinh nghiệm kiếm sống, dạy xong rồi nghĩ chơi hehe, có quen biết hợp tác người ta mới dạy chứ dạy lấy học phí chẳng bù với cái sau này mất bao nhiêu

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR
0.102
phải từ từ mà học thôi, mình cũng đang mò mẫm mà học đây. chỉ cần biết cách chiến PTU dù có được xu rách nào hay ko cũng ko sao

Reactions
188
MR
0.000
ở TPHCM có ai dạy PTU ko nhỉ :D mình sẵn sàng khăn gói theo học ..... mà nghe nói hồi trước forum mình có mở lớp dạy PTU o tphcm mà , ai cho mình xin địa chỉ với

đi đâu bạn, lên đây năn nỉ các pro đi, cơ mà các ông ấy chỉ tiếp gái =))

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

ko biết thì im mồm!!!. chính admin site này mở chứ ko phải vớ vẩn!
http://mmo4vn.com/showthread.php?21-Hoi-uGotFile-co-van-phong-dinh-tai-Q1-TP-HCM

Bạn nóng trong người, mời uống trà xanh 0*, vói tinh chất thảo mộc tự nhiên giúp giải nóng, giảm mun bla..bla....
mà sự tình là sao thế nhởi, cho em ké với

đi đâu bạn, lên đây năn nỉ các pro đi, cơ mà các ông ấy chỉ tiếp gái =))

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

Bạn nóng trong người, mời uống trà xanh 0*, vói tinh chất thảo mộc tự nhiên giúp giải nóng, giảm mun bla..bla....
mà sự tình là sao thế nhởi, cho em ké với
:(( bồ đá:binhsua159::binhsua159::binhsua159:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,519
Latest member
itszaryab

Most viewed of week

Most discussed of week