[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
các bác tham gia Qlink bao lâu mới lên được 5$/ngày?
tùy theo bác làm nhiều hay ít thui , em vừa bước chân zo mmo gõ captcha đầu tiên , dự án mega tuần đầu tiên đc 50 - 60$ j quên rùi :binhsua03:

cho em hỏi là dùng soft làm đánh không kịp có sao không? nhiều khi cũng không phải đánh không kịp chưa kịp đánh thì nó tự chuyền hình khác hay tự nhiên mới load cap vài s nó cũng chuyền hình khác. Hôm qua 1h em làm đc có tầm 300 cap...cầy 4h đã lên được gấp đôi, dự lên 1k mau mau cho khỏe!

cho em hỏi là dùng soft làm đánh không kịp có sao không? nhiều khi cũng không phải đánh không kịp chưa kịp đánh thì nó tự chuyền hình khác hay tự nhiên mới load cap vài s nó cũng chuyền hình khác. Hôm qua 1h em làm đc có tầm 300 cap...cầy 4h đã lên được gấp đôi, dự lên 1k mau mau cho khỏe!
gõ ko kịp nhiều lần quá sẽ bị banned 10p đó bác , tái phạm nhiều lần banned vĩnh viễn luôn , mà bác gõ sao mà 1h có 300 cap vậy @@ :binhsua75:

Dùng Bubu 2.1 thì còn 1s là nó tự gõ ? nên ko sao, nhưng lạm dụng quá là nó ban đấy.

gõ ko kịp nhiều lần quá sẽ bị banned 10p đó bác , tái phạm nhiều lần banned vĩnh viễn luôn , mà bác gõ sao mà 1h có 300 cap vậy @@ :binhsua75:
mới vào hôm qua mà bác, cái đấy vừa gõ vừa thắc mắc chưa quen+ gõ trên Qsoft 1 acc nên 300. Gõ không kịp thì em không lạm dụng tầm 40 phút hơn chút mới có vài tình huống bị vì cùng lúc ra 2 hình khá lằn ngoằn, vậy có sao không bác?

mới vào hôm qua mà bác, cái đấy vừa gõ vừa thắc mắc chưa quen+ gõ trên Qsoft 1 acc nên 300. Gõ không kịp thì em không lạm dụng tầm 40 phút hơn chút mới có vài tình huống bị vì cùng lúc ra 2 hình khá lằn ngoằn, vậy có sao không bác?
thì cứ gõ bình thường thui bác, hình nào dài + lằng ngoằn hok thấy thì esc thui , nó mà banned 10 phút thì nghĩ qua acc khác gõ , rùi qua 11h trưa mai gõ acc đó lại :binhsua02:

thì cứ gõ bình thường thui bác, hình nào dài + lằng ngoằn hok thấy thì esc thui , nó mà banned 10 phút thì nghĩ qua acc khác gõ , rùi qua 11h trưa mai gõ acc đó lại :binhsua02:

dài + loằn ngoằn : bấm ESC, như vậy là cheat rồi đó bác, bảo sao nó không giảm rate :D

Em không bao giờ Esc trừ khi nghĩ tay chút, đánh là luôn đánh tới cùng. Em check trên site thì thấy bình thường ("banned?: no") nên em nghĩ không sao...lâu lâu bị 1 lần chứ đâu cố ý. Bạn gì đó top replay: mình làm nháp 3h cũng đã 1$ rồi (cộng tất cả acc, đợi 3$ mới đc pay), mình nghĩ dù người mới hay kì cựu thì cái quan trọng vẫn là bình tĩnh và tập trung.

hình nhem nhuốc quá không nhìn thấy gì thì mới esc nha cứ thấy dài mà ấn esc thì bị ban là cái chắc vì qlink toàn hình dài + 2 từ

Last edited by a moderator:
các bác gõ thì gõ hẳn hoi cho anh em có cái ăn cứ cheat choác rồi ngồi khoe sp phá nồi cơm của người khác thì chẳng có gì hay ho đâu :binhsua08:

bubu hồi 1h đã gõ lại ngon lành ! thanks bác tunvit đã âm thầm fix lại :)

dài + loằn ngoằn : bấm ESC, như vậy là cheat rồi đó bác, bảo sao nó không giảm rate :D
Đây là lúc newbie tập làm , khi pro rồi thì ko cần esc nữa , mình lúc vừa vào nghề cũng esc mãi thôi , chẵng lẽ ko thấy đánh tàm xàm cho ăn banned à :|
ở đây ai vừa vào làm captcha mà ko esc mấy code đó nói thử xem

Đây là lúc newbie tập làm , khi pro rồi thì ko cần esc nữa , mình lúc vừa vào nghề cũng esc mãi thôi , chẵng lẽ ko thấy đánh tàm xàm cho ăn banned à :|
Mình mới làm capt thì ko có esc chỉ có gõ đại abc thôi (lúc trước làm Pix).

Mình từ hồi gõ cap đến giờ chưa bao giờ ESC. nhưng từ loằng ngoằng cứ nhìn thấy gì mình gõ đó, những code lỗi thì thường đánh ?. Mình ko bao giờ bị ăn banned vĩnh viễn cả. và cũng mới chỉ 2 lần bị khóa 10p. từ đó giờ chưa bị lại nữa:binhsua79:

Mình từ hồi gõ cap đến giờ chưa bao giờ ESC. nhưng từ loằng ngoằng cứ nhìn thấy gì mình gõ đó, những code lỗi thì thường đánh ?. Mình ko bao giờ bị ăn banned vĩnh viễn cả. và cũng mới chỉ 2 lần bị khóa 10p. từ đó giờ chưa bị lại nữa:binhsua79:
thì code đó có lúc dễ lúc ngoằn quá trời , dễ thì gõ còn khó quá nhấn esc , bác nhấn ? cũng như esc thôi :binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week