[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
cho hỏi sao mình gõ bên soft bubu la 500 cap ma vo qlink co 350 cap à ai giúp với
do bạn gõ sai nhiều quá hoặc chưa phải cập nhật code ngay phải đợi tầm 10-20ph sau nhé

do bạn gõ sai nhiều quá hoặc chưa phải cập nhật code ngay phải đợi tầm 10-20ph sau nhé

hơn 30' rồi trong đó incorrectly chỉ có 5 từ thôi mà mình gõ tạm ổn chứ đâu sai mỗi acc tầm 150 cap dc (3acc) 1h30'

- - - Updated - - -

hơn 30' rồi trong đó incorrectly chỉ có 5 từ thôi mà mình gõ tạm ổn chứ đâu sai mỗi acc tầm 150 cap dc (3acc) 1h30'

- - - Updated - - -

:| có thể 1 phần do qlink ăn gian code từ từ nó cập nhật code sai :)) nó bị zậy thì cũng pó tay chứ ko làm gì đc đâu

mà cho hỏi chút mega còn làm được ko thớt bên đó đi đâu hết rồi
cái đó qua bên topic mega nhé bạn ! theo mình theo dõi thấy mega load khá rùa ! và hiện tại pay rất chậm ! còn nhiều người chưa nhận đc tiền 1 số người tiền ref mới đc pay :D

Mấy bạn cho hỏi, min để thánh toán hiện tại là 1k hay 800 codes? Ngồi mấy tiếng được hơn 8xx 3 acc -.-

Mấy bạn cho hỏi, min để thánh toán hiện tại là 1k hay 800 codes? Ngồi mấy tiếng được hơn 8xx 3 acc -.-
min thanh toán là 800 code/ 1 acc nhé bạn :)

cái gõ mấy tiếng được thì tùy Speed của bạn, mình thì gõ chậm, mất ~3h mới đủ 800 :binhsua29:
hi vọng gõ quen sẽ cải thiện lại

Mình vẫn chưa được Qlink pay, có bác nào vẫn chưa được pay ko ? :binhsua21:

HIc chết với Qlink mất, Qlink ăn gian code hay phần mềm có vấn đề :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Có bạn nào chưa được Qlink pay không, mình vẫn chưa được pay, nóng quá rồi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week