[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
mình đây :binhsua29:

Ngoài mình và bạn ra không biết còn ai chưa được pay ko ? Tối thứ 4 sáng thứ 5 rồi, mà chưa thấy $ đâu hết, m ẹ nó :binhsua85:

chán quá bác, gõ đàng hoàng thì bị ăn gian, cho con 1 con đường :binhsua29::binhsua29:

Mình làm công cho nó thì mình phải chịu vậy bạn à, nói gì được nó bây giờ !

Ngủ, mai hóng $ tiếp vậy.

Điên vãi tối nay ai đang gõ ko.Tự nhiên tính toán ra là nó đang ăn gian 30% code của mình..
Luk đầu k tin ra lập 6 cái nick mới gõ chuẩn mỗi nick 100 code gõ rất bình thường speed 23 thoát ra 1 tiếng sau quay lại mỗi nick có 60 code .điên k chịu đc luôn.
Ai đang làm tối nay test thử xem nào

Điên vãi tối nay ai đang gõ ko.Tự nhiên tính toán ra là nó đang ăn gian 30% code của mình..
Luk đầu k tin ra lập 6 cái nick mới gõ chuẩn mỗi nick 100 code gõ rất bình thường speed 23 thoát ra 1 tiếng sau quay lại mỗi nick có 60 code .điên k chịu đc luôn.
Ai đang làm tối nay test thử xem nào
ăn gian mỗi ngày mỗi giờ luôn đó bạn ơi, chứ không phải mới đây :binhsua26:

cố lên nào ae.chả nhẽ lại để thằng qlink bắt nạt à???:binhsua23:

cố lên nào ae.chả nhẽ lại để thằng qlink bắt nạt à???:binhsua23:

nó cũng đang không được ổn định nên nó đành phải vậy thôi , uy tín nó đã có, hồi đó nó ổn định thì nó pay đúng giờ mà có sao đâu . các bác cứ làm quá :binhsua18:

:binhsua27:=====>>>>:binhsua31:^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^:binhsua32:############################:binhsua49:

sáng gõ nó lại tính bình thường rồi tối hôm qua đúng là ức chế :binhsua30:

Đến giờ vẫn chưa nhận được tiền Qlink pay, có bác nào chưa nhận được tiền như mình không vậy ?

Gì đây bác :binhsua30:
nó ăn lận code nên nghĩ nên làm tiếp hay bỏ===>chán đi ngủ===>dậy vẫn thấy ức chế====>>>cơ mà tiền nó thúc vào đít nên lại có động lực bác ạ.
ps:chi dành cho ai bị lận code thôi bác:binhsua26:

- - - Updated - - -

sáng gõ nó lại tính bình thường rồi tối hôm qua đúng là ức chế :binhsua30:
ban ngày admin bận ngủ nên ko coi===>>>ko lận code của bác nữa:binhsua26:

nó ăn lận code nên nghĩ nên làm tiếp hay bỏ===>chán đi ngủ===>dậy vẫn thấy ức chế====>>>cơ mà tiền nó thúc vào đít nên lại có động lực bác ạ.

Bác khongsaurang được nó thanh toán lúc nào vậy nhỉ ? Giờ này mà mình chưa nhận được thanh toán nữa !

Mấy bác gõ soft XD có bị ăn gian code ko sao mà mấy bác gõ soft bubu than dữ thế :binhsua20:

Mấy bác gõ soft XD có bị ăn gian code ko sao mà mấy bác gõ soft bubu than dữ thế :binhsua20:

ý bác là sao tunvit vào chém bay đầu giờ :binhsua20:

- - - Updated - - -

Bác khongsaurang được nó thanh toán lúc nào vậy nhỉ ? Giờ này mà mình chưa nhận được thanh toán nữa !

chưa có thì gửi mail cho nó đi bạn cứ than ở đây thì cũng vô ích thôi :binhsua28:

- - - Updated - - -

ps:chi dành cho ai bị lận code thôi bác:binhsua26:

- - - Updated - - -

ban ngày admin bận ngủ nên ko coi===>>>ko lận code của bác nữa:binhsua26:

Ờ mình thấy là hình như nó ăn gian cũng có giờ hay sao ấy hôm qua là khoảng 9h tối là bị sau đó không gõ tiếp nữa

chưa có thì gửi mail cho nó đi bạn cứ than ở đây thì cũng vô ích thôi :binhsua28:

Mình gửi mail từ hôm qua đến giờ, $ thì chưa thấy mà trả lời nó cũng không :binhsua122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week