[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Tuần này mềnh đc Pay sớm nửa ngày so với tuần trc, hờ hờ :binhsua79:

Các bác cho hỏi có ai bị qlink nó trừ code không thế :binhsua72:
Nãy làm tính đúng 2 acc 800code rồi, vào tk chính xem thì 1 acc 600code và 700code, điên người :binhsua85:
Mà nãy mình gặp các code trùng nhau rất nhiều, không biết phải nguyên nhân là đây không ?

Nãy làm tính đúng 2 acc 800code rồi, vào tk chính xem thì 1 acc 600code và 700code, điên người :binhsua85:
Mà nãy mình gặp các code trùng nhau rất nhiều, không biết phải nguyên nhân là đây không ?
Tính số lượt esc chưa bạn? Trước h đâu có vụ này!:binhsua96:

Bình thường như cân đường hộp sữa ý chứ, tuần trc có lúc gõ >120 code đc tính có 60 code cả sai cả đúng kia kìa.

lượt esc với wrong của mình tầm 30 40, lúc làm trên soft nó lúc đầu mình gõ 1acc 300code, 1acc 400code rồi bị baned 10min, rồi vào lại ráng gõ 1 cái 500 1 cái 400, nãy gõ đủ hết rồi tính ra cũng khoảng 900code với 800code, mà vào kiểm tra nó ghi còn có 600 với 700 :binhsua18:, wth 1 acc bị trừ tới gần ~300code :binhsua21:
quá bức xúc chả biết làm thế nào, đã làm nghề này rồi thì cắn răng mà chịu, không biết tại sao lại như vậy, thôi cũng đành chịu và gõ cho đủ, sợ qlink thiệt :binhsua21:

lượt esc với wrong của mình tầm 30 40, lúc làm trên soft nó lúc đầu mình gõ 1acc 300code, 1acc 400code rồi bị baned 10min, rồi vào lại ráng gõ 1 cái 500 1 cái 400, nãy gõ đủ hết rồi tính ra cũng khoảng 900code với 800code, mà vào kiểm tra nó ghi còn có 600 với 700 :binhsua18:, wth 1 acc bị trừ tới gần ~300code :binhsua21:
quá bức xúc chả biết làm thế nào, đã làm nghề này rồi thì cắn răng mà chịu, không biết tại sao lại như vậy, thôi cũng đành chịu và gõ cho đủ, sợ qlink thiệt :binhsua21:
Dù sao nó vẫn ổn hơn mấy ông kia! Qlink load tôt! Còn mega thì lúc rate cao load chậm rùa.. pix khỏi nói luôn muốn bán group mà không được!

Last edited by a moderator:
chuyện thường ngày ở thành phố :binhsua25:

đã bảo PM bây giờ rất khó load ! nên nó pay chạm là chuyện bt ! các bác bình tĩnh ! nó pay từng ng 1 ! mà nó còn phải mua PM nữa chứ bộ

1 ngày mình nên làm từ khoảng mấy giờ để rate cao nhất thế các bác ?
theo bảng rate từ trang 1 thì tầm khoảng 9h tối à

?mình cứ gõ đc 1 tiếng là mệt ko muốn gõ nữa.mà sao các thánh vẫn gõ đc ác thế nhỉ?:binhsua18:

cạp QL = soft MULTI ko dc nữa hả các bác, log vào nhấn start mà nó ko động đậy gì cả, các dự án khác vẫn gõ dc, hix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week